Danh hiệu thành viên

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

truonglun79

mình nghĩ admin nên chỉnh lại số bài viết, cho ae có cái phấn đấu, 1 mặt cũng vui hơn, số bài viết cao quá, vn-zoom 1 trong nhưng web đứng top, thành lập được 6 năm mà e chưa thất bác nào trên 15k bài viết cả, . đó là ý kiến cá nhân của e

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
"Pé" chém nặng tay quá, còn ngây thơ cụ!! Đọc xong thấy nghẹn ngang hông!!!!!!!!! Nhẹ nhàng tí AE còn chém, nặng lời quá chẳng ma nào thèm..
Thân chào, tinatino.
bác phán như thế e đọc xong hok pít diển tả như thế nào luôn.hehe

phuong_hp

Theo mình ae khi tham gia diễn đàn k phải vì danh hiệu cao hay thấp đơn giản chỉ vì chung một sở thích một niềm đam mê và cùng mong muốn phong chào chơi chim trên cả nước ngày một phát triển , vậy nên nếu xét danh hiệu thì nhưng ae đi trước ,những người có những bài viết hay có tính xây dựng cao được nhiều anh em đánh giá cao, nhân được nhiêu lần cảm ơn trong một bài viết sẽ được thăng cấp cao . Còn những bài viết viết cho có ,viết lấy số lượng thì ở cấp thấp hơn . Như vậy sẽ công băng hơn và sẽ có nhiều bài viết hay hơn . Vài lời mạo muội mong anh em bỏ ngoài tai .Thân

chungsunway

Theo mình ae khi tham gia diễn đàn k phải vì danh hiệu cao hay thấp đơn giản chỉ vì chung một sở thích một niềm đam mê và cùng mong muốn phong chào chơi chim trên cả nước ngày một phát triển , vậy nên nếu xét danh hiệu thì nhưng ae đi trước ,những người có những bài viết hay có tính xây dựng cao được nhiều anh em đánh giá cao, nhân được nhiêu lần cảm ơn trong một bài viết sẽ được thăng cấp cao . Còn những bài viết viết cho có ,viết lấy số lượng thì ở cấp thấp hơn . Như vậy sẽ công băng hơn và sẽ có nhiều bài viết hay hơn . Vài lời mạo muội mong anh em bỏ ngoài tai .Thân
chính xác con bà bác.

tinhxa

rm thích nhất là chào mào làm tổ ,lý do là vì hiện nay chào mào rất chi là hiếm,tầm này năm ngoái em thất rất nhiều má chắng nhưng năm nay không có một bóng hình

khanhlovevy

Mình cầu tới bung cánh xòe đuôi là được rồi.mình chỉ là 1 trong những tân binh trong diễn đàn thui

chaomaocattien

thùơng thôi

Bác nên viết nội dung rõ ràng cho anh em khác đọc còn hiểu bác nhé,

Sửa bởi Amin:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.