Bình Minh T.y Lúc Ta Về

chimcuccu!!

thế này thì còn gì bằng nữa cái lông to ở trước anh k biết có cái gì ở trong nhỉ tò mò quá . chúc mừng bao khung cảnh đẹp quá nhìn cảnh này giống mình quá.

cmtegiac

ui nhà đại gia đẹp quá, trên sân thượng mà làm cái dàn chim thế này thì ra cx làm gì cho xa xôi

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Trời, đúng là Bảo có tay chăm sinh vật và động vật :)
Mát tay lắm mới trồng được những cây xanh tươi đầy sức sống như thế này.
Vậy còn gì bằng. Cái này mà dẫn người iu về thì chỉ thích ở ngoài này suốt :)

Thân ái!

Mickeycm.batoqn

Đại Nam chỗ nào để vô nhà thưởng lãm luôn Bảo ơi

cái đó SG tùng ơi
Trời, đúng là Bảo có tay chăm sinh vật và động vật :)
Mát tay lắm mới trồng được những cây xanh tươi đầy sức sống như thế này.
Vậy còn gì bằng. Cái này mà dẫn người iu về thì chỉ thích ở ngoài này suốt :)

Thân ái!

ANh lại quá rồi,chỉ là tay mơ so với anh Tuân thôi

Huynhhaiau79

hay nè anh,em cũng thích được như a vậy,cũng rất đam mê,thích có một khoảng ko gian để chơi chim như a,nhưng vì điều kiện và công việc ko có thời gian để chơi.Vui nhất là được làm ly cafe và ngồi ngắm những chú chim mà mình yêu thích,đó là lúc bình yên và vui vẻ nhất,rất tiếc là e ở tận Bà Rịa ko qua chỗ a được,chúc anh suqsc khỏe và mãi giữ đam mê!

HieuYamahaBD

ngày nào ông Bảo cũng đi ngang Yamaha Hoàng Long gần trạm xét vé mà k gé vào làm ly cafe cùng mình , buồn gê dịp 2/9 nếu có ở Bình Dương xin đc gao lưu cùng Bảo , sáng mình đi thi chim ( lái thiêu) trưa mình uông cafe dơt chim , số diện thoại Hiếu chắc Bảo còn lưu đúng k ...

Mickeycm.batoqn

ngày nào ông Bảo cũng đi ngang Yamaha Hoàng Long gần trạm xét vé mà k gé vào làm ly cafe cùng mình , buồn gê dịp 2/9 nếu có ở Bình Dương xin đc gao lưu cùng Bảo , sáng mình đi thi chim ( lái thiêu) trưa mình uông cafe dơt chim , số diện thoại Hiếu chắc Bảo còn lưu đúng k ...

sory bạn,tai lúc ở sg lúc đi là tranh thủ đi làm,lúc về thì sợ trể tôi nên ko ghé H kịp.Thứ 2 này nếu đi ngan qua bảo alo,sợ H bận làm nên củng ngại

Mickeycm.batoqn

uhm hôm nào có dịp anh qua sẽ dt trước cho Bảo? ngay mai cn 24-8 emco ghe cafe Thủy Mộc chơi không anh mời chú cafe chém gió kakaka.

Chắc kp dc anh Đạt,tuần này em ở Sg,có ghé Thủy Mộc là tranh thủ đi làm ở BD về,sáng định đi làm về ghé mà ngại là em ko rành đường lắm.Để có dịp nào em đi rồi ghé anh luôn,dạo này chim cò thất bại quá nên tâm trạng củng buồn kakak

HieuYamahaBD

uh có gì thứ 2 ghé làm ly cafe rồi đi làm đâu có gì cứ vào yamaha là gặp mình thôi nếu đi xe yamaha vào thay nhớt miễn phí luôn :D

Mink

Không gian yên tĩnh thoáng mát đó Bảo, một nơi thư giãn cuối tuần thật tuyệt vời. Tuy nhà Tuấn có khoảng đất rộng, nhưng không có được khoảng riềng tư như thế này. Chúc mừng Bảo có một nơi yên bình cho riêng mình.

Mickeycm.batoqn

Không gian yên tĩnh thoáng mát đó Bảo, một nơi thư giãn cuối tuần thật tuyệt vời. Tuy nhà Tuấn có khoảng đất rộng, nhưng không có được khoảng riềng tư như thế này. Chúc mừng Bảo có một nơi yên bình cho riêng mình.

nhà có bây nhiêu nên tâm huyết hết vào đó thôi mink ơi.Tại mink củng công việc bên chăn nuôi quá nên ko đầu tư thôi.

quá dzữ..! anh Bảo đầu tư đẹp quá! phơi chim trên đó rủi gặp mưa thi sao anh....?