[Thi chơi thắng thật] "Cục cưng" của anh em nào "giống vịt" hơn?!

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Lần trước em thi "chim ai dài đòn hơn" và xin tặng muối Tôm Tây Ninh giao lưu mà dường như đặc sản quê nhà không mấy ai mặn mà nên mặc dù có vài anh em đăng hình lên so sánh nhưng không để lại danh tính và địa chỉ! :D

Lần này xin phép được khuấy động bầu không khí cũng như khuyến khích anh em dành thời gian nhiều cho chú chim cưng của mình và để hiều chú chim của mình hơn, em xin phép làm cái giải "THI CHƠI THẮNG THẬT" này đến anh em mái nhà ORG này!

I. Thể lệ và cách thứ thi đơn giản như sau:

1. Cách thức: Anh em quay clip em chim của mình đang tắm và tải (up) lên trên này để so sánh xem chim ai có thời gian tắm (ở đây nói đến đứng dưới nước) lâu hơn chú chim bên dưới sẽ là người thắng cuộc! (hoặc không lâu hơn chú chim bên dưới nhưng lâu hơn trong các chú chim còn lại cũng sẽ phân giải)

2. Thể lệ:
Chỉ tính một khoảng thời gian lâu nhất cho một lần nhảy xuống chậu tắm trong suốt thời gian của Clip!

Ví dụ: Các khoảng thời gian nhảy xuống nước như sau:

• Từ giấy 00:02 đến 00:19 => Được tính ở dưới nước 18s
  • Từ giây 00:36 đến 1:15 => Được tính ở dưới nước 40s
  • ...
Nhưng dù có xuống nước bao lần thì chỉ lấy lần xuống lâu nhất mà tính! Ở đây chú chim này được tính là 40s (cần nhấn mạnh và thuyết minh ở thời điểm chim mình tắm lâu để anh em tiện theo giỏi nhé!:)). Thời gian quay 01 clip từ 3-5 phút! Không giới hạn hay phân biệt thành viên mới hay cũ! Mỗi thành viên chỉ được phép tham dự 01 em!

3. Thời gian: thời gian kết thúc đăng clip dự thi là 10 ngày kể từ hôm nay - tức hết ngày 05/07/13

II. Giải thưởng (không lớn nhưng quan trọng là vui) :D

Em xin tự tài trợ:

• 01 Giải Nhất: 01kg muối tôm đặt sản Tây Ninh + 10 bịch bánh tráng me Tây Ninh
  • 01 Giải Nhì: 01kg muối tôm đặc sản Tây Ninh + 10 bịch báng tráng thường Tây Ninh
  • 01 Giải Ba: 01kg muối tôm Tây Ninh
Giải thưởng sẽ được chuyển thuận lợi và linh động nhất có thể!

Chúc anh em mái nhà ORG có những giờ phút thư giãn thật vui!

Sửa bởi Amin:

chaomao^^py

Moderator
lần này xảy ăn rồi ! tiếc quá , con ghiền nước nhà em đã die rồi . Bây giờ có giải phụ cho em nào nhảy xuống nhanh nhất không ^^ ( tính từ lúc mở cửa lồng chính )

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Hê hê để xem chim nhà mình có tài năng này ko,quay clip thi thử mới được :D

pepsi47

Moderator
Ai da để ngày mai ko cho tắm ngày mốt kiếm kg muối tôm về ăn thoai hahha cuộc thi thú vị quá, thanks Vũ.

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
chắc phải giam em nó cả năm không cho tắm quá.
Thời lượng 10 ngày thôi anh Nam! Chờ cả năm lâu quá đó nha! He he! Cho em ngũ đoản tắm rửa vuốt gel nào! :p
lần này xảy ăn rồi ! tiếc quá , con ghiền nước nhà em đã die rồi . Bây giờ có giải phụ cho em nào nhảy xuống nhanh nhất không ^^ ( tính từ lúc mở cửa lồng chính )
Ha ha! Cả dàn mới tuyển tìm đại 1 em thi nhé Quang! Vũ chờ Clip của Quang nhé! :)
Hê hê để xem chim nhà mình có tài năng này ko,quay clip thi thử mới được :D
Hân hoan Tuấn nhé!
Ai da để ngày mai ko cho tắm ngày mốt kiếm kg muối tôm về ăn thoai hahha cuộc thi thú vị quá, thanks Vũ.
Ha ha! Sẵn tiện quay con Tây Ninh tắm luôn anh Thiện à? he he!

chaomao^^py

Moderator
Anh có giải cho chim tắm phong cách không , giải chính không đua được , canh me ăn giải phụ keke

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Vủ ỏi có giải chim wua lồng mà kg tắm kg? Mình dự giẩi đỏ , nếu kg có là do BTC nên gới cho BiLaDo một kg muồi đặt biệt đi
Thân chào

THACHLUUMOC

Lên nào anh em cho cuộc thi thêm phần căng thẳng .
Ai sẽ là người thắng cuộc chúc ae tham gia rành phần quà hấp dẫn nào .

hovaten

Moderator
giải thưởng này đặt tên là Giải Thưởng Donald hay Hoàng Quý Phước vậy ?

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Haha hay nè Vũ lần này phải quay lén mấy e nhà mình tắm để có muối tôm ăn hihi.
Thanks!

Leodevincy

Chào mào Việt
Chú Vũ bảo anh em quay clip 3 phút mà đem so với clip của chú tận 5 phút, thế cho AE quay clip từ 3 phút - 5 phút luôn là ok rồi. :D

Chim chú này chắc ở dở lắm nên sa xuống nước là nằm ở dưới luôn keke. :D :D :D

AE tham gia cho vui và rinh giải thưởng về nhà. Kaka

Chúc AE sức khỏe,
Leodevincy

cm_long khánh

hehe...ý tưởng hay quá! phần thưởng quá hấp dẫn.Hi vọng giật được giải để làm quà cho em chào mào mái ở nhà,nó đang bắt đầu thèm chua rồi ạ!

thangqn

cái này hồi zờ ko để ý nghĩ ra hay thật ka.ka..,về để ý e nào ở nhà bơi lâu nhất làm clips kiếm bánh tráng me nào

Chéc

có em già rừng, mỏ đỏ, móng đỏ ngâm mình 17 phút chắc ăn giải rồi đây...;)