Vấn nạn trọng tài trong giải thi chim Gialai

CMQN

kakaka ai bảo tò mò chi :v đọc để tham khảo thôi nhé , cứ canh me trọng tài ok thì vác chim ra so còn cảm thấy chưa ok thì cất chim ở nhà ấp mai. Hội thi Quảng Ngãi sắp tới ai chấm đây ta ? định vô thi nè
vô đây thi cho vui đi ku minhgas.trọng tài củng có nổi khổ mà chấm chim thi bị chủi là chuyện bthuong mà.chi wa là lổ tai bị điếc nên ko nghe.

hai79

HỘi THI

nghe quen quá bạn ơi.tốt nhất bạn chọn nơi tổ chức uy tín thi bạn ơi.lúc trước mình từ quảng ngãi lên thi rồi tự nhủ với lòng suốt đời không bao giờ lên gia lai thi chim nữa

tienlucplk211

nghe quen quá bạn ơi.tốt nhất bạn chọn nơi tổ chức uy tín thi bạn ơi.lúc trước mình từ quảng ngãi lên thi rồi tự nhủ với lòng suốt đời không bao giờ lên gia lai thi chim nữa
Một ngày nào đó những thành phần trọng tài này sẽ bị loại hiện tại Gia lai đang gây dựng lại uy tín, và riêng giải mở rộng thì không cho phép trọng tài GL chấm nữa lên bạn yên tâm mang chim lên góp vui Ok. Thanks

tinhan339

Chia buồn cùng bác.
Cảnh này thấy hoài. Thôi để chim đi cafe đi cội là vui rồi :D

cmcuibap

Ở đâu cũng vậy các bác ơi, tp.hcm cũng vậy dàn xếp hết rồi. Chim mình hay & hên lắm mới vào được khuyến khích. Đi thi chim chỉ mang về cục tức, đi cafe dợt giải trí cho nó lành.

Jack Dam

em nuôi chim cũng chỉ để giải trí đi cafe cho vui, vì đam mê nên cũng muốn sở hữu vài con hay hay để cafe ngọt
còn cái vụ này thì nghe hoài, sự đời nó vậy
chia buồn cùng thớt

KHANH NGUYEN

em nuôi chim cũng chỉ để giải trí đi cafe cho vui, vì đam mê nên cũng muốn sở hữu vài con hay hay để cafe ngọt
còn cái vụ này thì nghe hoài, sự đời nó vậy
chia buồn cùng thớt
Chỉ có mấy ông Gialai làm ăn như shit chứ Bình Định thì công bằng hơn.

giamaham

mấy cuộc thi trên truyền hình trước cả bàn dân thiên hạ ngời ngời mà còn dàn xếp được huống chi mấy vụ thi chim lẻ tẻ này. Mấy bạn đỡ tức hơn chưa !!! he he he

levantam

ở đâu cũng vậy thôi à, hãy giữ bình tĩnh và văn hóa của thú chơi này nhé các bạn trẻ :)