Nhà xưa mới dựng

cmdalat

anh thật là một người rất tâm huyết, chúc cội anh thành công mỹ mãn.mà anh ở đâu thế?

dongtruongthanh

Cội này chắc ở Quảng Ngãi nhưng không biết chính xác là ở đâu để có dịp đến giao lưu hi ?

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
Quán rất đẹp chúc mừng bạn đã thực hiện đựợc ước mơ, tuy nhiên cần điều chỉnh lại giàn treo chim
Nên kéo dài giàn phía bên hông cho bằng quán để anh em ngồi trải đều trên quán, ngắm chim được tiện hơn
Thân Nam Đà Nẵng

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Quán đẹp quá, bác Chéc đặt tên XƯA cũng phù hợp lắm. Up thêm địa chỉ và bản đồ quán để Anh em ở xa có dịp ghé qua dể tìm.
Chúc Nhà Xưa luôn là điểm đến ưa thích của Anh em trong khu vực.
Thân chào, tinatino

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Giờ mới lên biết "tin vui" của anh Nam đấy!
Trước tiên xin được chúc mừng anh trai! Đã được thoả chí đam mê nhé!

Tên quán nhiều anh em đặt rồi, nhưng tên Xưa của anh đặt là em cảm thấy ưng ý hơn cả!
Chúc quán mau đông khách! Chúc anh sức khoẻ, bẫy được nhiều chim!

Chéc

Cội này chắc ở Quảng Ngãi nhưng không biết chính xác là ở đâu để có dịp đến giao lưu hi ?
Nhà mình ở Ngay Thi Phổ (sát cồng văn hóa xã Đức Thạnh), đường đi về biển Đức Minh..Hoan nghênh chào đón bạn.

vô danh

Cội đẹp và thoáng nữa như vầy thì đông là cái chắc chúc cội ăn nên làm ra hi hi

vô danh

Tên cội thêm chữ "NẾP+XƯA" của bác Tâm là phù hợp có tí tối kiến hi

mecm

không gian thoáng mát rộng rãi,bác cho địa chỉ để bữa nào có dịp ghé,đặt tên quán:6 đoãn chéc

hoangkien89

1 địa điểm dãi chim quá đẹp.bác bổ xung nhiều cây quanh nhà cổ nữa tạo không khí thoáng mát nữa thì quá tuyệt.

Lính Mới

Nhìn ko gian thích thật. Chỗ em nuôi chim thì nhà nào ít nhất cũng 3 chú cm mà toàn nuôi theo phong trào :(
Hỏi về kinh nghiệm nuôi thì toàn lắc đầu, Nói là nuôi cho bằng nhà người ta chứ có biết gì =))
Theo ngu ý của em thì tên quán là Đồng Dao :D ( đồng trong cánh đồng chỉ sự trù phú và giàu sang :D làm ăn phát đạt. Dao trong dao duyên ( ko phải Giao này nha :) ) chỉ sự hòa hợp giữa chủ nhân và nơi làm ăn, vs bác thì nơi gửi niềm đam mê :D )

subin-bentre

nhìn cái nhà mát quá đẹp, trước nhà lại có đồng lúa xanh bạc ngàn khung cảnh dợt chim quá lý tưởng. thân

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
Đặt tên quán là ( không gian xưa ) đi bạn
Ngoài này cũng có quán tên như vậy nghe khá ổn

chuột

Ạch ông anh tính thôi gõ đầu trẻ về pha cafe à, không gian lý tưởng quá