Anh Em Nha Trang tập hợp nào!!!

pon nguyen

chiều nay đi cafe được tặng 1 đóng cào cào non !!!
về chim ăn cả tuần ko hết !
cảm ơn a dũng và a lăng nhiều

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Anh Em ORG Nha Trang hay quá! Dù mưa hay nắng, hay bận cách mấy vẫn Duy trì lịch off thường xuyên. Anh Em các nơi dù Ko có mặt nhưng vẫn dõi theo hoạt động của các bạn. Chúc các bạn ngày càng nhiều sức khỏe, anh Em thắm đượm Tình thân.
P/S : Chúc Chiêu Mau phục hồi sức khỏe để tham gia phonng trào cùng anh Em Nhà Trang nhél
Thân Chào, tinatino

Tiger lee

www.chaomao.org
He he clip đây Chu Dũng, mây hôm nay ăn nhậu quá nên chưa đưa lên dc he he he
[video]
9B592254-11DA-4F19-9556-EC3B357E3F90-180-0000000788393BF0_zpsb7847e95.mp4
[/video]

Sửa lần cuối:

saosau

sao không thấy gì cả anh Tig ơi.........Thanks anh rất rất nhiều vì đã tận tình giúp em sửa điện thoại và gửi ra lại cho em.
Một lần nữa cám ơn anh. Chúc anh sức khỏe dồi dào ngày ngày off nhậu nhiều nhiều......................

hovaten

Moderator
Chiều nay không bị ảnh hưởng bão số 7,

A e tập trung tại trường chim Việt Cường Off bù hôm qua

Do số lượng mem đi chưa nhiều ( Dũng, Chiêu, Lăng, Cường) nên chưa chính thức tính điểm.

Kết quả chim anh Chiêu nhất
Lăng Nhì
Dũng ba
và Cường 4.

Các ae khác nhớ ý thức, nhiệt tình duy trì ngày off của tuần tới nhé.

pon nguyen

sory mấy a , chiều cn ko off được
e cố gắng lần sau sẽ ko lỡ hẹn !!!
a chiêu chưa có lửa mà cũng dành nhất nha !!! bái phục phái phục

khanh79

ủa chiều CN có off ah? biết là đi rùi, cả buổi chiều CN ở nhà ngồi nghe chim hót ^^

pon nguyen

sau 1 thời gian tìm tồi học hỏi kinh nghiệm từ vua nuôi thả mr hovaten .
vào lúc 10h sáng nay e đã thực hành cách nuôi thả của a hovaten
kq : lúc thả rất thành công nhưng khi về lồng có 1 số trục trặc nhỏ nên chim đã 1 đi ko trở về
huhu : bắt đền a lăng luôn

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
sau 1 thời gian tìm tồi học hỏi kinh nghiệm từ vua nuôi thả mr hovaten .
vào lúc 10h sáng nay e đã thực hành cách nuôi thả của a hovaten
kq : lúc thả rất thành công nhưng khi về lồng có 1 số trục trặc nhỏ nên chim đã 1 đi ko trở về
huhu : bắt đền a lăng luôn

trời mới hôm thứ bảy chú với anh ngồi lên án chú hovaten quá trời, tưởng chú thắm nhuần tư tưởng của anh rồi chứ, ai dè bị cu Lăng dụ sao đi thử vậy pon hihhiix!!!
CHia buồn cùng em nhé!!!

viet

Chào Mào Diêu Trì
Vụ thả chim bay về lồng của ae Nha Trang vui thiệt!

saosau

Đáng đời chú nha. Khóc cho ướt áo, ướt quần rồi chim sẽ về...........he he....... Chú không biết hovaten là tay độc Âu Dương Phong hả............

Leodevincy

Chào mào Việt
Mấy chú này chơi liều mạng quá, thôi chia buồn cùng chú Pon nguyễn, lần sau đừng chơi nghịch dại nữa nhé, phải đủ máu liều mới dám chơi như chú Lăng, kaka.

