Tường thuật trực tiếp: HỘI THI CHIM CHÀO MÀO CAFE CHIM CẢNH THỦY MỘC LẦN 2 NGÀY 15/7

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Chú Sỹ đẹp trai thế không cua học trò mới lạ nhỉ, hôm nay được gặp anh em vui nhỉ!

Chúc mừng chú ôm giải về!

Tiger lee

www.chaomao.org
Chú Sĩ đỏ thật, Anh đi ủng hộ cả ngày mà chưa sờ được vào tờ giấy khen, còn Chú thì ôm cả tập. Quả này Chú Sĩ thật Là đỏ. Chúc mừng Chú.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Bác tâm có đem e nào đi thi ko vậy?
Cám ơn bác Sơn đã quan tâm, chim cò nhà mình đang thay lông nên ko dự thi được. Nhờ bác chuyển lời đến Hội Chào mào An Cựu, chúc Hội ngày càng phát triển và sức khỏe, chim cò luôn luôn căng lửa.
Thân chào, tinatino

impala

Chim Thầy
giờ mới dc thấy hình a sỹ.hehe

hehe... anh chưa thấy hình em nhé... mai là phạt em 3 lít rượu đế nhé kaka

Chú Sỹ đẹp trai thế không cua học trò mới lạ nhỉ, hôm nay được gặp anh em vui nhỉ!

Chúc mừng chú ôm giải về!

hihi... với sự hướng dẫn và chỉ bảo của các bậc đàn anh thì em hy vọng 1 ngày không xa... em cũng sẽ được cầm cái cở (khuyến khích thôi hjhj) về nhà treo ở lớp cho nó hoành tá tràng hehe...

Chú Sĩ đỏ thật, Anh đi ủng hộ cả ngày mà chưa sờ được vào tờ giấy khen, còn Chú thì ôm cả tập. Quả này Chú Sĩ thật Là đỏ. Chúc mừng Chú.

hehe... lúc bác Đức đang loay hoay chuẩn bị chụp hình để lên đài truyền hình Ong Ro Gai thi em đã lao ra chụp ngay... hơi tiếc là chưa dc cầm vào cái cúp hihi... lần sau lên nhà bác Sang chụp thêm 1 tấm cái cúp đó là đủ bộ luôn anh Hùng ơi hihi

Thân ái!

impala

Chim Thầy
ah quên... hôm qua có thể nói là một ngày quá vui... khởi đầu với cuộc điện thoại vào buổi sáng làm em cười cả buổi kaka... em gọi bác Tâm và nói "em CẦM CON CU lên cho anh nhé" bác Tâm vội vã ngắt lời "CẦM CON CHIM CU đó em..." kaka nghe xong tay chân rụng rời luôn kaka...

hôm qua ngồi nghe mấy anh nói chuyện "thục bida" tối về tìm bàn bida mà ko có... ức chế quá hehe

cmtegiac

ah quên... hôm qua có thể nói là một ngày quá vui... khởi đầu với cuộc điện thoại vào buổi sáng làm em cười cả buổi kaka... em gọi bác Tâm và nói "em CẦM CON CU lên cho anh nhé" bác Tâm vội vã ngắt lời "CẦM CON CHIM CU đó em..." kaka nghe xong tay chân rụng rời luôn kaka...

hôm qua ngồi nghe mấy anh nói chuyện "thục bida" tối về tìm bàn bida mà ko có... ức chế quá hehe
Hôm qua lần đầu tiên em được gặp mặt các bác: Bác Hùng - Tiger Lee, bác Tâm - Tinatino, bác Chiêu - Chào mào bổi, bác Phú - phutdn, và thầy giáo Sỹ - Impala tại cuộc thi CM ở Thuỷ Mộc nhưng tiếc là không chung vui được với các bác. Nghe các bác nói đến chuyện thục bida mà thèm quá, bữa nào các bác rảnh cho em thỉnh giáo vài cơ nhé, nhưng em chỉ biết chơi bi-da lỗ thôi nhé còn făng thì em chịu thua

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Thân gởi thêm anh em phần hấp dẫn nhất của cuộc thi, đó là phần tranh tài của 5 chú chim vào chung kết thể hiện qua các video clip ghi được.

