songkon mời các bác chém gió

tran van trinh

các bác xem giọng ché em nó có ra chi không nhé[video=youtube;HWaoVdfMmFY]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=HWaoVdfMmFY[/video]

noucamp98960

Tướng đẹp, hót hay, ché lực, không bit nói gì thêm nữa, ôi Songkon!!! Tình yeu của a

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Chim chơi hay ché tốt đầy uy lực chúc mừng bác Trình... mình ao ước sở hữu một em songkon mà chưa thực hiện được ! chúc mùng bác .
Thân Chào

tran van trinh

em củng mới được sở hữu em nó.hu hu hu vì nó đang lửa cuối .đổi qua tay được ăn ngon rớt lông luôn .

chaomao^^py

Moderator
Trong clip 0:18s wit wiu wit wiu 2 lần , 1:07 , 1:15 , 1:20 1:22 vv , ra nhiều giọng mái quá , không ổn T_T

sonbt

Thèm mái phải sổ bộng dụ mái chứ bác trình. Giống như con người, thèm gái phải có lúa + lời nói ngon ngọt.

tvvuong

chim căng lửa ,nhưng mình nghe giọng sổ ko dc hay ,và còn hay có going" quít veo " làm mất giá trị chú chim

tran van trinh

Thèm mái phải sổ bộng dụ mái chứ bác trình. Giống như con người, thèm gái phải có lúa + lời nói ngon ngọt.
he he he lâu lâu mình củng thềm mà bác son hỉ .tiếng gì khó chửa chứ wit wiu thì khó gì đúng không bác son

tran van trinh

chuẩn men đó bác. hơi lẫn giọng mái chút, nhưng không sao, chim nào cũng vậy mà, ít hay nhiều thôi.
he he phong độ là tất thời nhưng đẳng cấp là mãi mãi đúng không cậu bé .
hẹn các bác 4 tháng nửa xẽ có 1 vi deo chính em này ,nhưng không còn nghe tiếng wiu cù wiu nửa he he he

tutaicongtu

he he phong độ là tất thời nhưng đẳng cấp là mãi mãi đúng không cậu bé .
hẹn các bác 4 tháng nửa xẽ có 1 vi deo chính em này ,nhưng không còn nghe tiếng wiu cù wiu nửa he he he
he he sonkon nó nay có giọng đó mà bác đâu còn gì củi lửa đầy đủ mới kg có :)