Chúc các chú vui khỏe, off liên tục. ^^
Leodevincy

hovaten

Moderator
trời mới hôm thứ bảy chú với anh ngồi lên án chú hovaten quá trời, tưởng chú thắm nhuần tư tưởng của anh rồi chứ, ai dè bị cu Lăng dụ sao đi thử vậy pon hihhiix!!!
CHia buồn cùng em nhé!!!

Vụ thả chim bay về lồng của ae Nha Trang vui thiệt!

Đáng đời chú nha. Khóc cho ướt áo, ướt quần rồi chim sẽ về...........he he....... Chú không biết hovaten là tay độc Âu Dương Phong hả............

Ôi cái vụ này mà cũng giám thử bó tay mây Chu lum...chịu...

Mấy chú này chơi liều mạng quá, thôi chia buồn cùng chú Pon nguyễn, lần sau đừng chơi nghịch dại nữa nhé, phải đủ máu liều mới dám chơi như chú Lăng, kaka.

Chúc các chú vui khỏe, off liên tục. ^^
Leodevincy

nói chung là : Thú Vui thả chim là thú vui cảm giác mạnh

Cực mạnh

Nên nó mới được nhiều người tán thưởng và theo đuổi, dù dư luận rất lên án,

Như xì ke vậy.

Nuôi chào mào thả ra mà gọi nó về được Cảm giác rất là ... ............. cảm giác.

Nó cho ta quyền lực của kẻ kiểm soát được thiên nhiên 1 cách hoàn toàn.

Mấu chốt nằm ở chỗ, em chim đó đã quen lồng, quen cảnh, dạn chủ đến mức nào ...... thả được chưa.

Nếu chưa thì phải luyện tập

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
nói chung là : Thú Vui thả chim là thú vui cảm giác mạnh

Cực mạnh

Nên nó mới được nhiều người tán thưởng và theo đuổi, dù dư luận rất lên án,

Như xì ke vậy.

Nuôi chào mào thả ra mà gọi nó về được Cảm giác rất là ... ............. cảm giác.

Nó cho ta quyền lực của kẻ kiểm soát được thiên nhiên 1 cách hoàn toàn.

Mấu chốt nằm ở chỗ, em chim đó đã quen lồng, quen cảnh, dạn chủ đến mức nào ...... thả được chưa.

Nếu chưa thì phải luyện tập
Thân chào AE Nha Trang để duy trì sự sum họp AE ở Nha trang vào chiều thứ 7 hàng tuần là một việc làm hay ,gắn kết ,tình anh em ngày càng gần gũi hơn ,đáng biểu dương và khích lệ cần nhân rông ra cho cả cộng đồng ORG trên mọi miền đất nước .
Còn cái vụ chú Pon nguyễn làm theo bí kiếp của chú hovaten là một bài học kinh nghiệm cho AE ...(Pon nguyễn ) yếu mà đòi ra gió khà khà ..sự thực nói còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố tuỳ vào điều kiện môi trường nơi bạn ở ,yếu tố xung quanh tác động vào ( như tiếng ồn mật độ người qua lại xe cộ ..) nói chung khi xổng ra ngoài mà nó cảm thấy an toàn và không bị nguy ngại thì nó chỉ đậu hoặc bay quanh quẩn xung quanh và tìm cách bay về với ngôi nhà của mình. Nhà mình nuôi và đã 5 lần CM xổng ra ngoài đều bay về lại chưa mất em nào bởi môi trường và độ an toàn của chú chim xổng ra chỉ bay quanh quẩn gần đó và khi nghe cả bầy chim ở nhà hót bản thân nó bị đói và khác nước thì nó cũng tìm cách bay về với đồng đội của nó vì đã gắn bó và thân ven ....
Xin chim buồn cùng Pon nguyễn có phải em ra đi không về là em 57 bữa thi ở Việt Cường không ? một lần nữa xin chia buồn
Thân chào

Sửa lần cuối:

hovaten

Moderator
CON CỦA CHÚ PON mới xổng không phả là con 57 hôm thi ở Việt Cường.

Nó là con của Pon mới tuyển ở Đồng Bò, chưa mang đi test với ae org lần nào luôn

Con 57 thì hiện nay đi tập huấn nâng cao nghiệp vụ ở Ninh Hòa - quê hương gốc gác của nó