Tranh tài trên giàn

Sau phần thi đấu trên giàn là phần hạ thổ tranh tài, đây là phần quyết định nhất của cuộc thi

Cám ơn tất cả anh em trên diễn đàn đã quan tâm theo dõi phóng sự cuộc thi này.
Thân chào, tinatino

hoantq

Member
Chúc mừng gia đình ta xong hỷ lâm môn
Cảm ơn bác Tinatino đã cất công ghi lại những hình ảnh của AE diễn đàn.
Ui em thấy tự hào vì mình là thành viên gia đình Ông rờ g........... quá.
P/s: Nhìn thấy chú Sỹ được bác PR mà đã quá, hôm nào bác giúp em được như chú ấy nhé./.

impala

Chim Thầy
Chúc mừng gia đình ta xong hỷ lâm môn
Cảm ơn bác Tinatino đã cất công ghi lại những hình ảnh của AE diễn đàn.
Ui em thấy tự hào vì mình là thành viên gia đình Ông rờ g........... quá.
P/s: Nhìn thấy chú Sỹ được bác PR mà đã quá, hôm nào bác giúp em được như chú ấy nhé./.

hihi... Hôm này vào Saigon chơi bác Hoàn ơi... anh em vui vẻ và nhiệt tình lắm... hehe... lần đầu em đi coi thi chim và cũng lần đầu cầm nhiều giải thế... khởi đầu tốt đẹp bác Hoàn ơi hehe...

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Bác tâm có đem e nào đi thi ko vậy?

Giới thiệu với AE trên diễn đàn chân dung bác Soncuaro, thành viên của gia đình .ORG tại Huế ( rất tiếc là mình ko có hình của bác beemap và vài Anh em trong Hội chào mào An cựu trên điện thoại của mình )

Và đây là càphe Hậu, nơi Anh em Hội Chào mào An cựu dợt chim hàng ngày và tiếp đón Anh em các tỉnh thành ghé thăm

Và đây là bịch cào cào có giá 5.000₫ mà anh em ở Huế mua hàng ngày

Thân chào, tinatino

netcom0909

so với khu vực em thì bịch cào cào 5k này vẫn đắt hơn gấp đôi. Hix, sao giờ cái gì cũng đắt hết vậy ta.

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
đây là càphe Hậu, nơi Anh em Hội Chào mào An cựu dợt chim hàng ngày và tiếp đón Anh em các tỉnh thành ghé thăm

Và đây là bịch cào cào có giá 5.000₫ mà anh em ở Huế mua hàng ngày

Thân chào, tinatino

Cafe Hậu đã thay đổi chút ít, vườn đã được nới rộng hơn và thoáng hơn so với năm ngoái mình ghé thăm, có lẽ quy mô tăng lên chút do phong trào chào mào đang lên tại đây cũng như cuộc thi vừa rồi cần 1 nơi thoáng đãng. Chúc mừng AE hội An cựu có chỗ dợt chim rất lý tưởng về độ thoáng và những bóng cây vừa tầm tạo Ánh nắng vừa đẹp và lại yên gió.

Bì cào cào này 5k thì so với quy nhơn không đắt nếu về số lượng nhưng chất lượng thì hơi kém do nhiều cào cào già quá.

Thân ái!

saosau

Cám ớn bác Tâm tinatino đã cho anh em toàn thể chaomao.org được thưởng thức cuộc thi tại nhà.
Chú chim vinaphone của bác Sang chắc không có duyên với giải nhất rồi.
Chúc mừng bác Sang và bác Tâm nhé.
Chúc mọi người 1 tuần công tác tốt.

Pleikupho

cào này này 5k bằng ở gia lai á. trên đó 5k 1 bì cũng mấy con thế này đã vậy còn chết la liệt nữa chứ. hic
còn 5k so với sài gòn thì bèo wa.hihi. 5k ở sài gòn mà đi mua sớm thì gấp 3 lần thế nào mà toàn là non thôi