Sự bất cẩn, vụng về dẫn đến hậu quả đáng trách.

• Người khởi tạo Mink
  • Ngày bắt đầu

sonbt

cái gì chứ nói về chuột> chuột Thành phố bây h cã Mèo còn không dám tới gần bác à, mình ỡ t.p đã từng chơi avi nhìn con chuột mà Đau đớn lòng
Cái này đọc báo nld.com.vn vừa xong. Nhìn ớn thật. Thảm họa chuột.
Chúc bác Mink thành công với cặp sinh sản mới.

chaomao_vietnam

Cái này đọc báo nld.com.vn vừa xong. Nhìn ớn thật. Thảm họa chuột.
Chúc bác Mink thành công với cặp sinh sản mới.

chuột t.p bây giờ to y như con VOI,hôm bữa ngồi chơi tình cờ nhìn thấy con mèo nạp con chuột chạy một đoạn tưởng là đâu vào đó thật không thể ngờ, Chuột quay lại nạp Mèo chứng kiến cảnh dó thật không dám tin vào mắt mình

Mickeycm.batoqn

Cảm ơn Bảo nhiều nha. Mink vừa mới thả vô lại avi, trống Huế và mái cave. Thả cho vui thôi, chẳng hy vọng gì nhiều và mái quá nhát.
quen biết mink đả lâu nhưng B chưa ko hỏi mink ở đâu,ko biết phải DN ko nửa.Thấy mink nuôi TM nên nghĩ nghĩ vậy nhưng hình như ko phải,bạn ở Nha Trang phải ko.
xem topic bên kia thấy Mink pos chú chim hay quá,thấy bộ cầy rể cây hình như NT thì phải.

locyemthai

Mình kg thấy tiếc mà lại thấy tội nghiệp hai con chim! Lần sau cố gắng cẩn thận hơn nhé bác!

Mink

quen biết mink đả lâu nhưng B chưa ko hỏi mink ở đâu,ko biết phải DN ko nửa.Thấy mink nuôi TM nên nghĩ nghĩ vậy nhưng hình như ko phải,bạn ở Nha Trang phải ko.
xem topic bên kia thấy Mink pos chú chim hay quá,thấy bộ cầy rể cây hình như NT thì phải.
Chào Bảo, quê Mink ở Mộ Đức nhưng di cư và hiện đang sinh sống ở Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa. Mink không phải là DN gì đâu Bảo, nhà nông chính thống đấy Bảo :eek:

tuancpqnn

thấy thương + tiếc 2 chú chim quá. rút kinh nghiệm lần sau làm cẩn thận hơn. cơm ko ăn gạo còn đấy mà anh. Thân ái

chaomao_vietnam

Chào Bảo, quê Mink ở Mộ Đức nhưng di cư và hiện đang sinh sống ở Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa. Mink không phải là DN gì đâu Bảo, nhà nông chính thống đấy Bảo :eek:

hy vọng lịch sử sẽ không lập lại, chúc bác lần sau thành công Mỹ Mãn

chaomaotd

Chia buồn cùng bạn. Mình cũng đang trả giá do sự bất cẩn đây, mở cửa cho thức ăn vào aviary nhưng quên đóng cửa thế là 2 đứa tụi nó rủ nhau...trốn trại, sau 4 ngày mới tìm và bắt được con trống còn con mái bông thì không còn hy vọng gì nửa rồi. Chán thật