Thông Tin Hình Ảnh Hội Thi Chim Chào Mào Thành Phố Bảo Lộc Mở Rộng Lần Thứ I (23/02/2014)

dieulam

Hình ảnh rõ và đẹp quá. Hội thi hoành trang quá. Xin cảm ơn anh em org đã truyền cho những hình ảnh đep.

lamtran

Chúc mừng anh em Nha Trang và đặc biệt là anh Chiêu, bác hovaten sao âu sầu quá vậy?
Hai Nghệ Nhân đạt giải đồng hạng Tư:

Anh Nguyễn Hữu Mạnh Xuân đến từ TP. HCM với chú chim mang SBD 196
Anh Nguyễn Ngọc Long đến từ Nha Trang với chú chim mang SBD
(Phần thưởng mỗi giải 01 lò vi sóng trị giá 2.500.000 vnđ + Giấy Chứng Nhận + Cờ)
Xin chúc mừng hai anh

Chủ nhân giải Ba ngày hôm nay: Xin chúc mừng anh Trần Lý Chiêu đến từ Nha Trang Chú chim mang SBD 366
(Phần thưởng 01 tủ lạnh trị giá 9.000.000 vnđ + Cúp + Huy Chương + Giấy Chứng Nhận + Cờ)

Chủ nhân giải Nhì ngày hôm nay: Xin chúc mừng Anh Vũ Văn Thọ đến từ Đồng Nai chú chim mang SBD 121
(Phần thưởng Tivi 42" trị giá 15.000.000 vnđ + Cúp + Huy Chương + Giấy Chứng Nhận + Cờ)

Xin Chúc Mừng Quán Quân Hội Thi TP. Bảo Lộc Mở Rộng Lần I Anh Nguyễn Phạm Phúc Huy Đến Từ Đà Lạt, Chú Chim Mang SBD 159
(Phần thưởng 01 xe máy trị giá 25.000.000 vnđ + Cúp + Huy Chương + Giấy Chứng Nhận + Cờ)

Anh Chiêu chủ nhân giải nhì (chào mào bổi) cùng Nguyenhaiabc

Anh Nguyễn Hữu Mạnh Xuân cùng Anh Lê Trần Quốc Thái.

Anh Chiêu chia vui cùng đoàn Nha Trang (Giờ đây mới thấy bác Lăng/ hovaten xuất hiện)

.....

Ngoclonla

qua hinh anh hội thi TP BẢO LỘC LÂM ĐỒNG . các ACE nghệ nhân đẹp và vui vẻ quá ..... tuyệt vời //////////////:eek::eek::eek:

hovaten

Moderator
Có thể khẳng định,

Cuộc thi TP BẢO LỘC MỞ RỘNG 23/02/2014 Là cuộc thi sạch, đẹp, hoàn trán.

Cuộc thi hoành tráng với sân bãi (quãng trường trung tâm tp)
Các đoàn tham gia được tiếp đãi chu đáo, hiếu khách và lịch sự.
Số lượng lồng lên giàn 360 là đảm bảo cho 1 cuộc thi chất lượng tốt.

Và nhất là:

BTC & BGK Trọng tài đã điều hành cuộc thi diễn ra công bằng và SẠCH về chuyên môn.
Ngoại trừ việc xếp vị trí lồng vòng chung kết 5 con, thì tất cả đều rất tốt.

Cảm ơn anh VŨ, anh LINH, anh BILADO, nhà tài trợ giấu mặt. Và các nhà hảo tâm, tình nguyện viên và các thí sinh đã tổ chức giải.
Nếu được hãy xây dựng giải này thành giải truyền thống hàng năm của tỉnh LÂM ĐỒNG nói chung hoặc BẢO LỘC nói riêng.

