Anh Em Nha Trang tập hợp nào!!!

saosau

Con Đồng Bò mới tuyển SS đã thấy rồi, đe[j, bền chim, sổ bọng khong nghỉ. Cánh hơi yếu vì chim mồi nhốt trong lồng bẫy. Chim được 4 mùa

hovaten

Moderator
Thèm dợt chim quá, ngày mai chiều, anh em nào off mini được thì ghé Việt Cường nhé, cho chim ăn, tập lồng lực, mạn đàm chim chóc , làm ly cà phơ rầu vờ

saosau

Thèm dợt chim quá, ngày mai chiều, anh em nào off mini được thì ghé Việt Cường nhé, cho chim ăn, tập lồng lực, mạn đàm chim chóc , làm ly cà phơ rầu vờ[/QUOTE
Bác để cho ae yên tâm đi làm kiếm cơm nữa. Off hoài lấy lúa đâu mà off......................he he

pon nguyen

hjhj !!! sau 3 ngày buồn rầu , nhớ nhung cuối cùng a ấy đã vượt lên chính mình
thua keo này ta bày keo khác .
ko j là ko thể đúng ko a lăng
hjc hjc

saosau

Bữa sau chú có mốn thả chi thì cứ mượn chim 3T của anh Lăng về mà thả, đừng lấy chim của mình nữa. Thả vô tư luôn, không sợ mất đâu mà lo, chim đã được Lăng huấn luyện rồi ....................ke ke.

pon nguyen

phải ko đó a lăng !!!
cho e nó học 1 lớp huấn luyện nghiệp vụ hả a .
đây là thí sinh mới gia nhập ORG chung vui với ae .

ae đánh giá giúp thằng e nha !!!

Sửa lần cuối:

hovaten

Moderator
Bây giờ 13:22 phút,

Anh em tủ áo lồng để sẵn di,

Còn 40 phút nữa là đến 14h rồi đó nghen,

Chiều nay sếp Dũng đã đi Sài Gòn nên vắng mặt,

Các Anh em khác : anh Chiêu, anh Cường, Khanh79, Pon, Tuancdnt, btoannt, CM Hòn Hèo, ...... có mặt đông vui nhé,

Sau những ngày thứ 7 ảm đạm, hôm nay Thứ 7, Thời tiết nắng vàng ươm, gió nhẹ nhẹ, rất tuyệt vời cho anh em org nha trang tập họp dợt chim, chim ché, người chém gió

saosau

Ặc với công việc mới này, khó có cơ hội đi Off với ae rồi. Mới đi làm trễ 5 phút đã bị nhắc nhở. Chán..........................
Kiểu này mà dài dài chắc phải chuyển sang công việc khác quá.
Không biết chiều nay có đông ssr những ae khác không.
Bác Chiêu tình hình sức khỏe sao rồi. đã hết hẳn chưa vậy.

saosau

chào mấy anh, em cũng ở nha trang nè, mới gia nhập clb đc vài hôm ^^!
Chào mừng bác đã đến với chaomao_Org. Hi vọng bác sẽ tham gia off với ae NT vào mỗi thứ 7 hàng tuần.
Không phân biệt giàu sang, nghèo hèn. Tất cả cùng chung vui, giao lưu chia sẽ về thú vui của mình.
một lần nữa chúc mừng bác.
Hãy cho anh em biết mặt đi nào...................

pon nguyen

mấy đại ca cho e hỏi chim này là chim j !!! thấy hơi giống cu cườm !!!
mới bắt được hôm qua
attachment.php
[

attachment.php

hovaten

Moderator
chào mấy anh, em cũng ở nha trang nè, mới gia nhập clb đc vài hôm ^^!

hì em mới 17 tuổi, mà tối thứ 7 em đi học r`, chắc k đi off cùng mấy anh được :D

đi off lúc 2h giờ chiều . có j đi xe buýt tới mã vòng rồi a chở đi !1

2 giờ chiều thứ 7 chứ không phải tối nha em.
Chào mừng em tham gia!

Chào Phuquangnt,

Mời em vô hội org tại nha trang sinh hoạt cho xôm tụ nghen, hiện giờ đã được hơn 10 thành viên thường xuyên sinh hoạt,
Địa điểm: 170 Lê Hồng Phong, trường chim Việt Cường - phía trước có hộp đèn quán nhậu Minh Hoa.
Thời gian: 14h00 , thứ 7 hàng tuần ( nếu trời nắng ; ngược lại trời mưa thì off cà phê Flamengo, đường Thái Nguyên, đoạn Nhà Văn Hóa Thiếu Nhi)

Nếu nhà em xa, thì đi xe buýt, anh Pon sẽ chở em đi từ bến xe buýt Mã Vòng đến trường chim.
SĐT anh Pon là :
090. 51.666.80

Em đưa cái hình em lên ra mắt anh em trên này luôn nha

phuquangnt

hì chiều em đi học mất tiêu r`, em đi học chiều mà ^^! mấy anh nhiệt tình qá. bửa nào em úp hình lên sau nha anh ^^! vẫn đang mò cách post ^^!