Hình ảnh của các thành viên chaomao.org

black_fish9402

Chim Râu Đỏ

Wow , cực phong trần , chắc bác chụp ảnh đẹp lắm nhỉ . Chỗ bác đứng là chỗ nào mà đẹp quá vậy nè :cool: !

Thân , black_fish9402 ,

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
"Wow , cực phong trần , chắc bác chụp ảnh đẹp lắm nhỉ . Chỗ bác đứng là chỗ nào mà đẹp quá vậy nè :cool: !"

Bác họ Thái không biết thôi, chỗ này bác không chụp ảnh được như này đâu. bác nhìn cái nick kìa. Leo25788.

Mình nói bác biết nhé . Không dễ đâu !. Leo hai năm, bảy trăm tám mươi tám ngày. kekekek

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
"Wow , cực phong trần , chắc bác chụp ảnh đẹp lắm nhỉ . Chỗ bác đứng là chỗ nào mà đẹp quá vậy nè :cool: !"

Bác họ Thái không biết thôi, chỗ này bác không chụp ảnh được như này đâu. bác nhìn cái nick kìa. Leo25788.

Mình nói bác biết nhé . Không dễ đâu !. Leo hai năm, bảy trăm tám mươi tám ngày. kekekek

Quá Siêu , cụ Chiêu tiên sinh trên thông binh pháp dưới tường địa văn mà kẻ phàm nào có biết . Ậy da , ậy dạ , khâm phục cụ quá ! Ke ke cà lem kem chuối !

Chém cho vui bác leo25788 đừng xả em nhé !

Thân , black_fish9402 ,

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Nếu họ Thái nhìn thấy được tiên sinh đây, thì Cụ phải đứng trên cao mới nhìn thấy. Xin cảm tạ cụ Thái. Thành thật tạ lỗi lão tiên sinh.

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
Hôm nay , uống thuốc liều chơi luôn vài shoot :

Nói chung , là xấu zai nên phải dùng chút kỷ xảo để khỏa lắp . He he , anh em nhẹ tay nhé :

Xong rồi , trốn đây , he he .

Thân , black_fish9402 ,

hôm nay e mới chịu sowl hàng ak.giấu kĩ wa.keke

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Nếu họ Thái nhìn thấy được tiên sinh đây, thì Cụ phải đứng trên cao mới nhìn thấy. Xin cảm tạ cụ Thái. Thành thật tạ lỗi lão tiên sinh.

Không dám , thật không dám ! tiên sinh đây tài , lực chim điểu hơn người , kẻ phàm này còn phải lĩnh thọ cụ lắm đa . Cầu nguyện cho Thiết Mộc Chân về nơi suối vàng được yên bình . Nay kẻ phàm có bài thơ mọn , mong tiên sinh vui lòng !

Mộc Chân

Mộc Chân , nhân nỡ vặn giò ,
Làm thân chim mọn , mặt đời đua bơi .
Thiên tài há kén người chơi ,
May về duyên nợ , tài cao khác đời .
Hét vang , bung cánh ngất trời ,
Sao tàn gốc gác , nắng về gió lung .
Một đời Thiết Mộc vì chung ,
Nay nằm đất mẹ , bất đời hậu nhân .

Kẻ phàm vẫn tiếc mãi nòi giống Thiết Mộc .

Chết men . Nãy giờ bà tám làm loãng top quá , thôi anh em chém hình vui nhé !

Kíu !

Thân , black_fish9402 ,

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
"Không dám , thật không dám ! tiên sinh đây tài , lực chim điểu hơn người , kẻ phàm này còn phải lĩnh thọ cụ lắm đa . Cầu nguyện cho Thiết Mộc Chân về nơi suối vàng được yên bình . Này kẻ phàm này có bài thơ mọn , mong tiên sinh vui lòng !

Mộc Chân

Mộc Chân , nhân nỡ vặn giò ,
Làm thân chim mọn , mặt đời đua bơi .
Thiên tài há kén người chơi ,
May về duyên nợ , tài cao khác đời .
Hét vang , bung cánh ngất trời ,
Sao tàn gốc gác , nắng về gió lung .
Một đời Thiết Mộc vì chung ,
Nay nằm đất mẹ , bất đời hậu nhân .

Kẻ phàm vẫn tiếc mãi nòi giống Thiết Mộc .

Chết men . Nãy giờ bà tám làm loãng top quá , thôi anh em chém hình vui nhé !

Kíu !

Thân , black_fish9402 ,
EM YÊU CON CHIM RÂU ĐỎ"

Mình không dám nói chuyện thơ với các bác , chạy thôi, múa rìu qua mắt thợ mất. chết chết. Có Cụ Đoán chuẩn bị kìa, họ Thái đang múa kiếm, ở lại đỡ kiếm cụ Đoán nhé, Đa tạ. Đa tạ.

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Tặng anh mà anh không nhận buồn thiệt :cool:, cảm tác thôi chút không dám múa kiếm múa gươm gì đâu anh . Phải chi Thiết Mộc có truyền nhân !

Thân , black_fish9402 ,

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Kẻ này ẩn danh lâu rồi, hôm nay chụp lén tấm hình này, không biết có phải bác phutdn ko, ai biết mặt vào chém giúp tui :

Thân chào, tinatino

haha anh Phú đeo cái kính này vẫn có duyên quá ta!!!
Chắc về Sg làm 1 cái quá hehe!!!

chuột nhắt

hôm nào dũng mua được thì mua luôn hộ 1 cái nhé đẹp phết đi dợt chim đèo vào chim thấy nó cũng phê :))

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
Góc chụp hơi tối phải ko Cò, nhưng vẫn có em này "mê" nè :

To pleikupho : Câu này nghe wen quá nhe.Quỷ sứ, ghét dễ sợ.....kekekeke....
Thân chào, tinatino
nghe câu a Tam p/s cho pleikupho e nổi da gà luôn.hihi