Danh sách Chào Mào Danh Dự

impala

Chim Thầy
Và đây là món của Sĩ chim thầy impala mời mọi người nè

Thay mặt AE cám ơn Sĩ
Thân chào, tinatino

kaka... bác Tâm cho em nó lên dĩa lẹ thế haha... nhìn là đã thèm rồi... mà nhà em ăn hoài nên hôm nay hy sinh nhường các bác nhé hehe...

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Ôi em thì đả đảo thịt chó. Mấy anh em cứ ăn nhiều vào rồi chó nhà mình mất lại điên cái thằng trộm chó. Hạn chế bớt thôi, không ăn là tốt nhất. Nghĩ tới cảnh ôm nựng con chó trung thành rồi ngồi nhai thịt chó uống rượu cười kakak thì thật là xót xa.

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Ôi em thì đả đảo thịt chó. Mấy anh em cứ ăn nhiều vào rồi chó nhà mình mất lại điên cái thằng trộm chó. Hạn chế bớt thôi, không ăn là tốt nhất. Nghĩ tới cảnh ôm nựng con chó trung thành rồi ngồi nhai thịt chó uống rượu cười kakak thì thật là xót xa.
Anh cũng giống như em

black_fish9402

Chim Râu Đỏ

Hình như nó đang có chữa , anh Tuấn ơi . Thiện tai thiện tai :( !!!

Thân , black_fish9402 ,

VipClub

Vua Chào Mào
Hình như nó đang có chữa , anh Tuấn ơi . Thiện tai thiện tai :( !!!

Thân , black_fish9402 ,
quả thật là đang có chửa thật em à. nó có sửa. thịt mới ngon được em à. thôi thì 4h chiều làm vài miếng dồi chó vậy.
kakaka bức ảnh con cầy nhìn là cười.
Chúc cả nhà tràn đầy sức khỏe.
Thân chào VipClub

Leodevincy

Chào mào Việt
Cập nhật thêm danh sách Chào Mào Danh Dự ở Cộng Động Chào Mào Việt Nam - chaomao.org:
  1. Mr Huy - nick phan thanh huy | Hội Cầu Xéo - TP. HCM
  2. Mr Thành - cafechimcanhthuymoc | Hôi Thủy Mộc - TP. HCM
  3. Mr Duy - phamlai | Hội Cầu Xéo - TP. HCM
  4. Mr Sơn - soncuaro | An Cựu - Huế
  5. Mr Đức - chaomao_mduc | Quảng Nam
Từ (1) đến (4) Cập nhật lại danh sách vì đã thông báo bên topic "Thông Báo Từ BQT". Xin chúc mừng các Anh trên cương vị mới, hy vọng trong tương lai sẽ nhận được nhiều đóng góp tích cực hơn nữa dành cho chaomao.org. Chúc các Anh & Gia đình sức khỏe!

Leodevincy

phamngoctham

Chao anh em minh o dak lak cung tham gia vao dien dang cùng chúc mùng nhung anh em them chuc danh moi.va chuc dien dang minh cang ngay cang thinh vuong.

Rất hoan nghênh bạn tham gia vui cùng đại gia đình chaomao.org. Nhớ lần sau gõ tiếng Việt có dấu nha bạn. Thanks,

Leodevincy

phamngoctham

Xin lổi các anh trên diển đàng máy em nó bị hư mất chử W Nên nhiều khi cũng bất tiện lắm.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chúc mừng nghệ nhân Mỹ Đức nhé, rất xứng đáng với chức Danh " Chào Mào Danh Dự" !
Mình cũng Rất khâm phục BQT sáng suốt Trong việc phong tặng thành viên.
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển chất lượng nhất.
Thân Chào, tinatino.

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Cập nhật thêm danh sách Chào Mào Danh Dự ở Cộng Động Chào Mào Việt Nam - chaomao.org:
  1. Mr Huy - nick phan thanh huy | Hội Cầu Xéo - TP. HCM
  2. Mr Thành - cafechimcanhthuymoc | Hôi Thủy Mộc - TP. HCM
  3. Mr Duy - phamlai | Hội Cầu Xéo - TP. HCM
  4. Mr Sơn - soncuaro | An Cựu - Huế
  5. Mr Đức - chaomao_mduc | Quảng Nam
Từ (1) đến (4) Cập nhật lại danh sách vì đã thông báo bên topic "Thông Báo Từ BQT". Xin chúc mừng các Anh trên cương vị mới, hy vọng trong tương lai sẽ nhận được nhiều đóng góp tích cực hơn nữa dành cho chaomao.org. Chúc các Anh & Gia đình sức khỏe!

Leodevincy

Chúc mừng nghệ nhân Mỹ Đức nhé, rất xứng đáng với chức Danh " Chào Mào Danh Dự" !
Mình cũng Rất khâm phục BQT sáng suốt Trong việc phong tặng thành viên.
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển chất lượng nhất.
Thân Chào, tinatino.

