Thông Tin Hình Ảnh Hội Thi Chim Chào Mào Thành Phố Bảo Lộc Mở Rộng Lần Thứ I (23/02/2014)

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Hai Nghệ Nhân đạt giải đồng hạng Tư:

Anh Nguyễn Hữu Mạnh Xuân đến từ TP. HCM với chú chim mang SBD 196
Anh Nguyễn Ngọc Long đến từ Nha Trang với chú chim mang SBD
(Phần thưởng mỗi giải 01 lò vi sóng trị giá 2.500.000 vnđ + Giấy Chứng Nhận + Cờ)
Xin chúc mừng hai anh

Chủ nhân giải Ba ngày hôm nay: Xin chúc mừng anh Trần Lý Chiêu đến từ Nha Trang Chú chim mang SBD 366
(Phần thưởng 01 tủ lạnh trị giá 9.000.000 vnđ + Cúp + Huy Chương + Giấy Chứng Nhận + Cờ)

Chủ nhân giải Nhì ngày hôm nay: Xin chúc mừng Anh Vũ Văn Thọ đến từ Đồng Nai chú chim mang SBD 121
(Phần thưởng Tivi 42" trị giá 15.000.000 vnđ + Cúp + Huy Chương + Giấy Chứng Nhận + Cờ)

Xin Chúc Mừng Quán Quân Hội Thi TP. Bảo Lộc Mở Rộng Lần I Anh Nguyễn Phạm Phúc Huy Đến Từ Đà Lạt, Chú Chim Mang SBD 159
(Phần thưởng 01 xe máy trị giá 25.000.000 vnđ + Cúp + Huy Chương + Giấy Chứng Nhận + Cờ)

Anh Chiêu chủ nhân giải nhì (chào mào bổi) cùng Nguyenhaiabc

Anh Nguyễn Hữu Mạnh Xuân cùng Anh Lê Trần Quốc Thái.

Anh Chiêu chia vui cùng đoàn Nha Trang (Giờ đây mới thấy bác Lăng/ hovaten xuất hiện)

.....

hovaten

Moderator
tay nghề bác TuyếnLM và 2 bác phóng viên Bảo Lộc pro quá

Ảnh đẹp, trong veo

Thanhglass

Trưởng Ban Vận động Tài trợ HHCMMN
Chúc mừng cuộc thi đã thành công ngoài mong đợi.Chúc các AE ngệ nhân đã đạt được thành tích cao.Cảm ơn ban tổ chức đã tạo ra một sân chơi hoành tráng và bổ ích để AE các tĩnh kết nối đam mê.lần này không tham dự cùng AE HHCMMN được hẹn AE Bảo Lộc lần sau nhé.
Thân/thanhglass

THACHLUUMOC

chúc mừng chủ nhân của chú chim .mang sô BD 366 ANH CHIÊU NHA TRANG.

lồngchim

cuộc thi thành công tốt đẹp,sân bãi thoáng quá đi ah.chúc mừng các anh em .

thân

conrep

đà lạt mình có tiếng tăm rồi đây. Chúc mừng anh Huy, cố theo anh Huy thôi.

huy3900606

Hình ảnh đẹp và đầy đủ quá .
Cám ơn AE phóng viên ORG đã lưu lại những hình ảnh đẹp của hội thi .
Thân Huy Đà Lạt .

Sửa lần cuối:

huy3900606

vậy là Đà Lạt đã thể hiện được đẵng cấp của mình , lòng cảm thấy vui tột độ dù không phải chim mình , 1 lần nửa chúc mừng anh Huy nhé

Cuộc thi đã thành công tốt đẹp. Giải nhấtnhất, nhì, ba, tư hoàn toàn xứng đáng. Chú chim 159 qúa hay qúa hoàn hảo. Chúc mừng A Huy đã sở hữu dc em 159.

đà lạt mình có tiếng tăm rồi đây. Chúc mừng anh Huy, cố theo anh Huy thôi.

Cám ơn AE đã ủng hộ cho Huy .
Thi cử cũng có phần may mắn nửa .
Thân Huy Đà Lạt .

conrep

Có Được những khoảng khắc này các anh em ko có điều kiện đến dự cảm ơn anh Lê Minh Tuyến