Thông báo: Thi chim chào mào thuộc hệ thống HHCMMN tại chi hội chào mào Gia Định (30/11/2014)

• Người khởi tạo t2t
  • Ngày bắt đầu
chúc hội thi thành công tốt đẹp,nghe nói hội gia định vừa sửa lại rất đẹp bác Thái up lên vài hình ảnh về quang cảnh hội cho thông báo này thêm sinh động he he

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Chúc hội thi thành công tốt đẹp.
Lại 1 lần nữa lỡ hẹn với A/E Gia Định rồi. Xin lỗi Anh Triều nhé hôm 30/11 em phải lo việc ở công ty nên không tham như lời đã hứa với anh ở Đại Hải - Hóc Môn.

Thân Ái
Phụng Nguyễn Tấn

tranduongkhai

Hội nghệ nhân chim cảnh Thủy Mộc
chúc hội thi thành công tốt đẹp....!
Tất cả vì sự đam mê.... chào mào...!

locyemthai

Kính chúc hội thi diễn ra thành công tốt đẹp!
Giải đấu của HHCM Miền Nam luôn là giải đỉnh cao và hấp dẫn!

tuongVL

Trước tiên xin chúc hội thi thành công như mong đợi. Gần đây các hội thi thuộc HHCMMN mình nhận thấy trong tài thay đổi thường xuyên, chất lượng không như mong đợi vì vậy mong Ban Tổ Chức up danh sách tên trọng tài của hội thi để các anh em an tâm hơn. Trân trọng

hlongruby

Đam mê chào mào
Cơ cấu giải Gia Định lần này thấy rất hợp lý vì các chú chim vào top 10 hiện nay rất hay và rất khó vào (đặc biệt là BGK và trọng tài ORG chấm chuyên nghiệp) ,như vậy nghệ nhân đi thi sẻ cảm thấy vui và thoải mái hơn vì giải phân chia rộng hơn.Không nên tập trung giải quá cao vào chú chim giải nhất vì giải nhất thì chủ chim đả sướng về mặt tin thần rồi.Mong các giải lớn các CLB khác đều phân chia giải cho hợp lý ở những chú chim vào top 10. Chân thành cảm ơn, nếu có gì sai mong các anh bỏ qua.

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
A Thái ơi,em muốn đăng ký một vé tham dự thì làm sao ạ.Đthoại em 0903306266

Tình hình số đã hết. em lh trực tiếp gặp Anh Toại (0915.77.11.44) xem có ai đăt số mà không lấy thì có thể dành lại cho em
Thân