Trường đấu mới của mình đây - anh em góp ý

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
không gian rất đẹp, sao không dùng sào mà treo dây, chúc hội ngày càng phát triển và đông khách.

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Hôm nay ra Tam Quan mà tìm hoài không thấy quán này, ra đến tận cầu (nơi bán bánh tráng dừa khá ngon). Định ghé làm ly cafe ngắm luôn mà hỏi ông chủ tiệm chim ở xã lân cận ( Chỗ ngã 3 qua cầu) ông cũng không biết. Chạy xe 3 vòng theo quốc lộ cũ từ Thị trấn Tam quan ra hết Tam Quan bắc mà cũng không thấy. Cho địa chỉ cụ thể trên bản đồ đi bạn.

caube1002

Hôm nay ra Tam Quan mà tìm hoài không thấy quán này, ra đến tận cầu (nơi bán bánh tráng dừa khá ngon). Định ghé làm ly cafe ngắm luôn mà hỏi ông chủ tiệm chim ở xã lân cận ( Chỗ ngã 3 qua cầu) ông cũng không biết. Chạy xe 3 vòng theo quốc lộ cũ từ Thị trấn Tam quan ra hết Tam Quan bắc mà cũng không thấy. Cho địa chỉ cụ thể trên bản đồ đi bạn.
bác Đoán nhọc quá rồi.híc

vukienvp

Ko gian đẹp quá bạn à.
Nhưng mình góp ý chút là dùng móc khi chim đấu nhảy cầu sẽ bị rung lồng, bạn thay bằng sào sẽ hợp lý hơn.
Chúc trường chim của bạn ngày càng phát triển. Thân

Haihnbd

Quán tên cafe Hoa Đá ở Tân Thành 1 - Tam Quan Bắc, từ ngã tư Tam Quan đi về hướng xã Tam Quan Bắc khoảng 700m, dưới UBND xã Tam Quan Bắc. Em mới làm cội này để tập hợp anh em lại chơi, hiện giờ thì chưa nhiều người biết đến, em thì làm việc ở Bồng Sơn, mỗi tuần chỉ về có 02 lần nên cũng khó có điều kiên đầu tư, chăm sóc. Anh Đoán nếu có ra lại thì gọi SĐT: 0914172299 em đón về nhà ở Bồng Sơn chơi, ở nhà cũng đang có mấy em nhờ anh nhận xét giúp. Em cũng rất muốn tập hợp anh em thành Hội để chơi, có dịp nhờ anh hướng dẫn giúp. Thật tiếc vì không gặp anh. Lần sau ra nhớ gọi điện thoại nhé anh Đoán, rất mon được đón tiếp!

tuannokia789

nhìn chung quang cảnh đẹp đó bác.dàn treo chim bác nên hạ thâp xuống một chút bác nên dùng sào treo thì tốt hơn

Mr.Johnny

Chúc mừng huyện nhà Bình Định lại có thêm 1 địa điểm mới để anh em giao lưu chim chóp, chúc bác quy tụ được những em chim hay về đấy để giới thiệu thêm nét đẹp của phong cách Bình Định cho ae mọi miền biết thêm nhé. Chúc bác luôn vui.

Thân,
MrJohnny

kuly039

Quán Cafe Hoa Đá ở xã Tam Quan Bắc - Hoài Nhơn - Bình Định (ở xa quá phải không?), mới làm thêm dàn treo chim để anh em chơi cho vui. Diện tích quán 500m2 có sức chứa 100 khách.

[/URL]

[/IMG]
Quá đẹp . chúc mừng bác …

tuanRC

không gian quán rộng rãi thoáng nếu không có dợt chim thì khách vào đây cũng cảm thấy yên tính, thoải mái khi nghe đôi ba tiếng chào mào, hihi nhận xét theo kiểu của 1 thằng ku học kiến trúc thôi có j bác chủ thớt bỏ qua nha.