Thật tiếc cho một tình bạn, tình anh em !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

quangvinh89

Thật ra ko ai mong muốn chuyện này xảy ra. nhưng cũng hiểu được là bác chủ đã hi vọng e nó như nào sau 1 tháng... lỗi lớn nhất vẫn là từ người bán chú chim ra...
hi vọng bác sẽ tìm được chú ưng ý hơn.

nguyenkenvin

Thiết nghĩ bạn Đức nên lấy lại con chim đó gửi cho bạn Hải... Con chim đó cách đây 1 tháng đã không phải là của bạn Đức nữa nên bạn Đức đâu thể thích cho ai thì cho.. Nếu bác kia thích quá, thì bác đó nên gọi điện cho bạn Hải, đàm phán giá với bạn Hải. Trả lại tiền cho bạn Hải thì quá dễ, nhưng cách làm của bạn Đức như vậy là không thuyết phục

minhthuanan

Thiết nghĩ bạn Đức nên lấy lại con chim đó gửi cho bạn Hải... Con chim đó cách đây 1 tháng đã không phải là của bạn Đức nữa nên bạn Đức đâu thể thích cho ai thì cho.. Nếu bác kia thích quá, thì bác đó nên gọi điện cho bạn Hải, đàm phán giá với bạn Hải. Trả lại tiền cho bạn Hải thì quá dễ, nhưng cách làm của bạn Đức như vậy là không thuyết phục

Đồng ý với Bác. Chuẩn ko cần chỉnh

chuột

Cũng dễ hiểu mà ,con chim 5t nhưng giờ người ta đưa 10t là xong thôi.thứ gì không mua được bằng tiền thì sẽ mua được bằng rất nhiều tiền ,chân lý đó không bao giờ thay đổi

Sung - AK

Cũng dễ hiểu mà ,con chim 5t nhưng giờ người ta đưa 10t là xong thôi.thứ gì không mua được bằng tiền thì sẽ mua được bằng rất nhiều tiền ,chân lý đó không bao giờ thay đổi
bác nói rất chuẩn.

duydat2302

Em thấy chuyện cũng bt ah...bạn đức nên lấy lại chim trả cho chủ mới..ae quý nhau thì chăm đỡ hộ,chứ ko pải tự ý bán 6_7 triệu..hii..(đây là suy nghĩ khách quan bên ngoài nhé)...ae nhà đức nguyễn mà giải quyết bên ngoài ok rùi thì nên lên tiếng câu..đỡ mất uy tín tình cảm,người ngoài hiểu nhầm....(stop...pic thui)

Number 5

Theo mình thấy thì chắc là người kia trả giá cao hơn bạn Hải này nhiều. Cho nên Đức chấp nhận mất uy tín rồi. Đời là thế mà....

tiendat619

, chắc đang kẹt tiền vì world cup mới qua nên phải làm thế , alo cho chủ thớt hẹn có tiền trả sau cũng đươc:cool:

leo25788

các bạn chém gê quá,cứ thong thả đợi nhân vật chính vào đi nào

chim_den78

Đúng các bác à con chim nó có thể gắn kết ae lại gần nhưng nó cũng làm cho ae xa nhau hận nhau. Lừa lọc nhau chỉ vì vài trăm ngàn cho đêns vài triệu. Tiền rất quý mất tiền có thể kiếm đc nhiều hơn. Nhưng tình mất thì hận thù nhiều hơn. Mình mua chim trên dd cùng thành viên. Cho xem clip thì con chim nhanh nhẹn hót nhiều. Nhưng khi nhận chim thì ủ rũ ăn ít hót it. Định đem trả nhưng thôi coi đó là hoc phí và coi con chim đó nó duyên NHƯNG LÀ ÉP. Mình cố gắng nuôi nó vậy. Thôi ko mua trên mạng nữa.

Đức Nguyễn Quảng Nam đây mà....;)
Ôi thôi lượm ơi....1 dòng máu chảy....hic...
Chia buồn cùng chủ thớt...

Mickeycm.batoqn

Ku cậu nầy lên làm nóng diển đàn 1 Thời gian đủ topic,cuối cùng là gì?
Đủ clip đủ chú chim nhưng mục đích lại thương mại hóa.

xellosak

Ku cậu nầy lên làm nóng diển đàn 1 Thời gian đủ topic,cuối cùng là gì?
Đủ clip đủ chú chim nhưng mục đích lại thương mại hóa.
quá chuẩn không cần chỉnh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.