Danh sách Chào Mào Danh Dự

tuancdnnt

Chào mào mí đỏ
He he! Chúc mừng bác Tâm. lên chức là thêm nhiệm vụ đó. Chúc bác ngày càng có nhiều đóng góp cho diễn đàn chúng ta ngày thêm phát triển. Vỗ tay....:D

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Hi All A/E,

BQT và anh em chaomao.org ghi nhận những đóng góp của a Tâm tinatino, BQT thông báo mời anh vào thành viên danh dự và đó là tấm lòng của BQT và anh em chaomao.org. Xin chúc mừng anh với cương vị mới và chúc a sức khỏe và thành công.

Leodevincy
Chân thành cám ơn sự ưu ái và tin tưởng của BQT và toàn thể AE diễn đàn đã đặt cách chức danh " Chào mào danh dự dành cho mình. Mình rất tự hào và vui về việc này, đồng thời tự cảm thấy phải gánh một trách nhiệm lớn lao hơn trong việc cùng mọi người phát triển diễn đàn ngày càng lớn mạnh và gắn kết.
Thân chào, tinatino.

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Chúc mừng bác Tinatino nhé !
Chúc Bác luôn được sức khỏe và thật nhiều thành công trong cuộc !

Thân / Leebul

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Chúc mừng ông anh đã lên một cơng vị mới rồi nhé!
Chúc anh luôn xứng đáng với biệt danh "Chào mào danh dự" được toàn thể anh em tin cậy.
Chúc anh luôn sức khỏe để tiếp tục cuộc hành trình về Miền Trung thân yêu được tốt đẹp như mọng đợi.

P/s Bác lên nick màu xanh rùi đấy không phải phân bì với bác Sang, Đoán, Tuấn, Phú, Chiêu nhé (em cố gắng học hỏi để theo kịp bằng bác đấy, hehehe ;););))

Thân chào/chaomao_mduc

saosau

Vỗ tay chúc mừng nào các bác, vỗ tay vỗ tay.......................................

impala

Chim Thầy
eo ơi... bài post từ hôm qua mà sao nó trôi đi đâu em ko thấy hehe...

Chúc mừng bác Tâm nhé... Chúc bác luôn vui và có nhiều đóng góp cho chaomao.org...

Thân ái!

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
chúc mừng bác titatino nha ,chúc mừng bác có danh hiệu mới trách nhiệm mới

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
"Chúc mừng cụ Buratino, cụ Làm cú xuyên Việt kỹ quá đầy. "

Cũng nhờ bác Titatino mà AE chaomao.org có dịp hội ngộ từ 3 miền, cùng chung 1 xe đầy đủ Tây nguyên , miền Trung, miền Nam. Thank.

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Chúc mừng anh Tâm nha. Lên lon thì lên kết nha anh. Chúc anh em chúng ta thêm đoàn kết gắn bó, vui chơi giải trí, giao lưu tuơng thân tuơng ái với nhau.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chân thành cám ơn tình cảm của AE dành cho tinatino, đồng thời mình cũng xin lỗi AE vì sự hồi âm trể như thế này. Để đáp lại thịnh tình của các bằng hữu, tinatino tui đã chuẩn bị vài thùng Larue và ít kg tôm nướng. Vậy trân trọng kính mời các bác tham gia buổi tiệc "rửa lon" của tinatino vào lúc 16h chiều nay tại nhà hàng Chatbox online nhé!
P/S : + Số lượng khách mời Không hạn chế.
+ AE vui lòng không mang theo quà, đặc biệt là phong bì.
+ khi đi dự tiệc AE nên xỏ giày, tránh trường hợp mất dép khi đi toilet như trường hợp của bác Sĩ impala, gây nghi ngờ mất đoàn kết nội bộ.
Thân chào, tinatino.

impala

Chim Thầy
Chân thành cám ơn tình cảm của AE dành cho tinatino, đồng thời mình cũng xin lỗi AE vì sự hồi âm trể như thế này. Để đáp lại thịnh tình của các bằng hữu, tinatino tui đã chuẩn bị vài thùng Larue và ít kg tôm nướng. Vậy trân trọng kính mời các bác tham gia buổi tiệc "rửa lon" của tinatino vào lúc 16h chiều nay tại nhà hàng Chatbox online nhé!
+ khi đi dự tiệc AE nên xỏ giày, tránh trường hợp mất dép khi đi toilet như trường hợp của bác Sĩ impala, gây nghi ngờ mất đoàn kết nội bộ.
Thân chào, tinatino.

haha... ok anh... chiều nay em đi chân đất cho chắc ăn hihi... em ủng hộ 1 con cầy tơ nửa nhé hehe...

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Thân chào, tinatino.

Có 4 em chân dài cho cuộc của cụ thôi, AE nhanh tay đặt chỗ kiếm lấy cô kha khá nào!

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Cho xin đăng ký 01 xuất nhé các Bác !
Vị trí chổ ngồi : kô quan trọng vị trí nào < thuận tay phải, dễ dàng đánh chén là được rồi ..keke.. ! >

Thân / Leebul

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
haha... ok anh... chiều nay em đi chân đất cho chắc ăn hihi... em ủng hộ 1 con cầy tơ nửa nhé hehe...
Và đây là món của Sĩ chim thầy impala mời mọi người nè

Thay mặt AE cám ơn Sĩ
Thân chào, tinatino

Sửa bởi Amin:

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Sớm hơn xí đi Tâm oai, cho một suất + 1 chân dài đến lách nhé :cool:.

Tri_OKthau

minhtuan211

con cầy tơ của bác impala ngon vãi,cả làng thấy nuốc nước bọt chứ không jam nhai.

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Em thì không phải lo vì có 1 xuất trong BTC rùi, món nào ngon em múc trước rồi đến mấy bác.
Thông cảm nhé mấy bác vì em là người của BTC đấy. Hehehe

Thân chào/chaomao_mduc