Tường thuật hội thi Chào Mào TP.HCM mở rộng lần I/2014

dieulam

Chim hay ngoài yếu tố dữ và bền thì nó còn cần thời gian để thích nghi và phát huy hết sở trường sở đoản. Tiếc là trong thời gian cầm nó quá ngắn mình chỉ thấy sở đoản. Đến khi ra đi em nó lại bung ra. Đó là chuyện bình thường of binh gia. Giống như tích xưa Sở Bá Vương Hạng Võ ko trọng dụng Hàn Tín,sau đó Hàn Tín về với Lưu Bang lại làm nên cơ đồ.
Âu đó cũng là duyên số
Bác Nguyễn mới uống rượu cần về nói chuyện kiếm hiệp hay quá. Chém cho vui.

Thế

tên mụn ruồi là biệt danh của em nó từ xưa giờ mà anh tại về bà rịa lấy toàn tên sến. anh sỡ hữu em nó mà không hiểu em nó gì cả buồn ghê.
Thì trước đây em nó tên mụn ruồi, mới về nhà mình đc 15 ngày mà vực đc em nó sống dậy là ngoài mong đợi rồi. Sau này sẽ đổi tên mới cho nó là: cà nhắc. Tên xấu xấu nghe mới lạ keke.

vumao79

Chiến binh 171
Vũ Tây ninh ơi. Em vào làm lại những hình anh chụp khúc đầu hội thi, vì những hình đó ở laptop em hết rồi,
Khúc sau từ vòng top anh có đây + hình anh giao lưu đá nữa anh sẽ đưa lên sau.
Xin lỗi anh em nghệ nhân vì cận lễ rất nhiều công viêc, mong anh em thông cãm chờ nhé.
Vũ _ Gia định thân.

Toàn Aloha

Xin phép up lại cho mọi người chữa lửa :D hình sẽ ko theo thứ tự cho lắm, bà con thông cảm

Leodevincy

Chào mào Việt
Bandwidth của account photobucket mà Vũ sử dụng để up ảnh đã hết, vì mình dùng acc free nên giới hạn bandwidth chỉ 10G/1 tháng, hiện tại mình check thì bandwidth mình dùng là hơn 16G nên AE ko thấy được hình ảnh. Chỉ cần 1 hội thi như thế này có thể ngốn hơn 10G bandwidth do AE load topic để theo dõi do đó có thể thời gian tới BQT sẽ tính tới việc mua luôn 1 account để ko phải hết bandwidth, còn tạm thời thì nhờ Vũ up lên một số trang free hoặc là tạo 1 acc photobucket mới và tải ảnh lại.

Leodevincy

phanquocvu

058 của chú Chức. Chim Huế vừa vô 3 mùa,chim đó trước đây của mình. Thời gian đó mình nuôi Trung Mang nên đưa cho em Huệ về tặng ba. Ko ngờ 2 năm nay gom > 20 giải ở Bà Rịa.
a Nguyễn chưa có duyên rồi...cố gắn cày bừa chăm chim đi a ơi...hehe...chúc a may mắn lần sau nhoa...hiii
Chúc mừng aThái nhé! chú chim càng già mùa chơi càng đẳng cấp hơn.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em

Bác canh chim kỹ quá nhỉ??? ai nhột thì vào nhận hàng đi nhé!!! KHg thôi AE tống tình bác đó nhé!!!

nhanddb

Chim hay ngoài yếu tố dữ và bền thì nó còn cần thời gian để thích nghi và phát huy hết sở trường sở đoản. Tiếc là trong thời gian cầm nó quá ngắn mình chỉ thấy sở đoản. Đến khi ra đi em nó lại bung ra. Đó là chuyện bình thường of binh gia. Giống như tích xưa Sở Bá Vương Hạng Võ ko trọng dụng Hàn Tín,sau đó Hàn Tín về với Lưu Bang lại làm nên cơ đồ.
Âu đó cũng là duyên số

Vậy thì lần sau Sơn cứ nhắm mấy em "mua cẩm lai bán ve chai" của Nguyễn mà xúc !!!

cmtegiac

Chú Vũ hôm qua cũng lên ah, anh thấy CLB Hương Sứ lên mấy AE mà không thấy chú. Chắc bị em chim mái kèm sát quá chứ gì

VinhGiggs

Nếu định giá trị bằng vật chất (tiền chẳng hạn) thì những chú chim này khoảng bao nhiêu vậy các Bác?