Ngọc Hồi - Kom Tum giao lưu anh em tại đây vào thứ 7 và chủ nhật ngày 21-22/12/2013

H

Hùng2

Guest
com tum xa qua.hay len da lac choi vuoi hon va chim hoc hay hon.han hanh co bac nao len minh chao don

qcnguyen

Không uổng công chăm sóc. Đã có giải mặc dù chỉ là top ten nhưng dù sao vẫn vui:eek:

Chim đã lên giàn

Chủ nhân 5 chú chim đoạt giải top ten

trinh117

Như tiêu đề ngày 21 tới đây em lên Kom Tum chơi có bác nào ở Kom Tum gé chơi cho vui. Mình lên chỗ Ngọc Hồi anh em nào có thì mời cafe chém gió chim cò cho vui. Hân hạnh ngồi cùng các bác. Bác nào có số đt thì để lại có gì mình alo nhé.
Thân
Minhgas
kontum gần đây chim bổi cũng khan dần a nhỉ?

minhgas

Chào mào cùi bắp
chim Kom Tum hay quá xá nhất là em 009 giọng tuyệt vời cộng thêm nết đấu lăn xăn. Chúc mừng a e hội chào mào Kom Tum

minhgas

Chào mào cùi bắp
hì cũng bình thường thôi vì chim mạnh được giải là đương nhiên. AE có phàn nàn gì về việc chấm thi ko?

xyz_badboy_xyz

Ngọc Thụ Lâm Phong
hì cũng bình thường thôi vì chim mạnh được giải là đương nhiên. AE có phàn nàn gì về việc chấm thi ko?

Không biết có ai phàn nàn gì k , mà chỉ thấy khen =)) ..Nói chung ae đều thống nhất công tác tổ chức giải rất bài bản trong mọi khâu. Mong rằng sau này BTC cứ thế phát huy ..

gravita82h3

e ko có phàn nàn gì..... nhưng e thắc mắc 1 điểm là chú đc giải nhất ấy..... theo e thấy là từ khi bắt đầu top 10 chú ấy đã chuyển qua nhập lồng và bỏ đấu nhưng sao vẫn được vào vậy a..... nhưng mà khi vào chung kết xem 3 chú đấu đối kháng miễn bàn..... toẹt vời ông mặt trời :D

hoangphuclam

Ngày 22/12/12013 trên ngọc hồi thi chim. Không bít chim ở chổ nào đoạt giải nhẩy? Có tí hình anh post lên cho hội chim tỉnh kon tum có phong trào đi....................

minhgas

Chào mào cùi bắp
e ko có phàn nàn gì..... nhưng e thắc mắc 1 điểm là chú đc giải nhất ấy..... theo e thấy là từ khi bắt đầu top 10 chú ấy đã chuyển qua nhập lồng và bỏ đấu nhưng sao vẫn được vào vậy a..... nhưng mà khi vào chung kết xem 3 chú đấu đối kháng miễn bàn..... toẹt vời ông mặt trời :D
em ấy không bỏ đấu đâu bạn ơi, mặc dù nhập lồng nhưng bọng và cánh vẫn rất đều nên không thể nào loại em nó được.

gravita82h3

em ấy không bỏ đấu đâu bạn ơi, mặc dù nhập lồng nhưng bọng và cánh vẫn rất đều nên không thể nào loại em nó được.

hihi..... nhà e để ý mình e đó mà.... đến lúc về đâu phải riêng e mà mấy ô kia cũng thắc mắc..... chỉ 1 chú đó còn lại BGK làm việc rất ok...... :)

minhgas

Chào mào cùi bắp
hihi..... nhà e để ý mình e đó mà.... đến lúc về đâu phải riêng e mà mấy ô kia cũng thắc mắc..... chỉ 1 chú đó còn lại BGK làm việc rất ok...... :)
hihi con chim nó không bỏ đấu bạn ah chảng qua nó kết chim nên ham chụp but chụp mà vẫn ra giọng ra cánh nạt con kia quay lưng đi. Thì hỏi thử làm sao loại đc nó trong khi đấu con bên cạnh quay lưng đi :D nhiwnf chim thì ko nên nhìn 1 con mà phải nhìn thêm những con chim chung quanh nữa bạn ạ. Thông thường đối với những chủ chim ng ta chỉ chằm chằm nhìn vào con chim của mình mà không chú ý mấy đến thái độ của những chú chim khác. Chim quay lưng với đối thủ mặc dù vẫn bọng trong khi đối thủ vừa bọng vừa ra cánh và chụp lông thì thử hỏi bạn nên loại con nào.
Thân

gravita82h3

hihi con chim nó không bỏ đấu bạn ah chảng qua nó kết chim nên ham chụp but chụp mà vẫn ra giọng ra cánh nạt con kia quay lưng đi. Thì hỏi thử làm sao loại đc nó trong khi đấu con bên cạnh quay lưng đi :D nhiwnf chim thì ko nên nhìn 1 con mà phải nhìn thêm những con chim chung quanh nữa bạn ạ. Thông thường đối với những chủ chim ng ta chỉ chằm chằm nhìn vào con chim của mình mà không chú ý mấy đến thái độ của những chú chim khác. Chim quay lưng với đối thủ mặc dù vẫn bọng trong khi đối thủ vừa bọng vừa ra cánh và chụp lông thì thử hỏi bạn nên loại con nào.
Thân

chắc lúc đó e lo nhìn con đó quá :D hihi