Hình ảnh hội thi chim chào mào Đại Ngàn - TP. Đà Nẵng mở rộng lần 1 (15/09/2013)

calvin phan

xin mod cho vào phòng chào mào VIP

xin chào anh em admin của diễn đàn, mình viết bài này để mong anh em xem xét cho chú chim 09 của mình được đã đạt được 09 giải và đạt được được một kỷ lục kinh khủng : trong vòng 06 ngày đạt được 03 giải lớn bao gồm 02 chiếc xe máy và 1 chiếc LCD, còn tổng số 09 giải là vì chú chim này mới được 02 mùa lông nhưng mùa đầu còn quá nhát nên chưa tham gia thi được. trong tuơng lai sẽ còn nhiều nữa. mong admin xem xét giải quyết nguyện vọng.
Thanks&Best Regards,

thaphuongkhach

Administrator
xin chào anh em admin của diễn đàn, mình viết bài này để mong anh em xem xét cho chú chim 09 của mình được đã đạt được 09 giải và đạt được được một kỷ lục kinh khủng : trong vòng 06 ngày đạt được 03 giải lớn bao gồm 02 chiếc xe máy và 1 chiếc LCD, còn tổng số 09 giải là vì chú chim này mới được 02 mùa lông nhưng mùa đầu còn quá nhát nên chưa tham gia thi được. trong tuơng lai sẽ còn nhiều nữa. mong admin xem xét giải quyết nguyện vọng.
Thanks&Best Regards,

Đã đủ đk vào box chào mào Vip, Bi cập thông tin đầy đủ cũng như thành quả đạt đc để anh em đưa vào topic!

thaphuongkhach

mulan

Thanks&Best Regards,
Chúc mừng anh " Bi đĩ " nhé:D

linhu

Đã đủ đk vào box chào mào Vip, Bi cập thông tin đầy đủ cũng như thành quả đạt đc để anh em đưa vào topic!

thaphuongkhach

Chúc mừng Đèo Hải Vân - Quảng Nam Đà Nẵng đã vào được vào Box Chào Mào VIP.

Anh em QNDN cố giữ bổi quê mình 3-4-5 năm lồng sẽ có ngày chúng lên bục vinh danh.

thaphuongkhach

Administrator
Thanks&Best Regards,

Vui lòng cập nhật thông tin theo mẫu mà BQT đã soạn sẵn:

Tên chủ chim (hiện tại):
Tên chú chim:
Gốc chim:
Mùa:
Thành tích:
Hình ảnh:
Clip: (phải là clip ngoài trường hoặc hội thi)
Lý lịch:

Và sau đó gởi vào Box 8. Chào Mào Thành Viên và BQT sẽ xem xét trong thời gian sớm nhất.

thaphuongkhach

iphone5

Nếu cần thêm vào box chim Vip thì các bạn nên đề cập đến con Trung Mang siêu cúp của a Ty, hình như 6 giải 1 mở rộng chim đấu tổng cộng,trong đó điển hình là 1 cái nhất Trung Mang mở rộng ở Đà Nẵng, 1 cái nhầt Trung Mang mở rộng ở Hội An, 1 cái giải 2 miền trung mở rộng và cái nhất mở rộng ở Quãng Ngãi, 1 cái giải nhất mở rộng Tết cổ truyền Hội An, mấy cái giải khác mình không đi coi nên không biết sơ sơ thế này là vô địch miền trung được chưa vậy anh em, theo tin đồn thì cũng được biết chim anh Bi cũng bắt lại của anh Ty.
Hiện con này đang sống ở Hà Nội, hình như chú Phong đang giữ, giá chuyển nhượng nghe đồn là 95 triệu (bà con gì đấy với anh Tuấn cu, chú thì phải) chắc không bao giờ ở miền trung lặp lại lịch sử trong 1 năm như con này, tại anh Ty không thích quảng cáo chứ đi thi nghe danh con này là biết sẽ nhất chắc chắn lúc đỉnh cao sự nghiệp đi thi
Chim như vậy nên cho vào box vip chứ còn chờ gì nữa

