Chào mào trung mang về qui nhơn 2 tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
[video=youtube;RnA40aHsQIM]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=RnA40aHsQIM[/video]

Sửa bởi Amin:

RauBien

Chúc mừng Bác sở hửu được em Trung mang. nhìn chim dữ ghê, nhưng chim chia ra hết giọng chắc do lo ăn sao ý. ( chim ăn hổ báo qua )

netcom0909

chim ko thấy ra giọng gì hết, hót tiếng giống tiếng huýt gió. Ko biết có phải chim tơ nuôi lên học giọng ko nhỉ !!! Nếu chim gốc Trung Mang mà có dính tiếng này thì mất giá trị. Có gì ko phải bác bỏ qua.

toprui

chim có mấy giọng tầm bậy quá, học giọng chim gì rồi.

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
Mạ ơi! Xem xong clip mà cười vãi ruột ra ngoài................... Bác có con chim hót nghe giọng rất hài, đích thị Trung gian:cool:

Sửa lần cuối:

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Mạ ơi! Xem xong clip mà cười vãi ruột ra ngoài................... Bác có con chim hót nghe giọng rất hài, đích thị Trung gian:cool:
Chú cứ chém tồ lô, con này là miền Trung mang vào Quy Nhơn đó! Chúc mừng chủ thớt!

Sửa bởi Amin:

RauBien

Nghe kỹ thì chỉ sổ được giọng trung mang ở giây : 0:47 - 0:50 còn mấy giọng kia ko biết của chim gì. vài ý mạo mụi không phải bỏ qua nhé.

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
Nghe kỹ thì chỉ sổ được giọng trung mang ở giây : 0:47 - 0:50 còn mấy giọng kia ko biết của chim gì. vài ý mạo mụi không phải bỏ qua nhé.
Chú ý: Chim này chủ topic nói là miền Trung mang về chứ không chắc là chim vùng Trung Mang nên các bạn đừng hiểu nhầm là chim vùng Trung Mang hén

dangminhntbs

Chú ý: Chim này chủ topic nói là miền Trung mang về chứ không chắc là chim vùng Trung Mang nên các bạn đừng hiểu nhầm là chim vùng Trung Mang hén
Bác đọc lại cái title, ý chủ thớt nói là chim Trung Mang về Quy Nhơn chứ có nói chim miền Trung đâu mà :)). Còn Trung Mang hay không thì trong clip nghe chẳng có nghe đc gì Trung Mang cả @@

RauBien

He he.. bác ơi Quy nhơn là tâm của miền trung mà. không lẻ chủ topic lại nói đem chim ở miền trung rộng lớn về 1 thành phố Quy Nhơn thuộc tỉnh Bình Định thuộc Miền trung.

chaomao81

ack, đọc không rỏ sẽ bị hiểu nhầm,kaka, chim ổ nuôi lên rồi, đúng k chủ thớt,hơ hơ

quyanh1983

Em thì chẳng biết gì . Nhưng em thấy em này giống chim nuôi non nhà em lên lắm cứ có cái giọng wuýt wuyu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.