Vị trí xếp lồng chung kết theo SBD từ nhỏ đến lớn. Hàng 1: SBD 053_121_159. Hàng 2: 196_366. Việc xếpxếp như vậy tổ trọng tài đã họp trước cuộc thi. Hoàn toàn công bằng,khách quan.

vunguyen1976

Giải thành công ngoài mong đợi,cám ơn các ae hiệp hội chào mào miền nam đã cố vấn,nhất là bác Hoàng(Bilado) đã thường xuyên lên Bảo Lộc giúp ae trên này trong công tác chuẩn bị,và bác Tuyến ban truyền thông thường xuyên đưa tin cho hội thi,từ trước hội thi cho đến khi hội thi kết thúc.Mình sẽ cố gắng hô hào ae duy trì giải hàng năm,mong các ae gần xa luôn ủng hộ nha.Thân Vunguyen1976

vunguyen1976

Và các ae trọng tài ko ngại đường xa đã lên giúp cho giải thành công tốt đẹp,hẹn gặp lại các ae mùa giải tới.Thân vunguyen1976

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Vị trí xếp lồng chung kết theo SBD từ nhỏ đến lớn. Hàng 1: SBD 053_121_159. Hàng 2: 196_366. Việc xếpxếp như vậy tổ trọng tài đã họp trước cuộc thi. Hoàn toàn công bằng,khách quan.

Chắc ý Lăng là chọn 4 thay vì chọn 5 đó Việt (chọn 4 mình cũng thấy hợp lí hơn 5), BTC chọn 5 theo thông báo ngay từ đầu rùi, hihi

hovaten

Moderator

Xin lỗi, cho hỏi vì sao bác biết nguyên tắc xếp lồng cho Top5 này thế ? Phải chăng bác là trọng tài nào đó trong cuộc thi !

huy3900606

Chắc ý Lăng là chọn 4 thay vì chọn 5 đó Việt (chọn 4 mình cũng thấy hợp lí hơn 5), BTC chọn 5 theo thông báo ngay từ đầu rùi, hihi

Chọn 4 hay hơn, chọn 5 nên 159 của Huy nằm ngoài bìa lẻ loi .
Chia buồn cùng Thái nhé vì ''Chiến binh máu lửa'' gặp nạn rớt 6 lông cánh .
Nhưng ''chiến binh máu lửa '' vẫn mải thể hiện đẳng cấp của bình trong mọi tình thế .
Huy rất ngưởng mộ chiến binh này . Chúc mừng Thái sở hữu được chú chim hay .

Sửa lần cuối:

chaomaoninhhoa

Xin lỗi, cho hỏi vì sao bác biết nguyên tắc xếp lồng cho Top5 này thế ? Phải chăng bác là trọng tài nào đó trong cuộc thi !
Khakha bác Hovaten này ở đâu vậy ta? Anh em yêu chào mào như mình nói chung và anh em Nha Trang nói riêng rất vui vì có người giám khảo như anh này "hoangviet_nhatrang".
Pác chịu khó sáng chủ nhật dành thời gian ra trường chim giao lưu với anh em để nắm thông tin nha, chúc pác nhiều sức khoẻ!
Thân-chaomaoninhhoa

Thế

Khakha bác Hovaten này ở đâu vậy ta? Anh em yêu chào mào như mình nói chung và anh em Nha Trang nói riêng rất vui vì có người giám khảo như anh này "hoangviet_nhatrang".
Pác chịu khó sáng chủ nhật dành thời gian ra trường chim giao lưu với anh em để nắm thông tin nha, chúc pác nhiều sức khoẻ!
Thân-chaomaoninhhoa
2 chú cứ giả điên khiêng tủ lạnh kaka. Sợ kiểu ngây Thơ trong trắng........ Trợn này ghê. Thân.

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Khẹt khẹt , giả điên khiêng tủ lạnh nên chạy xe gần 24 tiếng mới về Nhatrang. Lấy xe máy chắc đi lẹ hơn. Haha

hovaten

Moderator
Thân-chaomaoninhhoa

Ah hóa ra anh hoangviet_nhatrang này là trọng tài VIỆT ở Nha Trang hả !

naninhhoa

Chúc mừng cuộc thi thành công tốt đẹp & chúc mừng ae sở hữu những chú chim hay đạt giải cao trong cuộc thi hjj

chaomaoninhhoa

2 chú cứ giả điên khiêng tủ lạnh kaka. Sợ kiểu ngây Thơ trong trắng........ Trợn này ghê. Thân.
Ấy chết anh Thế xoáy anh Chiêu đúng không???????.
Kiểu này lần tới chắc Chào Mào Bổi có tủ lạnh không chừng anh em mình thi nhau khiêng về.
Thân

gaututi

phóng sự đầy đủ và chi tiết quá, hội thi bảo lộc thành công tốt đẹp
nơi tụ họp giao lưu niềm đam mê