Sự bất cẩn, vụng về dẫn đến hậu quả đáng trách.

• Người khởi tạo Mink
  • Ngày bắt đầu

Mink

Sau khi được Quang ( quang tran ) tặng chim mái về ghép đẻ, lòng vui mừng hăm hở bắt tay vào làm Avi ngay.Thật khổ nỗi, tính mình vụng về nên cắm cuối mãi cả ngày chủ nhật mới làm xong cái Avi. Nói là xong, nhưng nhìn lại thì không ra cái gì, móp chổ này - méo đằng kia :eek:, Avi có rất nhiều lỗi nhưng không khắc phục và đây cũng là hậu quả đáng trách cho ngày hôm nay.
Trên đây là vài hình ảnh trước khi sự cố xẩy ra. Cặp trống mái thật xứng đôi.

và việc đến cũng đã đến

Ôi, tội nghiệp E nó, xin chia buồn cùng Ban. E nó bị vướng vào lưới hả bạn, sao mình thấy lưới có 2 lớp thế kia

Mink

Ôi, tội nghiệp E nó, xin chia buồn cùng Ban. E nó bị vướng vào lưới hả bạn, sao mình thấy lưới có 2 lớp thế kia
Chuột luồng kẻ hở phía dưới vào Avi, tha mất chim trống Trung Mang, còn mái chắc hoảng quá nên mắc kẹt vào chổ ghép giữa 2 mành lưới .. híc híc.

midavina

Avi mình treo trên cao mà chuột còn bò theo dây lên phá đàn chim hoài.

minhche17

Chuột luồng kẻ hở phía dưới vào Avi, tha mất chim trống Trung Mang, còn mái chắc hoảng quá nên mắc kẹt vào chổ ghép giữa 2 mành lưới .. híc híc.

nhìn đau lòng quá a Minh!!!!!!!
cách đây 3-4 ngày em cũng nhận được tin ông anh trong Sài Gòn báo là con Đồng Bò gửi vào cho ổng bị chuột gặm mất cái đầu....tiếc ơi là tiếc (vì em nó hót sướng quá)
Qua việc này các ae rút kinh nghiệm thật nghiêm ngặt để chống lũ chuột nhé.......

khoant

Chia buồn cùng anh.Alo anh Tuân để ảnh gởi con Trung Mang khác vô gép đẻ tiếp.

phamnam186

Nuôi e meo.huấn luyện an chuột mà kg bắt chim.nhà mình để bổi dưới đất mà mèo kg dám đến gần

sonbt

chia buồn cùng bạn chứ biết sao giờ. Cặp trống mái đẹp quá.