Thi giọng hót chim chào mào online lần II [Góp ý]

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Cuộc thi đang diễn ra rồi và AE chỉ nộp bài . Mình nhớ Admin đã mở topic để AE góp ý trước khi cuộc thi diễn ra, giờ này chỉ canh me và làm clip thôi mấy bác ơi. Hết giờ rồi, AE nào có ý định thi thì tận dụng những ngày nghỉ này phục mê để làm clip.
Hehe,

Thân ái!

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
đang chờ góp ý bạn ơi... Tiêu đề có ghi rõ mà...
MOng lần sau bạn viết bài có dấu Tiếng Việt nhé!
Thân!
Dũng ơi Hoàng tử đâu chưa thấy xuất hiện. Canh me làm clip để AE chim ngưỡng nhan sắc tý nhé.
Festival biển Nha Trang 9/6 này A cùng mấy AE cội Bồng Lai Đà Nẵng có kế hoạch tham gia thi chim. Nhớ để dành 1 thẻ BTC nha :) :)

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Thân gửi Quý AE trọng tài,
Mấy hôm nay cứ theo dõi liên tục tình hình thi online, tuy nhiên mình và một số AE chưa hiểu cách chấm điểm & nhận xét của BGK.
BGK của mình gồm: doanlengoc
soncuaro
Phan Thanh Huy
luongdd
chaomao_mduc

http://www.chaomao.org/forums/members/420-chaomao_mduc

nhưng có khi BGK lại có nhận xét trái ngược nhau đó là 1 vị GK nhận xét đạt yêu cầu vào vòng chung kết, vị khác lại nhận xét,... không được chọn vào vòng chung kết. Vậy cho mình hỏi trường hợp như vậy kết quả cuối cùng của BGK là thế nào? Có vào được hay không vào được thì nên có cái kết luận cuối cùng để AE biết mà phục để quay clip :D

Thân ái!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Dũng ơi Hoàng tử đâu chưa thấy xuất hiện. Canh me làm clip để AE chim ngưỡng nhan sắc tý nhé.
Festival biển Nha Trang 9/6 này A cùng mấy AE cội Bồng Lai Đà Nẵng có kế hoạch tham gia thi chim. Nhớ để dành 1 thẻ BTC nha :) :)

huhu em định làm clip con Hoàng Tử đó anh, mà dạo gần lễ lubu quá khg làm kịp, lần này lỗi hẹn với cuộc thi này rồi....
(/6 em lo xong giấp phép rồi mai em post lên cho AE tham gia! Cám ơn anh và AE Hội Bồng Lai trước nhé, ghi nhận anh đầu tiên hehe!!!
Thân!

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Thân gửi Quý AE trọng tài,
Mấy hôm nay cứ theo dõi liên tục tình hình thi online, tuy nhiên mình và một số AE chưa hiểu cách chấm điểm & nhận xét của BGK.
BGK của mình gồm: doanlengoc
soncuaro
Phan Thanh Huy
luongdd
chaomao_mduc
nhưng có khi BGK lại có nhận xét trái ngược nhau đó là 1 vị GK nhận xét đạt yêu cầu vào vòng chung kết, vị khác lại nhận xét,... không được chọn vào vòng chung kết. Vậy cho mình hỏi trường hợp như vậy kết quả cuối cùng của BGK là thế nào? Có vào được hay không vào được thì nên có cái kết luận cuối cùng để AE biết mà phục để quay clip :D

Thân ái!

Chào Tuân, cùng tất cả các ae org.
Theo như thông báo của BTC thì thời gian công bố kết quả vòng loại là 23h ngày 10/5/2013 nên có gì chú chịu khó đợi kết quả cuối cùng của BTC.
Trong 5 vị giám khảo mỗi vị có cách chấm điểm khác nhau nhưng khi công bố kết quả thì sẽ có trao đổi và đưa ra kết quả cuối cùng. Thí sinh nào được 3/5 giám khảo chọn thì được vào sau, vì vậy các ae luôn sẵn sàng để me em chim yêu quý của mình thể hiện đến khi có kết quả của BTC thì anh sẽ tiếp tục post clip mà mình cho là hay nhất và chuẩn bị tinh thần nhận Cup nhé. Hehehe...

Thân/chaomao_mduc

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Chào Tuân, cùng tất cả các ae org.
Theo như thông báo của BTC thì thời gian công bố kết quả vòng loại là 23h ngày 10/5/2013 nên có gì chú chịu khó đợi kết quả cuối cùng của BTC.
Trong 5 vị giám khảo mỗi vị có cách chấm điểm khác nhau nhưng khi công bố kết quả thì sẽ có trao đổi và đưa ra kết quả cuối cùng. Thí sinh nào được 3/5 giám khảo chọn thì được vào sau, vì vậy các ae luôn sẵn sàng để me em chim yêu quý của mình thể hiện đến khi có kết quả của BTC thì anh sẽ tiếp tục post clip mà mình cho là hay nhất và chuẩn bị tinh thần nhận Cup nhé. Hehehe...

Thân/chaomao_mduc
Tks A Đức. Hehe vậy là tiếp tục theo dõi, sao hồi hộp quá ta.

Chúc hội thi tốt đẹp và vui vẻ
Với cho em hỏi cái là em muốn đăng clip lên em đăng cách nào em không rành vụ này ai biết chỉ em đăng với