Ôi thật là bất ngờ.
Thật ra mình cảm thấy chưa xứng đáng với chức danh "Chào mào danh dự" mà các Anh/em trong BQT đã tin tưởng trao cho mình vì mình chưa đóng góp được gì nhiều cho diễn đàn.
Mình sẽ cố gắng đóng góp nhiều hơn cho chaomao.org trong thời gian đến để xứng đáng với danh hiệu mới.
Xin chân thành cảm ơn Anh/em trong BQT đã tin tưởng mình.

Thân chào/chaomao_mduc

P/s: Kể từ nay em lại không còn cảnh sống ngoài vòng pháp luật nữa rùi. Mong mấy Bác đi trước chỉ giáo thêm cho em nhé. Hehehe

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chúc mừng anh Đức nhé! Mong anh cống hiến thật nhiều bài hay cho tụi em học hỏi. ^_^

Leodevincy

Chào mào Việt
Cập nhật thêm danh sách Chào Mào Danh Dự (Cập nhật ngày 12/11/2012) ở Cộng Động Chào Mào Việt Nam - chaomao.org:
  1. Anh Hải - nick viethai | Chi Hội Chào Mào Cầu Xéo - TP. HCM
  2. Anh Vũ - nick Tom&jerry | Chi Hội Chào Mào Cầu Xéo - TP. HCM
  3. Anh Hưng - nick CMVN | Hiệp Hội Chào Mào Miền Bắc
Xin chúc mừng các Anh trên cương vị mới, hy vọng trong tương lai sẽ nhận được nhiều đóng góp tích cực hơn nữa dành cho chaomao.org. Chúc các Anh & Gia đình sức khỏe!

Leodevincy

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Cập nhật thêm danh sách Chào Mào Danh Dự (Cập nhật ngày 12/11/2012) ở Cộng Động Chào Mào Việt Nam - chaomao.org:
  1. Anh Hải - nick viethai | Chi Hội Chào Mào Cầu Xéo - TP. HCM
  2. Anh Vũ - nick Tom&jerry | Chi Hội Chào Mào Cầu Xéo - TP. HCM
  3. Anh Hưng - nick CMVN | Hiệp Hội Chào Mào Miền Bắc
Xin chúc mừng các Anh trên cương vị mới, hy vọng trong tương lai sẽ nhận được nhiều đóng góp tích cực hơn nữa dành cho chaomao.org. Chúc các Anh & Gia đình sức khỏe!

Leodevincy
Ui chà chà ...heeeeheeeee.Thật bất ngờ và vinh dự cho CMVN.Xin chân thành cảm ơn Ae nhà ORG đã tặng Q.Hưng chức danh có nhiều ý nghĩa này.Tuy về kinh nghiệm chăm sóc huấn luyện những chú chim chào mào thân yêu còn hạn hẹp ,nhưng bằng niềm đam mê ,tình yêu dành cho thú vui tao nhã này mình sẽ luôn sẻ chia và chung tay xây dựng gia đình ORG ngày càng lớn mạnh ,đoàn kết. Thân chúc tất cả ae có chung niềm đam mê,sức khỏe ,đoàn kết ,hạnh phúc và luôn có những chú chim như ý.
Thân Ái/CMVN.

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Ui chà chà ...heeeeheeeee.Thật bất ngờ và vinh dự cho CMVN.Xin chân thành cảm ơn Ae nhà ORG đã tặng Q.Hưng chức danh có nhiều ý nghĩa này.Tuy về kinh nghiệm chăm sóc huấn luyện những chú chim chào mào thân yêu còn hạn hẹp ,nhưng bằng niềm đam mê ,tình yêu dành cho thú vui tao nhã này mình sẽ luôn sẻ chia và chung tay xây dựng gia đình ORG ngày càng lớn mạnh ,đoàn kết. Thân chúc tất cả ae có chung niềm đam mê,sức khỏe ,đoàn kết ,hạnh phúc và luôn có những chú chim như ý.
Thân Ái/CMVN.
Chúc mừng Bác
Mong rằng bác sẽ chung tay xây dựng ORG tiến lên hehehe

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Chúc mừng các đồng chí vừa lên lon Chào Mào Danh Dự đợt 12/11/2012, hy vọng đóng góp nhiều cho ORG ngày càng phát triển.

tri_okthau

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chúc mừng anh Hưng-CMVN nhé! Mong anh chia sẻ nhiều và thật nhiều kinh nghiệm nữa cho Diễn Đàn. Chúc anh sức khỏe, chim cò "căng cứng",....hehe.....(em nhầm! "căng lửa")! Thân chào!

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Thân Ái/CMVN.

Chúc mừng CMVN đã được BQT tin tưởng và trao danh hiệu "Chào mào danh dự" để đánh giá sự đóng góp cho diễn đàn trong thời gian qua. Chúc Hưng và gia đình luôn vui vẻ, sức khoẻ, có thêm nhiều đóng góp cho diễn đàn ngày càng phát triển.
Chúc toàn thể AE chaomao.org luôn vui vẻ.

Thân chào/chaomao_mduc