Thư mời tài trợ: "Hội thi Chào Mào Q. Tân Phú - TP. HCM mở rộng lần 1"

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Ủng hộ diễn đàn Chaomao.org là đơn vị truyền thông chính thức của Hội thi Chào mào Quận Tân Phú mở rộng lần 1

500.000 đồng.

lovestory

Tinh thần các bác cao quá,e là sv ra trường giờ chưa có việc ủng hô tinh thần với các bác thôi.hè.Chúc hội thi diễn ra tốt đẹp.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Sáng nay gặp Tri_okthau tại Cội Cầu Xéo, bác ấy xuống Giao lưu với anh Em. Nhân tiện có đưa Tiền cho mình để đóng góp Vào topic tài trợ Hội Thi.
Bác Tri_ okthau Ủng hộ số Tiền là : 500,000 vnd.
Chân thành cám ơn bác Trí,
Thân Chào, tinatino

Tiger lee

www.chaomao.org
Ủng hộ diễn đàn Chaomao.org là đơn vị truyền thông chính thức của Hội thi Chào mào Quận Tân Phú mở rộng lần 1

500.000 đồng.

Bác Viết thiếu 1 số 0 hả, để Mình nhờ Bình Leo Đính chính nhé..... He he của ít Lòng nhiều, Quí nhất Là tinh thần Anh em đoàn kết để chết chùm.... Chúc các bác có ngày cuối tuần vui nhé......

Tiger lee

www.chaomao.org
Tinh thần các bác cao quá,e là sv ra trường giờ chưa có việc ủng hô tinh thần với các bác thôi.hè.Chúc hội thi diễn ra tốt đẹp.
Sinh viên như bác Minh mơ cũng ko dc........ Có cô chân dài kè bên thật La OK.....

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Bác Viết thiếu 1 số 0 hả, để Mình nhờ Bình Leo Đính chính nhé..... He he của ít Lòng nhiều, Quí nhất Là tinh thần Anh em đoàn kết để chết chùm.... Chúc các bác có ngày cuối tuần vui nhé......

Sinh viên như bác Minh mơ cũng ko dc........ Có cô chân dài kè bên thật La OK.....
Bác Cọp này cứ nhăm nhe ăn Thịt người ta, đã vậy còn me luôn người bên cạnh anh SV là sao hử?
Thân chào, tinatino.

tomkid

Thân gởi BQT chaomao.org:

Sau khi phát động phong trào, HBH chỉ có thể góp được bây nhiêu, thôi thì tấm lòng là trên hết mấy pác nhé !.

HBH ủng hộ giải thi 1.500k (1tr500đ).

Tom sẽ chuyển khoản hoặc nhờ impala chuyển trực tiếp giúp HBH. Thân !

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào

Sau khi phát động phong trào, HBH chỉ có thể góp được bây nhiêu, thôi thì tấm lòng là trên hết mấy pác nhé !.

Chân thành cám ơn HBH rất nhiều, anh em đến với nhau trên tinh thần giao lưu vui là chính, tấm Lòng La trên hết.
Thân chào, tinatino.

impala

Chim Thầy

ok anh Tom... nếu anh bận thì em gởi dùm HBH cũng dc... vì dù gì em cũng chuyển tiền của em mà hjhj

Thân!

Leodevincy

Chào mào Việt
Cập nhật thêm bác Chiêu - Chào Mào Bổi ủng hộ cuộc thi 2.000.000 VNĐ. Đại diện BTC cảm ơn bác Chiêu.

Chúc sức khỏe,
Leodevincy

Leodevincy

Chào mào Việt
Mới nhận cuộc gọi, bác Tuấn SMB gởi ủng hộ 600.000 VNĐ cho cuộc thi Tân Phú. Đại diện BTC gởi lời cảm ơn đến bác.

Chúc bác sức khỏe và hy vọng gặp lại bác tại Hội thi Chào Mào Quận Tân Phú, TP. HCM mở rộng lần 1 ngày 9/9/2012 sắp tới.
Leodevincy,

Leodevincy

Chào mào Việt
Chào All Anh/Em,

Và thế là cuộc thi Tân Phú đã diễn ra thành công tốt đẹp, chaomao.org vinh danh là nhà tài trợ Vàng và là nơi hội tụ nhiều AE đam mê chơi chim ở khắp các tỉnh thành trong cả nước. Qua sự kiện này, Leo muốn gởi lời cảm ơn chân thành và sâu sắc đến những nhà tài trợ (mạnh thường quân), đã tham gia ủng hộ và góp sức để chaomao.org vinh dự là nhà tài trợ Vàng. Sau đây Leo xin gởi tặng title "Mạnh Thường Quân" (hiển thị trong vòng 2 tuần, sau đó sẽ trả về với Chào Mào và địa danh nơi sinh sống) để ghi nhận những đóng góp và là tri ân của Leo đối với các AE mạnh thường quân.

Tương ứng với những AE sau đây:

1. ARCH VIET: 2.000.000 VNĐ
  2. Impala: 2.000.000 VNĐ
  3. Tiger Lee: 2.000.000 VNĐ
  4. ankhangvina_printing: 1.000.000 VNĐ
  5. CMVN: 500.000 VNĐ
  6. tri_okthau: 500.000 VNĐ
  7. chaomao_mduc: 200.000 VNĐ
  8. toiyeuchaomao: 200.000 VNĐ
  9. minhgas: 100.000 VNĐ
Những AE có title là Chào Mào Danh Dự & SMOD nếu có ủng hộ thì Leo cũng thay mặt cảm ơn nhé, nếu các anh có ý muốn đổi title thì PM inbox cho Leo nhé. Thanks mọi người.

Chúc All AE sức khỏe, hạnh phúc & mãi đam mê giọng hót chim chào mào.
Leodevincy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.