songkon mời các bác chém gió

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Hình như chủ chim này mình gởi cho mầy ae Vỉnh Điện chăm giùm mìmh thì pải hê hê hề

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Giọng hay, chéc hay ghê Trình ơi nhưng nó đấu hay ra giọng mái hề.
Chim đỉnh lắm.

Thân ái!

N

namkiet

Guest
Giọng ché ác quá, chim chơi cặp cánh nữa kìa, hay quá . chúc mừng chúc mừng.
Thân

thangqn

chim chao mào ớn nhất là giọng mái đó bác dể học mà khó bỏ,hót nge thảm làm sao,nhà e có một con hót tiếng mái mà ko sao cho nó bỏ được dù lực căng đấu che như điên vẫn kèm wit..wiu....... một chút

tran van trinh

Giọng hay, chéc hay ghê Trình ơi nhưng nó đấu hay ra giọng mái hề.
Chim đỉnh lắm.

Thân ái!
anh tuan mà nói hay là ok thằng em cố gắng chăm.em thấy giọng ché với giọng sổ hay quá nên cố mua cho được đó anh tuân.em này lên sàn đấu không có tiếng wit wiu nhưng treo mình nó lại ra bác tuân ơi.hôm nào em cho nó con mái đớm miếng thử hết không ha ha ha

tran van trinh

Hình như chủ chim này mình gởi cho mầy ae Vỉnh Điện chăm giùm mìmh thì pải hê hê hề
rời khỏi đất vĩnh điện chả thấy bác hoàn để dư âm gì hết .giờ mới thấy cái níc vàng vàng mừng gần chết ka ka ka ka

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Vô lu bu wua Trình ỏi tối nay rảnh vô chổ giao lưu cám ỏn các chú

Tuann

Em kon lông vẫn chưa xong
Nhưng nghe nó ché vẫn phê cả người.

Chúc mừng Tran van Trình!Dạo này ko thấy bác nghé qua chaomaomienbac.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
anh tuan mà nói hay là ok thằng em cố gắng chăm.em thấy giọng ché với giọng sổ hay quá nên cố mua cho được đó anh tuân.em này lên sàn đấu không có tiếng wit wiu nhưng treo mình nó lại ra bác tuân ơi.hôm nào em cho nó con mái đớm miếng thử hết không ha ha ha
Khakha, nhưng E phải cố gắng nuôi cho bộ lông mới của nó đẹp hơn thì con đó chơi được như vậy thì gần như toàn diện.
Chắc đến cúp tứ hùng này có dịp vào VĐ mới chim ngưỡng được nó. Hihi,
Nhớ cho ăn nhiều đu đủ và cà rốt hấp cho lông lá đẹp nhé.

Thân ái!

tran van trinh

Khakha, nhưng E phải cố gắng nuôi cho bộ lông mới của nó đẹp hơn thì con đó chơi được như vậy thì gần như toàn diện.
Chắc đến cúp tứ hùng này có dịp vào VĐ mới chim ngưỡng được nó. Hihi,
Nhớ cho ăn nhiều đu đủ và cà rốt hấp cho lông lá đẹp nhé.

Thân ái!
em này đang rớt lông a ơi,nhưng nó về tay em được 5 ngày chứ mấy .thấy thằng em nó cháng cháng hỏi mua nó bán luôn he he he
treo mình thì keo vậy ,nhưng về tay em 5 ngày ra cội chơi không đối thủ he he
cú này em bợ cúp 4 hùng rồi a ơi ka ka ka