Danh hiệu thành viên

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vuthiyennhi

Nhìn vào chỉ thích cái khoản sổ bọng dài + mào cao +họng bò nữa thì....... Niềm mơ ước, kekeke

vuthiyennhi

mỗi ngày cmt 100 lần hy vọng mình sẽ có danh hiêu vua spam. Cái này có vi phạm không mod

Ha ha ha sao bác lại muốn 1 bước lên mây thế kia, cái gì cũng từ từ. Nếu bác có thời gian và những bài viết và góp ý của bác không vi pham đến nội quy của diễn đàn thì không mod nào dòm ngó đâu.
Thân!

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Tất nhiên rồi bạn. Chứ vào đây sinh hoạt trao đổi kinh nghiệm để phong trào chào mào VN tiến kip Thái Lan.
Thân chào!
Ha ha ha sao bác lại muốn 1 bước lên mây thế kia, cái gì cũng từ từ. Nếu bác có thời gian và những bài viết và góp ý của bác không vi pham đến nội quy của diễn đàn thì không mod nào dòm ngó đâu.
Thân!

duccas

Đa số ngày nào cũng vào đọc ít khi cmt,vậy biết bao giờ lên hạng vậy trời,không lẽ trả con đó hay quá anh ơi,con đó đẹp quá anh ơi ....ái chà.

duccas

Thằng này ở đâu ra đây,DĐ này để quảng cáo hả ,tào lao hết sức,em ít cmt,nhưng cái này hơi bức xúc.

tdinh

danh hiệu chỉ để nhận biết thôi chứ vào diễn đàn với tinh thần học hỏi lẫn nhau là chính

hoangtu7997

Mình sợ nhất là Vợ đòi thả những chú chào mào thân yêu, vì mình cứ đi làm suốt ở nhà bà bị tra tấn vì tiếng là hot của chúng...rõ khổ
hiicc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.