Nhân cách một con người đánh đổi bằNG một cái số tiền quá bèo...

chaomao_hue09

xin thông báo với anh em là mình vừa về Huế lúc 11h tối hôm nay , định lên viết vài dòng nhưng quả thật lúc này người đang rất mệt và cũng 1 phần ức chế , tính mình lại hay nóng nảy ko bít nói năng sợ sẽ nói lời khó nghe nên ngày mai tỉnh táo mình sẽ nói vài lời , mình viết vài dòng để trấn an dư luận cũng như cho bác Tiger lee bít rằng 850k của bác ấy vẫn an toàn .

bin_ballad

xin thông báo với anh em là mình vừa về Huế lúc 11h tối hôm nay , định lên viết vài dòng nhưng quả thật lúc này người đang rất mệt và cũng 1 phần ức chế , tính mình lại hay nóng nảy ko bít nói năng sợ sẽ nói lời khó nghe nên ngày mai tỉnh táo mình sẽ nói vài lời , mình viết vài dòng để trấn an dư luận cũng như cho bác Tiger lee bít rằng 850k của bác ấy vẫn an toàn .
hì hì! An toàn là tốt rồi, chậm chút cũng có sao đâu ạ, quan trọng là bác chủ đc chú chim ưng ý có đúng không ạ?

h4d0ngbu0n9009

bác TIGER LEE đã nhờ người ta tuyển chim cho thì trong đó có 50% sự tin tưởng rồi và khi đã xác định chuyển tiền cho người ta thì chắc độ tin tưởng của bác phải 90% do vậy bác cứ bình tĩnh.mà anh tân cũng trả lời rồi đó 850k của bác vẫn an toàn.chúc bác sớm nhận được chim.