Hình ảnh hội thi chim chào mào Đại Ngàn - TP. Đà Nẵng mở rộng lần 1 (15/09/2013)

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chúc mọi người một ngày tốt lành! Sau đây là một số hình ảnh trước và trong cuộc thi do mình ghi lại.
- Quang cảnh trước giờ khai mạc:

Đại biểu tới sớm nhất là anh Mr. Tú - nick: thaphuongkhach

Các lẵng hoa chúc mừng đến từ các clb trong và ngoài tỉnh thành

Đúng 8h00, lễ khai mạc được bắt đầu

Tổ trọng tài Miền Trung và Tây Nguyên chụp hình trước khi làm nhiệm vụ

Và đây là cơ cấu giải thưởng:

- Quang cảnh đấu trường trước giờ khai cuộc:

Nhìn từ trên xuống

- Đúng 8h45' các chú chim bắt đầu lên giàn

Những gương mặt thân quen :) (chim lên giàn ché giữ quá nên ai cũng cười tươi thế này đây)

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
Cụ Vinh nhìn đợt này phong độ quá, có bí quyết gì chỉ thèn em với, đang thấy yếu yếu trong người nè kaka

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Hội thi hoành tráng quá Anh Thức ơi, hình ảnh nhìn từ trên cao quá đẹp, nghe thông tin hơn 500 lồng nên ngóng được xem hình ảnh từ hôm qua tới giờ nek! Thank anh

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Kết thúc vòng 3, vì sự cố kỹ thuật nên tổ trọng tài cho các em chim phơi nắng 30' mới tiếp tục chiến đấu vòng 4
Clip vòng 4, theo cảm nhận của mình thì chú chim mang SBD 377 chơi khá tốt so với rất nhiều chim trên giàn. Trọng tài xếp lồng không chuẩn nên chú ta bị đưa ra biên và chỉ đấu được 1 mặt nhưng vẫn cố gắng thể hiện. Tuy nhiên, sự cố gắng không thuyết phục được trọng tài.

Những phút cuối cùng của vòng 4

Xin chia buồn cùng chủ nhân và thucdt xin kết thúc tại đây vì không xuyên suốt hết cuộc thi được. Xin trân trọng cảm ơn!
(Anh em nào có ghi lại hình ảnh thì up tiếp nhé.....)

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Hai anh đẹp trai trên ảnh, anh nào là Nam Đà Nẵng thế anh Thức, cho em được diện kiến dung nhan với nào!!!
Người bên tay phải màn hình, tay cầm cái ly nhựa là Nam Đà Nẵng!

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Hội thi hoành tráng quá Anh Thức ơi, hình ảnh nhìn từ trên cao quá đẹp, nghe thông tin hơn 500 lồng nên ngóng được xem hình ảnh từ hôm qua tới giờ nek! Thank anh
Xin lỗi vì để anh em phải chờ lâu, cả ngày hôm qua bận việc túi bụi Tuyến ơi. Anh cũng nghe là tổng cộng 513 lồng.

mecm

cho thêm ít hình ảnh nữa bác ơi,nhìn bác tú cười tươi quá

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Gải nhất bác Duy nick CalvinPhan đoạt giải. Hiện chú đèo đang sở hữu một bộ sưu tập cúp rất phong phú. Bác Duy (Bi) online để cho AE biết thêm thông tin chi tiết chú chiến binh này nhé.
Có thể đưa vào phòng Chào mào VIP được rồi đấy :)
Chúc mừng Bi nhé, đăng quang hạng nặng.

Thân ái!

thaphuongkhach

Administrator
Anh em thông cảm cho vấn đề chậm trễ thông tin! Cũng có 1 số lí do cá nhân nên hôm qua mình chỉ đến tham dự khai mạc và có việc về sớm, phần cập nhật hình ảnh và kết quả hôm nay mình sẽ liên lạc BTC để lấy dữ liệu và bổ sung sau.

Chân thành cảm ơn!
thaphuongkhach