Đi mua chim bị cướp dựt chim đánh chấn thương sọ não

toprui

Mình cũng có vài lần lên Hoà Mỹ tuyển chim, có nhiều đoạn đường rất vắng, 2 bên rừng tràm, cao su, nghĩ lại thấy cũng sợ.

shopthuhavd

Xin chia buồn cùng bạn, hjc hjc nhìn mặt mũi bạn như vậy chắc không chịu nỗi rồi, mấy thằng chim tặc còn lại đánh người nữa, có ngày rồi cũng giống số phận mấy thằng cẩu tặc (bị đánh chết có ngày),...
Chúc Pác mau lành bệnh, Thân chào !

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
xin chia buồn cùng bạn tieutoanphong141, chúc bạn mau chóng bình phục.

bạn Vượt Qua Sóng Gió có thể cho biết tình hình cụ thể của tieutoanphong 141, và làm cầu nối để AE diễn dàn đóng góp ủng hộ cho thành viên d đ bị tai nạn. Thân.

xin chia buồn cùng bạn tieutoanphong141, chúc bạn mau chóng bình phục.

bạn Vượt Qua Sóng Gió có thể cho biết tình hình cụ thể của tieutoanphong 141, và làm cầu nối để AE diễn dàn đóng góp ủng hộ cho thành viên d đ bị tai nạn. Thân.
mình là bạn chơi chim quen biết nhau vài lần nhưng tính tình của toàn hiền lành dể mến , nhưng bọn cẩu tặc này nó mất dạy không trừa một , ai thằng đánh toàn là thằng vô công rồi nghề ăn rồi có tiền từ mỷ gởi về chỉ biết đánh bạc với gây sự , anh em dưới mình rất chi là bực hiện nay vùng đầu chấn thương nặng đã tĩnh và có biểu hiện hôm qua nôn mửa , nhưng vẩn con theo giỏi và đây là hình ảnh của người dân chụp được khi cứu toàn từ vệ đường , vết thương ở vùng đầu rất lớn , do bọn nó dùng gậy đánh nhiều bể cả mủ bảo hiểm

rất cám ơn anh em chào mào org đã giúp đở động viên một người bạn một ngừoi em như toàn

hvkt_87

Xin chia buồn cùng bạn , chúc bạn mau bình phục và lại tiếp tục niềm đam mê của mình :)

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
mong bạn sớm bình phục. AE org ở Huế có thể đại diện chaomao.org đi thăm và tặng quà k nhỉ?mình xin tặng bạn Toàn 500.000đ.. của ít lòng nhiều. Thân

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Chung tay với anh Chiêu! Em ủng hộ 200.000 để hỗ trợ chút ít cho người anh em phương xa đã không may mắn! Mong bạn ấy mau chóng lấy lại sức khỏe và nhiệt huyết chim cò!

vô danh

Cầu chúc bạn mau bình phục hy vọng bạn vẫn đam mê sau vụ vừa qua.Dã man và mất dạy quá

cmtegiac

chia buồn cùng bạn, giờ trộm cướp lộng hành quá, chắc chuyển qua chơi giọng cho chắc thôi chứ đi cội thấy nhiều nguy hiểm quá

aphu_phonui

bọn này manh động thật cướp có tổ chức tội nặng lắm .đánh người gây thương tích híc híc .chúc bác ý mau chóng bình phục

quangld

Xin chia buồn cùng bạn Toàn và chúc bạn sớm vượt qua chấn thương này. Nếu anh em trên diễn đàn ở Huế có đi thăm Toàn được thì xin đưa ra 01 cầu nối để anh em trên diễn đàn hỗ trợ thêm thuốc men cho Toàn sớm bình phục và tiếp tục giao lưu trên diễn đàn.
P/s: Bác nào làm đầu mối xin thông báo cho anh em số tk để anh em góp chút tấm lòng cho Toàn.
Tên chủ tài khoản
Số tài khoản
Ngân hàng
Chi nhánh
Trân trọng

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Xin chia buồn cùng bạn Toàn và chúc bạn sớm vượt qua chấn thương này. Nếu anh em trên diễn đàn ở Huế có đi thăm Toàn được thì xin đưa ra 01 cầu nối để anh em trên diễn đàn hỗ trợ thêm thuốc men cho Toàn sớm bình phục và tiếp tục giao lưu trên diễn đàn.
P/s: Bác nào làm đầu mối xin thông báo cho anh em số tk để anh em góp chút tấm lòng cho Toàn.
Tên chủ tài khoản
Số tài khoản
Ngân hàng
Chi nhánh
Trân trọng

Bạn vào đây đăng kí nè... http://www.chaomao.org/threads/12021-Thăm-hỏi-và-tặng-quà-cho-tieutoanphong141

Sửa lần cuối:

symphony

Thú Vui Tao Nhã
. Vào mục bài mới, bác Chiêu mới mở sẽ thấy topic " Thăm hỏi và tặng quà cho tieutoanphong141 "

. Vào mục bài mới, bác Chiêu mới mở sẽ thấy topic " Thăm hỏi và tặng quà cho tieutoanphong141 "
em vào rồi mà như thế này VượtQuaSóngGió,bạn không có quyền vào trang này. Có thể là do một số lý do sau:
  1. Tài khoản của bạn có thể không đủ đặc quyền để vào trang này. Bạn đang sửa bài viết của ai khác, sử dụng quyền của Quản trị viên hoặc đặc quyền hệ thống khác?