Hình ảnh của các thành viên chaomao.org

Bibo

Góc chụp hơi tối phải ko Cò, nhưng vẫn có em này "mê" nè :

To pleikupho : Câu này nghe wen quá nhe.Quỷ sứ, ghét dễ sợ.....kekekeke....
Thân chào, tinatino
Cám ơn Anh TÂM NHIỀU VÌ ĐÃ CHỤP HÌNH VÀ CHỈ EM CÁCH UP HÌNH

Bibo

Ngày Mai Anh có ra cội ko nếu ra hú e nha em mới Tìm Đc 1 chỗ thi lý tưởng lắm nè mà giá thì rẻ bèo luôn nha Đc Cái 2 mặt tiền và chỗ gởi xe thì bao trên 500 chiếc nhé kaka

Pleikupho

Ngày Mai Anh có ra cội ko nếu ra hú e nha em mới Tìm Đc 1 chỗ thi lý tưởng lắm nè mà giá thì rẻ bèo luôn nha Đc Cái 2 mặt tiền và chỗ gởi xe thì bao trên 500 chiếc nhé kaka
làm cội đợt chim hả a? hình như mấy a chơi trên cầu xéo hả?

Bibo

làm cội đợt chim hả a? hình như mấy a chơi trên cầu xéo hả?
Đúng rồi Mình chơi bên CẦU XÉO mình đang kiếm chỗ để tổ chức thi chim Do bác LEEBUL ,ANH TÂM và các Anh em Cựu chào đứng ra tổ chức thi nghe nói giải nhất củng Khá lớn nếu bạn rảnh củng tham gia cho vui nha

Pleikupho

Đúng rồi Mình chơi bên CẦU XÉO mình đang kiếm chỗ để tổ chức thi chim Do bác LEEBUL ,ANH TÂM và các Anh em Cựu chào đứng ra tổ chức thi nghe nói giải nhất củng Khá lớn nếu bạn rảnh củng tham gia cho vui nha
nếu tổ chức thì e lên chơi cho có phong trào góp vui chứ chim mang đi thi thì ko có.hihi. Rất mong là sẽ tổ chức cuộc thi thật hoành tráng và thành công tốt đẹp

Bibo

ối dời... hôm rồi em có dịp được làm ly bia với người nổi tiếng đó đó kaka...

mời bác cò 1 ly nữa... dzooo...
xin cám ơn bác em xin can 100%

Trời bác nói quá em mà nổi tiếng gì bác nếu bên em mà có thi thì em xin mời Bác về tham gia cho vui và ace Mình cùng uống 1 bữa cho nó sướng luôn mấy bác ơi

impala

Chim Thầy
xin cám ơn bác em xin can 100%

Trời bác nói quá em mà nổi tiếng gì bác nếu bên em mà có thi thì em xin mời Bác về tham gia cho vui và ace Mình cùng uống 1 bữa cho nó sướng luôn mấy bác ơi

hehe... ok bác... hẹn bác ở Tư Trì nhé kaka...

impala

Chim Thầy
OK bác coi như Đa nhận lời nha đóng Đinh luôn

hihi... ok bác... các bác ở Cầu Xéo là vui nhất haha... ước gì bác tặng em ngôi nhà cở 2 tấm rưỡi trên đó... em lên sinh hoạt hằng ngày với bác cho vui hahaha...

Bibo

hihi... ok bác... các bác ở Cầu Xéo là vui nhất haha... ước gì bác tặng em ngôi nhà cở 2 tấm rưỡi trên đó... em lên sinh hoạt hằng ngày với bác cho vui hahaha...
OK để lát mua vài tấm vé số đã kaka

Matrix

Founder
Thành viên BQT

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
bác matrix nhà ta nhìn còn trẻ wa nhể.thế mak lâu nay hok poss cho ea chiêm ngưỡng.hehe