Tường thuật hội thi Chào Mào TP.HCM mở rộng lần I/2014

minhgas

Chào mào cùi bắp
clip chung kết toàn clip riêng tư mấy bác up lại cho a e xem với

haminhthanh

Hiện tại các file hình ảnh, danh sách người đoạt giải và các clip vòng chung kết anh em SG đang giữ
Do quá nhiều việc "hậu Hội thi" nên công tác up có gián đoạn mong các anh em hết sức thông cảm!

Hiện mình đang chỉnh sửa lại các hình ảnh không xem được để anh em tiện theo dõi và nhờ anh Tuyến và anh Vũ Gia Đình vào bổ sung thêm!

Anh em xem đỡ cái clip Top 10 nhé! :D

Mình k trực tiếp xem nnhưng theo đoạn clip trên thì vòng này cuộc thi diễn ra chỉ 7 phút thôi.

thai

Chim chất lượng thật . chúc mừng các chú chim top . Chúc mừng Cuồng phong của anh Huy

vumao79

Chiến binh 171
Hội thi vào đúng diệp cận lễ lớn, cộng với cái say nắng của Sài Gòn, anh em BTC đoàn Miền Nam đã làm nên một ngày Hội lớn thành công rực rỡ.
Xin cám ơn tất cả anh em BTC và anh em nghệ nhân gần xa về ủng hộ hội thi.
Vì lý do khách quan nên hình ảnh truyền trực tiếp không như mong đợi của quí anh em nghệ nhân trên toàn quốc.
Nhưng tại thời điểm này anh em tìm trong bài viết này đã đầy đủ hình ảnh và clip hội thi.
Chúc tất cả anh em Nghệ nhân một kỳ nghỉ lễ vui, khỏe bên người thân.

Trân trọng.
Vũ_Gia định.

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
trận CK là cuộc chiến giữa 075 và 489 khá hấp dẫn

thuanmaxcova

HH Chào Mào Miền Bắc
Chúc mừng hội thi đã thành công tốt đẹp. Đoàn đại biểu Hiệp hội Chào mào Miền Bắc cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình chu đáo của BCH Hiệp Hội Chào mào Miền Nam.

N.Park

Chúc mừng hội thi đã thành công tốt đẹp. Đoàn đại biểu Hiệp hội Chào mào Miền Bắc cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình chu đáo của BCH Hiệp Hội Chào mào Miền Nam.
Có anh nào ở Thái Nguyên nằm trong Hiệp hội CM Miền Bắc ko anh thuanmaxcova ơi ?

hilandwind

chờ mãi mà chẳng thấy kết quả haizzzzzzzzz, mấy anh này chơi chiêu hay sao ta!!!!!?????