calvin phan

Lời đầu tiên cho mình gửi đến anh em admin của diễn đàn lời cảm ơn chân thành nhất vì đã quan tâm xem xét cho chú chim 09 của mình và approved cho chú chim của mình vào box chào mào VIP.
Chaof thapphuongkhach, mình rất cảm ơn bạn đã quan tâm và giúp đỡ. Mình sẽ chuẩn bị đầy đủ thong tin theo mẫu mà ban quản trị soạn sẵn và sẽ gửi đến ban quản trị sớm nhất có thể để được vào phòng chào mào VIP sớm nhất có thể.
Mot lần nữa xin chân thành cảm ơn!!!

calvin phan

Qủa này e góp ý là a đợt sau tham gia cuộc thi nào với con đèo đó thì a đề nghị đổi quà khác, chứ xe 2 chiếc còn đi được, tivi còn xem đc chứ thêm cái tủ lạnh nữa thì lại chật nhà đó.
Chao em. tu lạnh anh nhận rồi giờ sao đây( giải nhì hội an) hihi... mong anh em thong cảm và ủng hộ.

dammeboi

Xin lỗi vì để anh em phải chờ lâu, cả ngày hôm qua bận việc túi bụi Tuyến ơi. Anh cũng nghe là tổng cộng 513 lồng.
Sai rùi bác ơi,tổng là 518 lồng nhé.Chính do ban tổ chức đã k coi trọng khâu ban đầu mới dẫn đến phát sinh như thế.Đây cũng là kinh nghiệm cho các "Clb lẫn người đăng kí".Kết thúc cuộc thi chú chim thuộc về Đn,chủ nhân tên :Bi(biệt danh)

dammeboi

Bạn ở đâu vậy? Muốn tổ chức thì phải tính toán thu chi cân bằng thôi, vì đây là sân chơi giao lưu giải thưởng cho hấp dẫn một tí. Chứ như ĐN vừa rồi thì giải thưởng còn thấp >>>top 30 chi 200.000đ /lồng thì quá tồi >>> không đáng để anh em khích lệ và cổ vủ cho những chú chim có tài năng
Đây là sân chơi giao lưu, chứ ban nói lợi nhuận(kinh doanh) gây quỹ thì e rằng ít người tham dự đó.
Nói vây thôi có gì không đúng mong bạn bỏ qua.
Chứ hội Đức Phổ tôi tổ chức thi một lần rồi vào 11/8/2013 cũng thành công tốt đẹp nhưng cũng vẫn bị bù lỗ.
Nói rất hay và chuẩn,mình hoàn toàn đồng ý về cách lẫn chất.Giải thi lớn đòi hỏi cơ cấu phù hợp so với lệ phí,có chăng ai là người đang chơi bài toán kinh tế ở đây?Người nhận giải nhỏ liệu có bì với "lợi nhuận" từ clb mở cuộc thi k?Nhìn chung chả có j mà đáng ghi lại kỉ niệm như các tỉnh bạn đã làm
Ăn miếng nhỏ người nhớ lâu
Nói không ăn đâu người ta mất màu

calvin phan

Đã gửi nội dung để vào phòng chào mào VIP

Chào thaphuongkhach.
Mình đã gửi nội dung cho admin diễn đàn trong Box này rồi kể cả phim nữa, mình đã thấy up lên thành công rồi nhưng giờ vào lại không thấy nữa. Nhờ admin xem xét lại giúp
Thanks

duyhc

Chào thaphuongkhach.
Mình đã gửi nội dung cho admin diễn đàn trong Box này rồi kể cả phim nữa, mình đã thấy up lên thành công rồi nhưng giờ vào lại không thấy nữa. Nhờ admin xem xét lại giúp
Thanks
Đang chờ xem clip em Đèo của Bác Bi đây.