Chuyến Bẫy Chim Gặp Yêu Quái (Tường thuật lại của anh archpro)

thai sanh

đọc bài bác hay và lôi cuốn quá!chúc bác chinh phục được em nó!bác săn toàn chim hay đã thật đó

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Nãy h` đọc tưởng bác Sym đi bẫy dính chứ! Ai ngờ đâu là sưu tầm! hihi

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Xem tường thuật mà hồi hộp quá. Đây hình như là clip em yêu quái các bác ah

Hình như là không phải bạn ah. Con này nghe nói là anh archpro đã bán ra ngoài miền Bắc rồi. Con này nhìn non mùa và thù lù k dài và thần thái như con trong hình. Mà tài khoản này hình như là của anh archpro nếu vậy thì đúng nó rồi mà sao nhìn nó mập vậy ta. Nết chơi cũng không xuất sắc lém.

Sửa lần cuối:

tomy843000

Hình như là không phải bạn ah. Con này nghe nói là anh archpro đã bán ra ngoài miền Bắc rồi. Con này nhìn non mùa và thù lù k dài và thần thái như con trong hình. Có thể là clip ăn theo đó bạn.

Clip này nằm trong danh sách các clip chim của anh archpro đó bạn. Mình thấy có chữ yêu quái nên post để mọi người xem không biết có phải không :eek:

Sửa bởi Amin:

saosau

Đọc mà hồi hộp quá. Đúng là yêu quái, mới về 1 tuần mà dạn ghê.

ledinhnhan01

gặp được là có duyên rồi...về nhà là có nợ nần chi đó.......con này ẩn tướng, nhìn dáng thế mà ghê.....chúc mừng chủ chim

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Một bài viết hết sức lôi quấn đúng người trong truyện. Chim đẹp quá, dài đòn chúc mừng bác chủ thớt. Thân Mr. Đình Thọ

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Nghe bác SymPhony nói em mồi 18 tuổi, đây là lân đầu mình thấy có một chú sống lâu thế. Chào mào thọ nhất được bao nhiêu năm các bác

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Nghe bác SymPhony nói em mồi 18 tuổi, đây là lân đầu mình thấy có một chú sống lâu thế. Chào mào thọ nhất được bao nhiêu năm các bác

Mấy bác lại hiểu nhầm. Chim này của anh archpro. 20 năm mình có nghe qua rồi, nhưng là chưa thấy tận mắt. Nếu chăm sóc tốt, chế độ tốt thì có thể chứ, vì chim bên ngoài bị ảnh hưởng lớn từ thời tiết, khí hậu mà.

N

namkiet

Guest
Chim thọ nhất theo mình được biết là 25 năm ,còn chưa biết có con nào thọ hơn nữa hay không.
Thân

vuphat

Chúc mừng bác nhé . Đọc qua bài thi biết cái tâm của bác đối với cm như thế nào rồi . Mừng cho chú chim đã có một chủ tốt .