Thông báo hội thi chim chào mào Vĩnh Điện mở rộng lần thứ 1 năm 2014

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Chúc hội thi thành công tốt đẹp, chúc AE Vĩnh Điện sức khỏe, Hội ngày càng phát triển, chim luôn sung.... nhé
Thân chào!
Duy-MC

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Mấy chú làm báo ng cận kề wua kg sắp xếp đc, trùng trong này tùm lum thôi mấy chú thông cảm nha chúc AE Vĩnh Điện vui vẽ giải thật thành công ka. Ka. Ka

minhgas

Chào mào cùi bắp
Chúc hội thi thành công tốt đẹp, chúc AE Vĩnh Điện sức khỏe, Hội ngày càng phát triển, chim luôn sung.... nhé
Thân chào!
Duy-MC
cảm ơn a Duy hihi có ra tham gia với tụi em không anh ơi
Tham gia thôi ! hehe
ủ chim đi ku Tuấn dắt xe máy về đi học cho khỏe
Chúc hội thi thành công tốt đẹp, mình chắc kiếm cái Cup chiến này quá, ke ke :D
a Long tặng cup mà đòi lại cup ah hihi chơi zậy sao đc để cup đó cho em nhận
bác long mà lấy cúp e mang thùng ken ra chia vui.keke thi lần này toàn sư tử ko đó a ơi.
bác nhớ đó nhé lúc đó em tắm bia của bác luôn nhưng mà nhớ sắp xếp thứ 7 ra chơi với em luôn nghỉ 2 ngày ăn chơi cho sướng
Hẹn AE Vĩnh Điện tại hội thi nhé !

Booking already !
ok a Zai :d hihi nhớ báo cho em giờ giấc cụ thể a hỉ
Mấy chú làm báo ng cận kề wua kg sắp xếp đc, trùng trong này tùm lum thôi mấy chú thông cảm nha chúc AE Vĩnh Điện vui vẽ giải thật thành công ka. Ka. Ka
a Hoàng ơi gác hết lại đi ra đây với tụi em

tran van trinh

bác hoàng nói thì thật hay,nhưng không có mặt thì thật tệ.hihihi bác soncao còn ra được mà bác không sắp xếp được hay sau

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Lão Hoàng chuyến này không ra trợ giúp ae Vĩnh Điện thì hãy cẩn thận đấy. Chuyến sau mà về thăm quê hương là ae cắt hết râu luôn. :cool:
Cố gắng về giúp ae nhé bác. Keke..

Thân.

CMQN

Lão Hoàng chuyến này không ra trợ giúp ae Vĩnh Điện thì hãy cẩn thận đấy. Chuyến sau mà về thăm quê hương là ae cắt hết râu luôn. :cool:
Cố gắng về giúp ae nhé bác. Keke..

Thân.
cũng mong cho chú bổi bilado về với vĩnh điện lần này cùng với chú bổi minh đức so tài ckết sau hội thi thì sẽ org có 1trận cười hơn xem gala cười của vtv đây.

minhgas

Chào mào cùi bắp
cũng mong cho chú bổi bilado về với vĩnh điện lần này cùng với chú bổi minh đức so tài ckết sau hội thi thì sẽ org có 1trận cười hơn xem gala cười của vtv đây.
kakaka bổi mduc không có vé so vớibooir già Bilado đâu kekeke hy vọng a Hoàng sắp xếp thời gian về với tụi em

N.Park

Bà con tranh thủ ủ chim giựt sjrjus chở " gấu " đi chơi tết nào .

Tuanlainghi

chúc mừng các ae cội vĩnh điện,chúc cội tổ chức cuộc thi thành công và tốt đẹp......