Tổng hợp hình ảnh / sự kiện của chaomao.org

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Thân chào Cụ bemaap!
Cám ơn cụ và Anh em Hội An Cựu đã có lời chúc đến Anh em chaomao.org. Mình cũng xin đại diện Anh em BQT cũng như các anh em thành viên thân chúc các Anh Em Hội Chào Mào An Cựu dồi dào sức khỏe và phong trào chơi chim của Hội càng ngày càng lớn mạnh và vang danh.
Về ý kiến đề xuất của cụ cho việc offline Anh em .ORG : sau thành công của đợt off một số AE vừa rồi tại ĐN, BQT và một vài thành viên tích cực đang muốn phát triển và nhân rộng các đợt off khác. Vì vậy, chắc thế nào cũng có đợt gặp gỡ giao lưu hoành tráng như cụ bemaap đã đề xuất...
Nhân tiện cũng rất cám ơn cụ bemaap, bác soncuaro, bác Thành Hội trưởng, bác Hậu - Hội phó, chủ trường chim cafe Hậu, bác Hoàng VTV, bác Chuân, Cu em, Xị Thủy Vân ...và nhiều Anh em trong Hội Chào Mào An Cựu đã nhiệt tình, thân mật và rất chu đáo đón tiếp mình và Tuấn Vipclub - 2 thành viên đến từ chaomao.org - trong đợt giao lưu vừa rồi.
Cũng xin thành thật xin lỗi các bác Hội Chào Mào An Cựu trong việc chậm trễ đưa tin và hình ảnh của Đợt giao lưu tại cafe Hậu, vì Tuấn Vipclub là người nắm giữ hình ảnh, nhưng nằm viện đột xuất sau chuyến đi nên không tác nghiệp kịp thời.
Một lần nữa chân thành cám ơn cụ bemaap và các bác Hội An Cựu, hy vọng sau này còn nhiều dip giao lưu thân mật khác.
Chúc các cụ sức khỏe và thành công
Trân trọng kính chào
Tinatino.
P/S : à có vài thông tin hình ảnh giao lưu tại An Cựu, em đã post trong mục " Tường-thuật-trực-tiếp-HỘI-THI-CHIM-CHÀO-MÀO-CAFE-CHIM-CẢNH-THỦY-MỘC-LẦN-2-NGÀY-15-7", mời bác vào xem.

Sửa lần cuối:

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Thân chào các AE.org.
Trước hết mình xin đại diện cho ae hội chào mào An Cựu gởi đến quý AE.org lời chúc Hạnh Phúc nhất đến với AE.org.
Cảm ơn cụ Tuấn và cụ Tâm và tin nhắn chuyển lời của cụ Bình (admin) đã ghé thăm Hội chào mào An Cựu chúng tôi.Chúng tôi rất trân trọng chyến off của các cụ đến các tỉnh miền trung và cao nguyên,thắt chặt tình bằng hữu và thỏa chí đam mê giọng chào mào của mọi vùng miền trên tổ quốc.
Bemaap cũng mong khg xa có 1 cuộc off mở rộng hơn để ae .org có cuộc hội ngộ,thắt chặt tình đoàn kết ba miền Bắc Trung Nam.Từ đó dđ.org sẽ lớn mạnh và bền vững hơn.
Mình xin đưa ra ý kiến sẽ tổ chức off ba miền vào ngày sinh nhật của dđ tại Đà Nẵng.
Các cụ thấy thế nào cho ý kiến nha.
thanks.
bemaap

Ý kiến trưỡng lảo quá hay vol cho bác bemaap một phiếu. hehe. Anh kêu em bằng cụ tổn thọ lắm anh bé ah. Chú hoặc là cu là đc rùi hehehe. Ý kiến anh bé hay quá, em ủng hộ hết mình

Leodevincy

Chào mào Việt
Thân chào các AE.org.
Trước hết mình xin đại diện cho ae hội chào mào An Cựu gởi đến quý AE.org lời chúc Hạnh Phúc nhất đến với AE.org.
Cảm ơn cụ Tuấn và cụ Tâm và tin nhắn chuyển lời của cụ Bình (admin) đã ghé thăm Hội chào mào An Cựu chúng tôi.Chúng tôi rất trân trọng chyến off của các cụ đến các tỉnh miền trung và cao nguyên,thắt chặt tình bằng hữu và thỏa chí đam mê giọng chào mào của mọi vùng miền trên tổ quốc.
Bemaap cũng mong khg xa có 1 cuộc off mở rộng hơn để ae .org có cuộc hội ngộ,thắt chặt tình đoàn kết ba miền Bắc Trung Nam.Từ đó dđ.org sẽ lớn mạnh và bền vững hơn.
Mình xin đưa ra ý kiến sẽ tổ chức off ba miền vào ngày sinh nhật của dđ tại Đà Nẵng.
Các cụ thấy thế nào cho ý kiến nha.
thanks.
bemaap
Thanks Cụ Bé, ý cụ rất hay nhưng để em bàn với anh/em về thời gian off mừng sinh nhật chaomao.org (ngày 2/11/2011 - 2/11/2012), vì anh/em ở nhiều vùng miền, nhiều công việc khác nhau nên điều kiện off cũng khác nhau. Sẽ thông báo chính thức từ diễn đàn trong thời gian sớm nhất.

Cảm ơn cụ đã góp ý để anh/em có những giây phút giao lưu ý nghĩa và đoàn kết trong mái nhà chung chaomao.org.

