Đi mua chim bị cướp dựt chim đánh chấn thương sọ não

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Cám ơn bạn Vượt Qua Sóng Gió đã cho Anh em diễn đàn biết thông tin. Thân chúc bạn tieutoanphong141 mau chóng phục hồi. Anh em nào quan tâm đến trường hợp bạn tieutoanphong141 vui lòng ghé qua topic của Symphony đã mở để ủng hộ kịp thời.
Thân chào, tinatino.

duccas

Bọn cướp trắng trợn quá,thấy anh bầm dập hết cả người.Xin chia buồn cùng anh! sớm mau bình phục để lên diễn đàn kể sự việc chi tiết hơn để anh em cả nước mà đề phòng.

vinhdq

Vừa rồi ở địa bàn thừa thiên huế có 1 bạn nickname là Tieutoanphong141
trên đường mua chim ở Hòa Mỷ Huế bị 2 thanh niên bất ngờ sau lưng đánh bất tĩnh cướp đi số tiền hơn 7 triệu đồng và dựt 2 con chim , hiện công an đã tìm ra 1 đối tượng gây án đó là Quý co biệt danh là ( Cầy ) ở chợ an lổ huế , còn bạn tieutoanphong141 vẩn đang điều trị tại bệnh viện trung ương thừa thiên huế , tụi nành hành động kiểu nay hy vọng công an các cấp các ngành trừng trị thích đáng để lấy lại sự công bằng cho bạn
Chúc bạn tieutoanphong141 mau bình phục, cảm ơn nick vuotquasonggio đã thông tin cho ae chia sẽ kịp thời.
Thân!

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
em vào rồi mà như thế này VượtQuaSóngGió,bạn không có quyền vào trang này. Có thể là do một số lý do sau:
  1. Tài khoản của bạn có thể không đủ đặc quyền để vào trang này. Bạn đang sửa bài viết của ai khác, sử dụng quyền của Quản trị viên hoặc đặc quyền hệ thống khác?

Bạn theo topic này nhé!
http://www.chaomao.org/threads/12026-THĂM-HỎI-VÀ-TẶNG-QUÀ-BẠN-TOÀN-nick-quot-...

mechim

Xin chia sẻ cùng Bạn và gia đình bạn. Hi vong Bạn sớm bình phục và tiếp tục niềm đam me.

haihuynh

mong bạn sớm lành vết thương - bọn côn đồ giờ nhiều quá - hở ra là cướp :(

noucamp98960

Bọn chim tặc manh động quá, đề nghị ae cẩn thận, mong bạn Phong sớm bình phục để tiếp tục niềm đam mê

oliveken1989

chia buồn cùng bạn nhé, sớm bình phục và phục lại mối thù này, anh hùng trả thù sau ko muộn, hi

lồngchim

Vừa rồi ở địa bàn thừa thiên huế có 1 bạn nickname là Tieutoanphong141
trên đường mua chim ở Hòa Mỷ Huế bị 2 thanh niên bất ngờ sau lưng đánh bất tĩnh cướp đi số tiền hơn 7 triệu đồng và dựt 2 con chim , hiện công an đã tìm ra 1 đối tượng gây án đó là Quý co biệt danh là ( Cầy ) ở chợ an lổ huế , còn bạn tieutoanphong141 vẩn đang điều trị tại bệnh viện trung ương thừa thiên huế , tụi nành hành động kiểu nay hy vọng công an các cấp các ngành trừng trị thích đáng để lấy lại sự công bằng cho bạn
Thành thật chia buồn
Cầu mong bạn sớm qua cơn nguy hiểm
Thân

hoangjtam

tình hình sao rồi mấy bác?bác nào ở ngoài đó thông tin cho ae biết.chúc bạn mau khỏe.

coem_05

Chúc bạn mau bình phục. Đù má mấy thằng cướp đường ác ôn vô lương tâm.