AVIARY màu xanh thiên nhiên

chaomao^^py

Moderator
kkk ! Em toàn chim bổi , lấy đâu ra mà hổ báo . Tầm 1 tháng nữa có vài con xong lông , may ra còn chọn được em giữ nhà . Mà 248 là em nào đó , video riêng tư sao a ko chỉnh lại , hay là em hôm bữa

miwon0303

kkk ! Em toàn chim bổi , lấy đâu ra mà hổ báo . Tầm 1 tháng nữa có vài con xong lông , may ra còn chọn được em giữ nhà . Mà 248 là em nào đó , video riêng tư sao a ko chỉnh lại , hay là em hôm bữa

đã puplic rồi đó Q, 248 là em khác :). Chim nhà mình thì đổi lồng liên tục (tập cho quen lỡ mai này không còn nhà mà ở không phải hụt hẫng)

chaomao^^py

Moderator
đã puplic rồi đó Q, 248 là em khác :). Chim nhà mình thì đổi lồng liên tục (tập cho quen lỡ mai này không còn nhà mà ở không phải hụt hẫng)
248 này giống lỡ lên quá vậy anh . EM cũng đổi lồng liên tục , riết nó quen , chơi mọi địa hình

miwon0303

Trưa nay nắng đẹp các chú chao mao yêu đã có tý lửa ACE xem chơi. Cuối tuần may mắn và hạnh phúc, chim cò luôn căng nhé các mem!

chaomao^^py

Moderator
248 đó à anh ? Sáng mai mang qua sông Ba chơi . Mai em có tí việc , kết hợp đi chơi chim tí cho đỡ ghiền

miwon0303

Có cái aviary nhìn thích thật .

Cập nhật Aviary mới nhất chiều nay

miwon0303

Hôm nay mở cửa vào cho thức ăn thì 1 em đã thoát ra ngoài. Trước khi đi làm đưa lồng bẩy ra...chiều làm về ...xa xa mừng vô cùng vì em nó đã quay về...lại gần thêm tý nữa...hởi ơi ...em nó đã ra đi ngay trên lồng bẩy...buồn cho 1 tình iu nhỏ...haizzz

miwon0303

Đã vào mùa mưa tội cho các em nó quá...lạnh.

Có em đóm trắng không biết có phải mở không?