Hình ảnh của các thành viên chaomao.org

Pleikupho

Ngọc Đoán
36t
Quy nhơn, Bình Định
Tóc dài quăn, có râu mép và nhìn đời qua 2 mảnh chai

http://nm2.upanh.com/b3.s28.d2/e1e05660a7165de378106c91864725b0_44524522.photo0338.jpg[/I
MG][/QUOTE]

Coi đi coi lại kết nhất bác này, đúng chất nghệ nhân, nhìn wa bóng bộ và thần thái có vẻ vui tính.hihi

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Cám ơn các bác nhẹ tay nhé , xấu + già zai . He he, nói chung là chỉ chỉnh màu + tương phản chút thôi , he he . Ảnh mộc có background không được đẹp nên phải ấy . Ha ha , còn anh Tuấn làm vài shoot anh em chiêm ngưỡng với nào .

P/S : Muốn lên lâu rồi tại không có tấm nào coi được , nên hôm nay uống thuốc liều chơi luôn . he he !

Thân , black_fish9402 ,

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Post tấm hình củ làm quen, giao lưu với anh em , quê mình Quãng Ngãi ngoan cường, nhà ở Baria hiện đang sống cuối khu thanh da bình quới tp HCM. Rất vui làm quen với anh em gần xa.

Pleikupho

Post tấm hình củ làm quen, giao lưu với anh em , quê mình Quãng Ngãi ngoan cường, nhà ở Baria hiện đang sống cuối khu thanh da bình quới tp HCM. Rất vui làm quen với anh em gần xa.

Đẹp trai wa ta. E kớt a ràu đó nhoa. Hehehe

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Chạy lẹ đi cụ Thành, chơi gì mà up ảnh thằng Út nhà cụ lên khè pàkon kỳ dzay...khặc...khặc...
Thân chào, tinatino.

Nó là thằng Út Ráng nhà em đó , năm nay em ngoài 80 cái xuân xanh rồi - vuốt râu . Đùa thôi nhé :cool: !

Thân , black_fish9402 ,

saosau

bác Sym nhìn điển dai quá nhỉ. Nhìn thích ghê luôn, chững chạc quá te..........................................
Đến giờ mới xuất dầu lộ diện, bộ không sợ chém hả bác................
còn bác nào nữa mau lộ diện đi...........................

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Đẹp trai wa ta. E kớt a ràu đó nhoa. Hehehe

Nghe sởn da gà vậy pác, em là men bác ah

Hi Tuấn, giờ này mới chịu lộ diện. Vài năm nữa, con gái anh lớn mời chú ghé qua nhà chơi nhé ( giờ em nó mới vào mẫu giáo).
Thâm chào, tinatino

Cảm ơn anh, đến nhà anh giao lưu chim cò thì vui vẻ. Em cũng tử tế chút chứ không quơ cả nắm, dạng người cỏ non cỏ già đai trụi anh ah. Con gái anh em xin nhường cho chú Thành kute hoặc là em minhwaysock

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Cảm ơn anh, đến nhà anh giao lưu chim cò thì vui vẻ. Em cũng tử tế chút chứ không quơ cả nắm, dạng người cỏ non cỏ già đai trụi anh ah. Con gái anh em xin nhường cho chú Thành kute hoặc là em minhwaysock

Chém bén quá anh Tuấn ơi ! cho em xin . Trẻ con như búp trên cành biết ăn biết ngủ biết học hành là ngoan . Con bác Tâm chỉ mới vào mẫu giáo mà bác ấy kĩ quá nhỉ , kĩ thế mốt sao em nó có trống tơ hen . Thui thì nhường lại chú Minh . Đừng chém anh nha Minh :cool: !

Thân , black_fish9402 ,