Chúc cụ & Anh/Em sức khỏe,
Leodevincy

VipClub

Vua Chào Mào
Show vài tấm hình:

Xuất phát

Đường vào vùng chim

Trước khi phân nhóm ( vài AE nôn nóng đã đi trước, ko kịp chụp )

Vì mãi lo up những tấm hình này nên ko có phương tiện chụp nhiều, các bác thông cảm nhé!

------------
Hiện tại tinatino và chaomao_mduc đã lên xe về SG cho kịp tối nay, nên chưa biết kết quả của các bác còn lại ntn. Riêng Đỗ Đăng Trịnh vẫn đang chiến đấu với em bổi già từ sáng đến giờ này, có khả năng ko về đà nẵng ngay hôm nay.
Thông tin mới nhất : bác Trịnh và pepsi47 đã bị em bổi quất bể 1 em mồi, đành gọi viện binh. Những AE nhóm kia đang tập kết qua chổ bác Trịnh.
------
Thân chào, tinatino.
Báo cáo các bác và quý anh em ORG. hôm nay thứ 7 ngày 22 tháng 9.
Em Cọp đã bi thu phục . sau 1 trận đấu từ 5h30 sáng và kết thúc hơn 11h . em nó đã vào lưới .
Vui quá cả nhà à . vài hôm nữa em sẻ cho các bác xem dung nhan em ấy !

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Báo cáo các bác và quý anh em ORG. hôm nay thứ 7 ngày 22 tháng 9.
Em Cọp đã bi thu phục . sau 1 trận đấu từ 5h30 sáng và kết thúc hơn 11h . em nó đã vào lưới .
Vui quá cả nhà à . vài hôm nữa em sẻ cho các bác xem dung nhan em ấy !

wow chúc mừng chú con đó hàng khủng hả chú? kể chiến tích sao bẫy dc em nó đi chú VIP!!!

saosau

Show hàng đi chú Vip, đừng có mà ém nhé kẻo ăn bom B52 giống bác Dũng đấy. .......................he he

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Bác Vip show hàng em cọp di chứ, anh em nóng lòng. Con cọp này đấu giá gây quỷ cho dd thì chắc hấp dẩn lắm đây.

1,2,3 mại vô mại vô đấu giá em cọp nè bà con ơi.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chúc mừng Tuấn Vip đã thu phục được Cọp Ymoan. Khâm phục Chú đã kiên trì theo em nó từ bao lâu nay. Và cũng rất khâm phục con Cọp Ymon này về độ tinh quái và bản lĩnh. Đã có biết bao nhiêu Chim mồi của anh em đi bẩy bị bể vì nó, bao nhiêu người muốn khuất phục Cọp Ymoan đều phải thật vọng ra về. Hy vọng sau này sẽ có một huyền thoại trong giới chào mào đấu trường, như đã có một Cọp Ymoan của Núi rừng trước đây.
Thân chào, tinatino.

phamvinh3005

Chào Mào Thích Nhậu
(Trời ko chơi chim nữa mà chuyển qua " bắt cọp" hả chú,kekeke)
Hóa ra dạo này lặn mất tăm là vì em Cọp này ấy ah? chúc mừng chú nhá,mau mau làm cái hình cho ae chiêm ngưỡng dung nhan em nó nhá.Chúc mừng chú 1 lần nữa.
Thân

nguyenhaiabc

Not Alone
Tiếp tục là hình ảnh cập nhật chuyến off với các AE thành viên tại Daklak gồm các bác : pepsi47, chaomaobmt, chaubmt, ....
Đây là các thành viên trong đoàn

Đây là pepsi47

Thêm chaomaobmt

Một thành viên cũng rất đặc biệt

.....còn nữa
Loài Rùa Này là Rùa Vàng quý hiếm phải ko??? nó có giá và quý hiếm lắm thì phải... nếu sai các bác bỏ qua....

pepsi47

Moderator
Ko biết a Tâm còn nuôi cụ rùa này không, thật là duyên kỳ ngộ em chúc anh và gia đình luôn vui. Thân pepsi47

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Ko biết a Tâm còn nuôi cụ rùa này không, thật là duyên kỳ ngộ em chúc anh và gia đình luôn vui. Thân pepsi47
Cụ Rùa giờ vẫn ở nhà Anh, và đã tăng trọng từ 1,6kg lúc mới về lên 2kg. Anh vừa xây xong 1 hồ rộng 0,8m x 1,5m có hòn non bộ cho Cụ tá túc. Cám ơn Chú nhiều.
Thân chào, tinatino

VipClub

Vua Chào Mào
Cụ Rùa giờ vẫn ở nhà Anh, và đã tăng trọng từ 1,6kg lúc mới về lên 2kg. Anh vừa xây xong 1 hồ rộng 0,8m x 1,5m có hòn non bộ cho Cụ tá túc. Cám ơn Chú nhiều.
Thân chào, tinatino
her her nó sướng quá. được xây nhà mới luôn !

nguyenhaiabc

Not Alone
her her nó sướng quá. được xây nhà mới luôn !
vậy mà em tưởng mấy bác cho cụ vào " chổ hư không" rồi hehe vậy là mừng rồi ... chắc hôm nào qua nhà a Tâm diện kiến cụ rùa và xin cụ phù hộ bẩy dc em chào mào Bông nha a Tâm

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Thân chào, tinatino

Bác cho ăn gì mà lên cân nhanh vậy? Chắc vài năm nữa Cụ cũng đạt 10kg bác nhỉ. Hehehe
Hy vọng nó mang lại nhiều điều may mắn cho gia đình anh.

Thân chào/chaomao_mduc