Tổng hợp hình ảnh / sự kiện của chaomao.org

shopthuhavd

Thông báo truyền hình trực tiếp: anh em chaomao.org đang tiếp tục offline tại nhà hàng Đông Tây,
Đà Nẵng, sơ bộ vài hình ảnh:

Với sự góp mặt của: chaomao_mduc, vinhhuy, huancao, VipClub, thaphuongkhach, tinatino, vietgun, đỗ đăng trịnh và 3 khách mời!

Thân ái!
Anh Đức có vẻ say xưa cái nồi Lẫu quá nhỉ, ke ke;)

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Chéc Chéc Chéc.. có mặt, có mặt... em đeo mắt kiếng nên được ngồi ghế đá công viên..kekeke..
Để nhớ một thời ta đã yêu

@thaphuongkhach : Chúc cụ một buổi sáng an lành !

chaomaophongdien

Chéc Chéc Chéc.. có mặt, có mặt... em đeo mắt kiếng nên được ngồi ghế đá công viên..kekeke..
Để nhớ một thời ta đã yêu

@thaphuongkhach : Chúc cụ một buổi sáng an lành !

Chim anh đang đau ! Lành chưa anh? sao anh không chăm chim cho có sức mà thấy mái thả lại muốn sáp sáp?? còn sức hả anh.hohoho.

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Mới đó mà đã 2 năm, mời các cựu chiến binh năm xưa điểm danh!

thaphuongkhach

Dạ có em đây các bác. Dạo này mấy gương mặt tiêu biểu ở trên mang bình hơi lặng lâu quá đấy.
Bác thaphuongkhach khuấy động phong trào ae QN_ĐN lại đi chứ. Em sẵn sàng ủng hộ bác hết mình :D.

Thân.

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Chim anh đang đau ! Lành chưa anh? sao anh không chăm chim cho có sức mà thấy mái thả lại muốn sáp sáp?? còn sức hả anh.hohoho.

Chuyện gì nữa đây chaomaophongdien, anh em lâu ngày ôn lại kỷ niệm không có chổ cho bạn làm trò nhé !

Chúc bạn một ngày tốt lành !

Leebul,

thaphuongkhach

Administrator
Khi có động anh em lại giơ tay là thấy vui lắm rồi... tự nhiên nay lên diễn đàn xem lại mấy topic rồi nhớ bài lai, ú ớ tiếng cho đỡ thấy cô độc... kakaka

Hẹn gặp lại các cụ!

thaphuongkhach

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Mấy cụ sáng sớm đã làm náo nhiệt quá! ;) Tui đọc xong lại thấy bồi hồi nhớ hoài về thuở ban đầu.
Sau này cũng nhiều dịp rất vui, anh em tụ họp đông hơn nhưng cảm giác "sướng" như ngày đó thì không thể nào quên.
Mời anh em xem lại clip lần off đầu Xuân năm 2013 tại Nha Trang để thấy thêm những giây phút vui vẻ, gắn kết cuả anh em diễn đàn chaomao.org nhé.

Thân chúc toàn thể anh em có những giây phút thật vui và ý nghiã khi tham gia sinh hoạt trên diễn đàn.
Thân chào, tinatino.

VipClub

Vua Chào Mào
Ngày ấy đâu rồi ! ngày ấy đâu rồi ! làm chuyến cuối năm 2014 đi cả nhà ta ơi !

vubaucat

Ngày ấy đâu rồi ! ngày ấy đâu rồi ! làm chuyến cuối năm 2014 đi cả nhà ta ơi !
lâu rùi ko thấy anh.ẩn danh nghiên cứu chim cò hả anh.có cổ máy thời gian quay lại thuở ban đầu thì còn gì bằng.keke