Tường thuật trực tiếp: HỘI THI CHIM CHÀO MÀO CAFE CHIM CẢNH THỦY MỘC LẦN 2 NGÀY 15/7

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Vòng 5 kết thúc với 16 chú chim bị loại.
Mời AE xem qua một chú chim đang cố ị hoài mà ko được, caí này là hậu quả của việc ép chim trước khi thi :

----còn nữa-----
Thân chào, tinatino

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
hình ảnh chú cưng 50 không rõ, do tay nghề hay do thiết bị, tay nghề thì học thêm chú Tú, thiết bị thì cũng mượn chú Tú nốt, kekekeke.

P/S: Trym ông đâu roài

Tri_okthau
Bác thông cảm, vì là phóng viên nghiệp dư nên ko đuơc tự tiện đi lại tác nghiệp. Làm đỡ tấm hình vây thôi.
Thân chào, tinatino

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Trầu âu! Phóng viên này kì quá đi. Chim thi khg chụp ,chụp chim ị khg ra nè trầu.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Vòng 6 kết thúc, thêm 16 chú chim được chủ đem về nhà sớm. Hiện tại 3 chú chim của .ORG vẫn tiếp tục vào vòng 7. Xem tạm 3 em của .ORG
Em 50,

Em Đuôi xòe, số báo danh 069

Em của bác phutdn, số báo danh 067

-----
Thân chào, tinatino

Pleikupho

chaomao.org vô dịch rồi mấy bác ơi.........................
xưa h cứ tưởng chim yếm đậm mới hay h nhìn lại thấy mình thật là ngu...................

jang

chúc mừng các đại sứ ORG được vào top 7,cup vô địch nằm trong tay ORG rồi

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Vòng 7 kết thúc, lại có thêm 16 chú chim rớt giàn. Lúc này khán giả mệt mỏi lắm rồi, nhưng chim thì vẫn đang rất sung. Chú chim SBD 067 đã bị loại.

netcom0909

khán giả nhịn đói nghe chim hót, ông rờ gái vẫn còn 2 chú đại diện, em 50 ẵm giải nữa nè. Em chọn 1 phiếu cho em 50 của bác Đức ( em này thi đấu nhiều nênlì đòn rồi )

netcom0909

vậy mà mình lại nghe là đa số chơi dòng Bình Dương, hôm nào có việc lên BH ghé bác Long giao lưu, cafe nhé.

long3739

vậy mà mình lại nghe là đa số chơi dòng Bình Dương, hôm nào có việc lên BH ghé bác Long giao lưu, cafe nhé.
Nghe bác sỹ hả.
Hội chơi nhiều dòng lắm.nhưng bình dương thì chưa thấy.Ok bữa nào lên hú anh em ta cafe

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Vòng 8 kết thúc, 10 chú chim tiếp tục ra về. Vòng chọn còn 15 em, 10 em sẽ nhận giải kHuyến khích, 5 chú vào chung kết.
Hiện tại cả 2 chú chim mang số báo danh 066 và 069 được vào vòng trong
Em SBD 069 áo lồng Thu Sa

Em SBD Áo lồng Tha phương

Tất cả đã lên giàn, tiếp tục tranh tài

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
đã hơn 1h ko biết cuộc thi thế nào rồi???
nắng vỡ cả đầu ra anh em cố gắn lên

Pleikupho

tma5 thời nghĩ rồi hả a. khi nào thi tiếp. thế là 1 con của chaomao.org về rồi. hic. phải chi 3 em vào chung kết nhỉ ^^