Thật tiếc cho một tình bạn, tình anh em !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguyenhaiabc

Not Alone
Con chim nó gắn kết tình bạn, tình anh em, tình bằng hữu, tình đồng nghiệp.

Nhưng con chim nó làm em trở nên thế này thì anh cũng bó tay Đức ah.

Em là đứa làm du lịch là chính, buôn chim là phụ...nhưng cái phụ em mà làm nó ra thế này thì anh buồn quá,

Anh mua chim của em, em giới thiệu không cần test vì nghĩ e là đứa uy tín, a chuyển tiền trước cả tháng và nhờ em chăm hộ (em nói với anh thế) vì anh công việc busy chưa sắp xếp thơi gian nhận chim. Vậy mà sau 1 tháng em nỡ lòng nào bảo là con chim đấy người khác bắt mất em không làm gì được. Em làm ăn cái kiểu gì thế hả em ?

[/URL][/IMG]

Em nhắn tin xong em lặn luôn từ hôm qua tới giờ...Em có đọc được topic này thì lên giải thích hộ anh nhé.

Anh liên lạc với chú mãi không được nên đành phải nhờ ORG vậy

Tiền anh đưa chú 5tr chú vẫn chưa trả anh đâu đấy nhé.

Hảiabc.

Note: Các bác đừng hỏi em cu kia là ai nhé, nhìn hình trên góct trên cùng bên phải thì rõ.

deadmos

Nói thật xã hội bây giờ tiền làm mờ mắt con người, tình bạn tình anh em tình yêu đều bị chi phối bởi đồng tiền. Chẳng tin ai được.

xuanhuy008

Chia buồn cùng chủ thớt. Thêm một bài học. Ai bảo ham hố cho cố vào, ông lo tập trung đi Tour thì đâu đến nỗi.hehe
Vụ này thì tiền chắc là lấy lại được thôi nhưng mà ấm ức vì con chim. Buồn quá thì mang chim thả về QN nhé.

minhgas

Chào mào cùi bắp
a có thả chim thì chỉ chỗ em bẫy lại nghe a . Chia buồn cùng anh

chaomao^^py

Moderator
Sự việc này cũng không quá căng thẳng . Hai AE hoàn toàn có thể nói chuyện ổn thõa . Người mất nhiều hơn trong vụ này có lẽ là bạn Đức . Anh nguyenhaiabc chắc nói lên chuyện này vì quá ấm ức ! Em là khách quan mà nói thì có đôi lời như vậy thôi .

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Đức phải hỏi ý kiến Hải trước chứ nhỉ. Thế này thì hạ mình quá.

minhche17

chắc a Hải gọi điện ko được nên khó chịu đưa lên đây chứ gì!!!!!!
chắc có chuyện hiểu lầm gì ở đây mà 2 ae chưa thông thôi, 2 ae bình tĩnh đừng đi quá xa vấn đề quá!!!!!!

chim_den78

Bình tĩnh thì sẽ giải quyết đc nhiều. Nhưng khi cục TỨC nó phi lên cổ ae sẽ thấy!

lebinhmobile

Sao bây giờ tìm một tình bạn khó quá !
ps:... thạch sanh thì ít mà họ lý thì nhiều.

chimcuccu!!

thực ra vấn đề tuyển chim phức tạp quá theo quan đểm của mình chim cò chỉ là thú vui và đam mê nên hãy để những đam mê đó được gắn kết lại với nhau dựa trên lòng tin và cùng sở thích . mọi việc nên bình tĩnh lại các bạn nhé hãy giải quyết mọi chuyện sớm nhất khi mọi việc còn trong giới hạn.

mình biết ai rồi, nếu anh em theo dõi diễn đàn thường sẽ biết người đó, nhưng thiết nghĩ với uy tín của người đó sao lại để chuyện này xảy ra nhỉ ? cho dù là bạn thân đi chăng nữa cũng phải lấy lại con chim đó và gửi cho chủ thớt, vì con đó đã thuộc sở hữu của chủ thớt từ 1 tháng trước

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.