Thư mời tài trợ: "Hội thi Chào Mào Q. Tân Phú - TP. HCM mở rộng lần 1"

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Hee... cảm ơn các ae ,Ko dám khẳng định 100% nhưng đến 80% ngày thi của ae Tân Phú CMVN sẽ có mặt.Dạo này gia đình mình vừa chào đón thêm 1 cậu nhóc nữa (vợ sinh cháu thứ 3) mới đc nửa tháng nên chắc đầu tháng 9 cháu cứng cáp 1 chút sẽ trốn vào SG xem thi.Cũng rất mong gặp gỡ giao lưu với ae .Thân ái

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Thân gửi lời tới toàn thể Gia Đình chaomao.org, hiện nay có một số AE rất ngại việc đóng góp tài trợ vì .....
Chúng ta vui là chính, ủng hộ là chính nên dù ít dù nhìu cũng là cả tấm lòng, tùy khả năng AE thôi, chúng ta làm việc minh bạch nênc ác AE cứ mạnh dạn ủng hộ nhé, giá trị tinh thần và lòng thành là cao quí nhất, mong AE đừng nghĩ gì hết khi ủng hộ, chúng ta chung tay chung sức thôi hehe, 1 viên cát cũng góp xây dc lâu đài mà đúng khg nào????

Thân chúc AE luôn vui!!!

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Để ủng hộ cho công tác tổ chức hội thi Chào Mào Quận Tân Phú, TP.HCM mở rộng lần 1 vào ngày 9/9/2012 thành công tốt đẹp.Tất cả là vì mục đích ae chaomao.org có được 1 cuộc ra mắt chaomao.org thật hoành tráng, 1 cuộc siêu off 3 miền nhằm thắt chặt hơn nữa tinh thần của chaomao.org. Anh em chúng ta hãy thể hiện hội thi đi nào.
Với chút lòng thành "Của ít lòng nhiều" hai anh mình xin đóng góp một chút gọi là nhé:

- minhgas ủng hộ 100k;
- chaomao_minhduc ủng hộ 200k.

Thân chào/chaomao_mduc

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Để ủng hộ cho công tác tổ chức hội thi Chào Mào Quận Tân Phú, TP.HCM mở rộng lần 1 vào ngày 9/9/2012 thành công tốt đẹp.Tất cả là vì mục đích ae chaomao.org có được 1 cuộc ra mắt chaomao.org thật hoành tráng, 1 cuộc siêu off 3 miền nhằm thắt chặt hơn nữa tinh thần của chaomao.org. Anh em chúng ta hãy thể hiện hội thi đi nào.
Với chút lòng thành "Của ít lòng nhiều" hai anh mình xin đóng góp một chút gọi là nhé:

- minhgas ủng hộ 100k;
- chaomao_minhduc ủng hộ 200k.

Thân chào/chaomao_mduc

okok quá hay rồi xin chân thành cám ơn hai bác nhìu nhìu nhé!!!!
Hy vọng topic chúng ta sẽ nóng lên từng ngày cho tới khi kết thúc nhằm phát huy tốt tinh thần đoàn kết chung tay góp sức nhé!!!

minhgas

Chào mào cùi bắp
Chúc hội thi thành công rực rỡ hehe, hy vọng phong trào chơi chim của ae TP HCM ngày càng đi lên ^^

tomkid

HBH đang phát động phong trào ủng hộ, hy vọng kết quả tốt

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
HBH đang phát động phong trào ủng hộ, hy vọng kết quả tốt
Thanks Tomkid và anh em Hội Chào Mào Biên Hòa nhiều nhé! Mình dự định xuống giao lưu với Hội trong một ngày gần nhất, hẹn gắp các bác tại Biên Hòa.
Thân chào, tinatino

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
, Chuyến này tính đi thành phố bác giao lưu cùng anh em CHAOMAO.ORG nhưng không thể đi được đành lỡ hẹn thôi đành hẹn chuyến sau . của ít lòng nhiều mình xin ủng hộ quỹ 200.000 VNĐ
chúc anh em vui vẻ đoàn kết , chúc hội thi thành công tốt đẹp
chào thân ái

Tiger lee

www.chaomao.org
Ko theo như suy nghĩ Mình dc.... Thôi thì Minh xin góp một tí gọi Là chung tay vì ORG....2T .

VipClub

Vua Chào Mào
Ko theo như suy nghĩ Mình dc.... Thôi thì Minh xin góp một tí gọi Là chung tay vì ORG....2T .
anh nói rỏ ra chứ . 2 trăm. 2 triệu. 2 tỉ. cứ 2t ai biết mà lần :D
kakak. Hoan nghênh tinh thần tất cả anh em. góp gió thành bảo. cho cuộc thi tốt đẹp nhiều hơn!

Tiger lee

www.chaomao.org
anh nói rỏ ra chứ . 2 trăm. 2 triệu. 2 tỉ. cứ 2t ai biết mà lần :D
kakak. Hoan nghênh tinh thần tất cả anh em. góp gió thành bảo. cho cuộc thi tốt đẹp nhiều hơn!

Chú vào đây vé xe anh tài trợ nhé........ Chúc chú ngày cuối tuần vui ....

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
haha anh Tú mời người nước ngoài tài trợ ah? Ae nào biết tiếng Anh trả lời anh ấy đi kìa!!!

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Bất kể bạn là ai ở đâu đều có thể đến tham dự đc mà.Càng đông càng vui,thậm chí vợ con bồ bịch tình nhân đều có thể đi cùng.Ae hội cm Cầu Xéo luôn mở cửa đón khách giao lưu mà.Thân Ái/cmvn.:cool: P/s:ae Cầu Xéo vào cho ý kiến đi nào.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Bất kể bạn là ai ở đâu đều có thể đến tham dự đc mà.Càng đông càng vui,thậm chí vợ con bồ bịch tình nhân đều có thể đi cùng.Ae hội cm Cầu Xéo luôn mở cửa đón khách giao lưu mà.Thân Ái/cmvn.:cool: P/s:ae Cầu Xéo vào cho ý kiến đi nào.
Thay mặt BTC Hội Thi và Hội Chào Mào Cầu Xéo mình Cám ơn phần trả lời của bác Hưng, và Câu trả lời này đã quá đầy đủ nên mình chẳng còn ý kiến gì thêm.
Thân Chào, tinatino.

Chúc Hội Thi thành công tốt đẹp, tạo sân chơi bổ ích cho anh em đam mê Chào Mào TpHCM và các tỉnh lân cận nhân dịp Quốc Khánh năm 2012.

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Chúc Hội Thi thành công tốt đẹp, tạo sân chơi bổ ích cho anh em đam mê Chào Mào TpHCM và các tỉnh lân cận nhân dịp Quốc Khánh năm 2012.

Chào mừng Cám Minh Nguyên đến với gia đình ace Org !
Chúc bác nhiều sức khỏe, may mắn thành công trong công việc,chim cò lúc nào cũng sung và căng lửa !

Thân chào !
Leebul

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.