Hình ảnh Hội thi chào mào Cafe chim cảnh Thủy Mộc mở rộng lần 4 - 13/1/2013

khanhden1980

góp ý với tất cả ban tổ chức của những cuộc thi trước khi đi thi hãy yêu cầu chú.bác,anh,em khi đi thi chim thì nên ăn mặc lịch sự 1 chúc,, , , , , lên lảnh giải thấy ăn mặc gì đâu mà kỳ chết di được,mái mốt yêu cầu mấy anh phóng viên trước khi đưa hình ảnh hay video clip lên diễn đàn thì lựa những hình ảnh nào hay ho 1 chúc,chứ như thế này thì có khó chịu quá ko??????????????????????????

em là thằng chân lắm tay bùn nhìn thấy còn khó chịu huống hồ chi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
100 ơi. Tìm lại ánh hào quang xưa cho mày sao khó quá. Bao giờ mày trở lại và lợi hại như xưa. Lúc buồn mình chỉ biết vào topic này để khích lệ tinh thần ,đặt quyết tâm …

chaomaoninhhoa

Kha kha, qua mùa mưa trời sẽ lại sáng thôi mà anh, ráng chăm tốt những ngày mưa đợi nắng lên nhé!
Chưa coi trực tiếp chú 100 của anh lần nào, khi nào lửa củi ngon lành ra mắt luôn nha anh.
Thân

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Kha kha, qua mùa mưa trời sẽ lại sáng thôi mà anh, ráng chăm tốt những ngày mưa đợi nắng lên nhé!
Chưa coi trực tiếp chú 100 của anh lần nào, khi nào lửa củi ngon lành ra mắt luôn nha anh.
Thân
A mới cho nó sang tập luyện bên avry của anh Tòng rồi. Hy vọng xong mùa lông này sẽ trở lại như xưa. Thank Phương