Tập lực cho Chào Mào hiệu quả 100%

Minh Đạt

mình thì chơi lòng tròn 72 nan . cao 1m1 , khoảng cách cầu nhảy 80cm , nuôi cả tuần chỉ có khi nào đi cội là cho ra lồng 68 nan trước 1 ngày . trái cây ngay nào cũng có , cào cào 2 ngày 1 lan/2 gói . chỉ tội cái là ăn nhiều hơn bình thường .

A Sìn

em thì chỉ có 1 lồng tập lực 1,2m cho chúng nhưng có 5 em chào mào nên em áp dụng là sáng bỏ từng em vào dùng cây lùa cho bọn chúng bay qua bay lại lúc đầu mỗi em 100 lần bay sau đó tăng dần lên 120, 150 rồi 200 và sau đó cho vào lồng lại, rồi đến em khác. Ngày tập 2, 3 em, nên em nào nay tập thì mai nghỉ. Mỗi ngày tốn khoảng 20 phút đứng lùa chúng nó. Từ ngày tập lực chim đi sàn thấy chơi lâu hơn và siêng chẻ hơn trước. Nhưng không biết cách này có hiệu quả lắm chưa? Nhờ các bác tư vấn, em chỉ mới chơi chào mào từ đầu năm đến nay thôi.

Cách này là nhờ tiếp xúc đến sức con người rồi bác, hehe, có thời gian thì quá tuyệt luôn chứ.

mình thì chơi lòng tròn 72 nan . cao 1m1 , khoảng cách cầu nhảy 80cm , nuôi cả tuần chỉ có khi nào đi cội là cho ra lồng 68 nan trước 1 ngày . trái cây ngay nào cũng có , cào cào 2 ngày 1 lan/2 gói . chỉ tội cái là ăn nhiều hơn bình thường .

Do chim vận động nhiều, cần nhiều năng lượng hoạt động nên ăn nhiều là phải bác ơi, quan trọng nó ăn nhiều mà uống ít nước thì tuyệt nữa, cơ thể sẽ săn chắc.

A Sìn

Vừa nghiên cứu lại thấy cách này cũng hay, nhờ mod cập nhật vào trang đầu giúp mình với nha.

A Sìn

Mod nào có online xin giúp cho tấm hình trên vào trang đầu với. Xin cám ơn rất nhiều.