[Thi chơi thắng thật] "Cục cưng" của anh em nào "giống vịt" hơn?!

shopthuhavd

Giải đấu này thật vui đây, chim mình hay xuống nước lắc 2 lắc là nhảy lên cầu rồi, cũng làm cái Clip tham gia cho vui, ha ha :D

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Anh có giải cho chim tắm phong cách không , giải chính không đua được , canh me ăn giải phụ keke

Vủ ỏi có giải chim wua lồng mà kg tắm kg? Mình dự giẩi đỏ , nếu kg có là do BTC nên gới cho BiLaDo một kg muồi đặt biệt đi
Thân chào

Cám ơn Quang và anh Hoàng nhé! Sẽ cố gắng thêm 2 giải này vào một dịp gần nhất! Hi hi!

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
cái này hồi zờ ko để ý nghĩ ra hay thật ka.ka..,về để ý e nào ở nhà bơi lâu nhất làm clips kiếm bánh tráng me nào

hehe...ý tưởng hay quá! phần thưởng quá hấp dẫn.Hi vọng giật được giải để làm quà cho em chào mào mái ở nhà,nó đang bắt đầu thèm chua rồi ạ!

Giải đấu này thật vui đây, chim mình hay xuống nước lắc 2 lắc là nhảy lên cầu rồi, cũng làm cái Clip tham gia cho vui, ha ha :D

Haha hay nè Vũ lần này phải quay lén mấy e nhà mình tắm để có muối tôm ăn hihi.
Thanks!

Hoan nghênh 2 bạn và Bác Dũng nhé! Chờ Clip của 03 Bác!!!
P/s: Quay lén việc tắm không hay lắm nhé! :p

giải thưởng này đặt tên là Giải Thưởng Donald hay Hoàng Quý Phước vậy ?
Hê hê! Anh Lăng làm hoành tráng quá! Nhưng nghe có vẻ Donald hay đấy! :))

Chú Vũ bảo anh em quay clip 3 phút mà đem so với clip của chú tận 5 phút, thế cho AE quay clip từ 3 phút - 5 phút luôn là ok rồi. :D

Chim chú này chắc ở dở lắm nên sa xuống nước là nằm ở dưới luôn keke. :D :D :D

AE tham gia cho vui và rinh giải thưởng về nhà. Kaka

Chúc AE sức khỏe,
Leodevincy

chaomao81

Pác đứngra tổ chức nhé. Em có 1 em Santo khỏi phải bàn luôn. Ở gốc độ nào cũng thể hiện được tài năng thiên bẩm... ngay cả trong lòng tắm. hehe
haha, tổ chức thì được, nhưng giải thưởng là gì thì anh em đóng góp ý kiến.haha

Pleikupho

gia lai trời mưa bão chứ ko cũng thi. chim nhà mình ngâm cũng hơi bị lâu.hehe

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Vũ ơi! Anh góp vui 1 em Vịt nhé, tuy nó không "trâu" như con của e. Á nhầm, không "Vịt" như con của em nhưng cũng khoái nước dữ lắm.
Ở phút thứ 3:18 - 3:27 là lâu nhất đó. hehe...
MS01: Vịt của thucdt
p/s: Nếu thời gian không hợp lệ thì báo anh biết để anh cắt bớt nhé :D

cmtegiac

chim bác thức siêng tắm quá, mấy con nhà e tắm qua loa thôi, e chỉ dành 5 phút cho mỗi con hehe, sau 5 phút ko tắm là nghỉ

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
chim bác thức siêng tắm quá, mấy con nhà e tắm qua loa thôi, e chỉ dành 5 phút cho mỗi con hehe, sau 5 phút ko tắm là nghỉ
Trong mấy con nhà thì con này là chịu đứng nước lâu nhất đó Hùng :D. Bởi vậy chỉ có 1 ứng viên thôi.

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Mã số 01 của anh Thức hợp lệ nhé!Con trên được tính là xuống nước 10S
Thời gian đếm ngược bắt đầu: còn 9 ngày 7 tiếng 10 phút!

Chúc anh em buổi tối nhiều vui vẻ nhé!

impala

Chim Thầy
ôi Vũ ơi... thi chim hay, chim dữ, ché to, mào đẹp thì anh thua... còn ba cái vụ chim tắm, chim xù, chim rỉa lông, ỉa chảy thì anh hơi bị pro nhé... cho 1 con dự thi lấy muối với bánh tráng cho vợ anh nào hahahahaha

Mời anh Vũ BGK vào chấm bikini cho e nóa nhé hahaha

Em nó xuống biển từ giây 29 - 1:55 ~ 1:26 giây nhé :D

Sửa lần cuối:

Leodevincy

Chào mào Việt
ôi Vũ ơi... thi chim hay, chim dữ, ché to, mào đẹp thì anh thua... còn ba cái vụ chim tắm, chim xù, chim rỉa lông, ỉa chảy thì anh hơi bị pro nhé... cho 1 con dự thi lấy muối với bánh tráng cho vợ anh nào hahahahaha

Chú Vũ còn không biết chuyển 1 bịch muối Tây Ninh và bánh tráng về Đồng Nai nữa. Ứng viên vô địch là đây.

P/S: Chú Vũ xem clip quá thời gian quy định 5:01 vi phạm nội quy - nên loại ... keke :D :D :D :D

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX

..............

Thứ nhất video quá thời lượng cho phép 01s
Thứ hai chủ nhân không thuyết minh giấy phút nào chim nằm vũng lâu nhất làm BGK coi mỏi mắt và nhức đầu vì tình toán
=> không hợp thể lệ cho lắm! Quyết định............ :D

Thời hạn còn dài! Nhân tài lại xuất hiện! Không thể để giải "ĐỆ NHẤT Ở DƠ" về Biên Hòa được nha anh em! Ka ka ka! (chú chim trên của anh Sĩ được tính 87s) :)

matna

quá có 01s mà bị loại thì oan quá
thấy có thuyết minh rồi
Bác impala cắt clip nhẹ xuống 1 tí là xong ngay ấy mà

impala

Chim Thầy
quá có 01s mà bị loại thì oan quá
thấy có thuyết minh rồi
Bác impala cắt clip nhẹ xuống 1 tí là xong ngay ấy mà

yên tâm bác ơi... BGK mà cắt giải của em thì em cắt chim BGK ngay ý mà =)) kakakkaa