Bình Minh T.y Lúc Ta Về

chimcuccu!!

Anh đi làm cả ngày chỉ đầy dủ rồi phơi đó thôi.Trời mưa thì có người lấy giúp e
sướng nhất bạn cho dù ở đâu cũng có người chăm chim cho kakaka.mình cũng có mảnh đất nho nhỏ ở ngoài nhìn thấy của bạn dẹp quá về xin ý kiến vợ. vợ mình bảo a đi đâu thì đi nhưng để chim ở nhà......:p:p:p đành cắn răng chịu đựng vậy.

Mickeycm.batoqn

sướng nhất bạn cho dù ở đâu cũng có người chăm chim cho kakaka.mình cũng có mảnh đất nho nhỏ ở ngoài nhìn thấy của bạn dẹp quá về xin ý kiến vợ. vợ mình bảo a đi đâu thì đi nhưng để chim ở nhà......:p:p:p đành cắn răng chịu đựng vậy.

Thích câu anh đi đâu thì đi nhưng để chim ở nhà kakakka ;)

Mink

nhà có bây nhiêu nên tâm huyết hết vào đó thôi mink ơi.Tại mink củng công việc bên chăn nuôi quá nên ko đầu tư thôi.
Công việc nhiều nên cũng rất cần có một không gian như thế này, nhưng Tuấn vẫn còn ở chung với ba, mẹ nên không quyết được.

Mickeycm.batoqn

Công việc nhiều nên cũng rất cần có một không gian như thế này, nhưng Tuấn vẫn còn ở chung với ba, mẹ nên không quyết được.

thì bảo củng thế mà,bảo lại con út nhà nửa.Cứ làm mình thấy thích và phù hợp là dc Tuấn ơi.Với lại thú vui lành mạnh ko có tốn kém nhiều thì ko ba mẹ nào mà gay gắt lắm.Như bảo lúc đi làm ba mẹ sáng nào củng lên đây tưới cây rồi cfe trên này.Nói chung thấy gia đình vui bản thân mình củng cảm thấy vui T à

vuphat

Vậy thì bác bảo uống cà phê và hát bài (cô hàng xóm) của ca sĩ quang lê suốt rồi!

Mink

Đêm đêm thanh vắng yên tĩnh, trên mái hiên nhà, Bảo cứ mang đàn ca bài hát này thì lắm cô hàng xóm : " Ít nhiều thiếu nữ buồn không nói. Tựa cửa nhìn xa nghĩ ngợi gì" thôi ấy mà ;)

Mickeycm.batoqn

Đêm đêm thanh vắng yên tĩnh, trên mái hiên nhà, Bảo cứ mang đàn ca bài hát này thì lắm cô hàng xóm : " Ít nhiều thiếu nữ buồn không nói. Tựa cửa nhìn xa nghĩ ngợi gì" thôi ấy mà ;)
]

Đó là 1 thời đả xa đó mà :)