Đi mua chim bị cướp dựt chim đánh chấn thương sọ não

Vừa rồi ở địa bàn thừa thiên huế có 1 bạn nickname là Tieutoanphong141
trên đường mua chim ở Hòa Mỷ Huế bị 2 thanh niên bất ngờ sau lưng đánh bất tĩnh cướp đi số tiền hơn 7 triệu đồng và dựt 2 con chim , hiện công an đã tìm ra 1 đối tượng gây án đó là Quý co biệt danh là ( Cầy ) ở chợ an lổ huế , còn bạn tieutoanphong141 vẩn đang điều trị tại bệnh viện trung ương thừa thiên huế , tụi nành hành động kiểu nay hy vọng công an các cấp các ngành trừng trị thích đáng để lấy lại sự công bằng cho bạn

mecm

chia bùn cùng bạn nhé,nhìn vết thương như vậy chất bọn này táo tợn với chủ chim cũng quyết sống chết với mấy thằng mất dạy lắm đây,chúc bạn ấy sớm bình phục và trở lại niềm đam mê,để còn viết truyện chim cho ae đọc

WitWiu

Mình nghĩ đây là diệp để diễn đàn mình dùng tới quỹ từ thiện để hổ trợ cho thành viên gặp nạn ....

lebinhmobile

Mong bạn chóng bình phục !
Đừng từ bỏ niềm đam mê bạn nhé, rút kinh nghiệm lần sau đi mua nhớ rủ thêm bạn bè.

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Nếu bạn này có nick là tieutoanphong141 thì đây là thành viên của diễn đàn chaomao.org. Tham gia ngày 4/3/2013, hoạt động cuối vào lúc 20:22 ngày 21/10/2013. Xin chia buồn cùng bạn tieutoanphong141, chúc bạn chóng bình phục!
Cảm ơn bác VượtQuaSóngGió đã đưa tin!

caphesua

mấy thằng mất dạy đó đáng chết thật.xin chia buồn cùng bạn.mong bạn sớm bình phục và trở lại cv bình thường

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Mình nghĩ đây là diệp để diễn đàn mình dùng tới quỹ từ thiện để hổ trợ cho thành viên gặp nạn ....

Vâng anh em mọi người có thể phát động ủng hộ cho bạn ấy. Nhưng ae nào có thông tin chính xác và có liên lạc với bạn ấy thì báo lên để ae biết nhé. Ví dụ chơi ở hội nào, địa chỉ nhà vv....

Vâng anh em mọi người có thể phát động ủng hộ cho bạn ấy. Nhưng ae nào có thông tin chính xác và có liên lạc với bạn ấy thì báo lên để ae biết nhé. Ví dụ chơi ở hội nào, địa chỉ nhà vv....
https://www.facebook.com/tieu.toanphong.1?directed_target_id=0 đây là địa chỉ facebook của bạn ấy , số đt 01648592494 , bạn ấy là sinh viên sư phạm mỷ thuật ở huế , đam mê chào mào mảnh liệt , địa chỉ thôn tráng lực , thị trấn sịa , quảng điền , thừa thiên huế , tên của bạn ấy là Hoàng Công Toàn

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Vâng mình mới dt hỏi thăm Toàn. Toàn ở thị trấn sịa, quảng điền Huế. Tình hình là bạn khỏe nhưng hôm qua nhứt đầu nôn mửa đang nằm ở bệnh viện trung ương Huế.

minhgas

Chào mào cùi bắp
R.I.P chúc bạn mau khỏi bệnh để lại có thú vui tao nhã này. Bọn cướp này phải được trừng trị thích đáng

Leodevincy

Chào mào Việt
https://www.facebook.com/tieu.toanphong.1?directed_target_id=0 đây là địa chỉ facebook của bạn ấy , số đt 01648592494 , bạn ấy là sinh viên sư phạm mỷ thuật ở huế , đam mê chào mào mảnh liệt , địa chỉ thôn tráng lực , thị trấn sịa , quảng điền , thừa thiên huế , tên của bạn ấy là Hoàng Công Toàn

Vừa rồi ở địa bàn thừa thiên huế có 1 bạn nickname là Tieutoanphong141
trên đường mua chim ở Hòa Mỷ Huế bị 2 thanh niên bất ngờ sau lưng đánh bất tĩnh cướp đi số tiền hơn 7 triệu đồng và dựt 2 con chim , hiện công an đã tìm ra 1 đối tượng gây án đó là Quý co biệt danh là ( Cầy ) ở chợ an lổ huế , còn bạn tieutoanphong141 vẩn đang điều trị tại bệnh viện trung ương thừa thiên huế , tụi nành hành động kiểu nay hy vọng công an các cấp các ngành trừng trị thích đáng để lấy lại sự công bằng cho bạn
Trước tiên cảm ơn bạn VượtQuaSóngGió đã thông báo cho mọi người biết, quả thực chơi chim giờ nguy hiểm quá. Chim ko chơi cũng buồn bực mà chim chơi tốt cũng nguy hiểm bản thân. Xui rủi thì gặp chuyện như bạn, xin đại diện BQT chia buồn và mong bạn tieutoanphong141 mau chóng khỏi bệnh. AE nào ở Huế có quan tâm hoặc ủng hộ thì cùng hẹn nhau đi thăm tieutoanphong141.

Chúc sức khỏe,
Leodevincy