Thông báo hội thi chim chào mào Vĩnh Điện mở rộng lần thứ 1 năm 2014

CMQN

Còn 3tuần nữa là tới hội thi mà chim mới xong lông ko bt có kịp đủ sức đi qnam ko đây,ko bt ae qnam nào có knghiêm thúc lửa chỉ cho mh để kịp dự hội thi.

tran van trinh

Còn 3tuần nữa là tới hội thi mà chim mới xong lông ko bt có kịp đủ sức đi qnam ko đây,ko bt ae qnam nào có knghiêm thúc lửa chỉ cho mh để kịp dự hội thi.
cha cha riêng bác này ra đây chi mượng chú chiến binh đi thi ,không cầm chăm lửa đâu hihi và bác nhớ còn thiếu trình ly cf đó nghe hihi

CMQN

Ái chà,cho mượng chim chiến hả cụ trình,vinh dự cho e wa.keje nếu cảm thấy đủ thể lực e ra ngay chứ đâu dễ tham dự hội thi mà có toàn là tốt tính,ngay thẳng thế này ko dử uổng cả năm,cfê e hứa từ jơ đến cuối năm sẽ uống với cụ.

tran van trinh

Ái chà,cho mượng chim chiến hả cụ trình,vinh dự cho e wa.keje nếu cảm thấy đủ thể lực e ra ngay chứ đâu dễ tham dự hội thi mà có toàn là tốt tính,ngay thẳng thế này ko dử uổng cả năm,cfê e hứa từ jơ đến cuối năm sẽ uống với cụ.[/QUO
chà chà ngồi chờ cf thôi,bác nói phải thực hiện nhé

Chéc

cho mình đăng kí 2 lồng nhé bạn Trình, chắc sáng chủ nhật mới có mặt đươc bạn ơi, tối thứ 7 chịu rồi.

N.Park

Em ra đây nhớ rủ thêm bác Quang Phú Yên luôn nhé , cứ ra đến đây alo là có người đón yên tâm :D sẽ chu đáo hihi
P/s khi đi nhớ mang theo chim nhé
Quang em rủ rồi mà hắn đang lương ương. Bác nào làm công tác tư tưởng cho nó phát nào, hjhj

minhgas

Chào mào cùi bắp
cho mình đăng kí 2 lồng nhé bạn Trình, chắc sáng chủ nhật mới có mặt đươc bạn ơi, tối thứ 7 chịu rồi.
Dạ welcome a Quãng Ngãi ra đây thì a phải đi từ thứ 7 nó mới họp lý a ơi :D bác Trình nhớ ghi danh luôn nhé
chúc hội thi thành công tốt đẹp .....!
Cảm ơn anh
Quang em rủ rồi mà hắn đang lương ương. Bác nào làm công tác tư tưởng cho nó phát nào, hjhj
Hi thanks bác
Đang cố gắng thu xếp công việc ở cơ quan để ra nè Đức ơi, tính đổi xe mới nè, heheee
cv thì ngày nào chả phải làm xin nghỉ 1 bữa ra đây chơi với ae