Hình ảnh hội thi kỷ niệm sinh nhật diễn đàn lần 1 | 2/11/2011 - 2/11/2012

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Hom nay that vui, cuoi cung cung ve kip lam mieng bang sinh nhat cung AE, hehe (may chua co tieng viet-cac Mod thong cam nhe). Than (t2t)

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chà hôm nay bác Tâm sướng ghê!......hehehe.
Bác Tâm con giải nhất của bác là chim vùng nào vậy.
Nó là chim Huế vùng Phong Sơn ( mình nghe nói thế ) đó Vũ. Xem link này nhé, rồi thẩm định giúp mình để tìm đúng gốc em nó : http://www.chaomao.org/threads/1779-TINATINO-s-Album
Thi xong không thấy ở lại chơi, mình cũng có tìm nhưng không biết Vũ về lúc nào.
Thân chào, tinatino

dauvietha

Hôm này giao lưu thật là tưng bừng. Mình có nhiều hình và clip ( máy cùi bắp)anh em giao lưu và đá banh nhưng giờ xỉn òi. Xin khất anh em đến mai nhé.

Leodevincy

Chào mào Việt
Hi All AE,

Thay mặt BQT diễn đàn www.chaomao.org (Ban Cố Vấn, Chào Mào Danh Dự, Admin, MOD) xin gởi lời cảm ơn đến toàn thể quý ACE nghệ nhân đã tham gia chung vui với hội thi Chào Mào kỷ niệm 1 năm thành lập của diễn đàn. Xin chúc toàn thể ACE dồi dào sức khỏe và tiếp tục ủng hộ diễn đàn ngày một phát triển mạnh mẽ.

Thông qua topic này Leo xin gởi lời cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất đến tất cả các Quý ACE mạnh thường quân đã chia sẽ, ủng hộ sức người sức của gần nhất là cho hội thi này và xa hơn nữa là cho diễn đàn trong thời gian tới. Cảm ơn đặc biệt đến:
  • Anh Lê Văn Sang - nick Leebul, Cố vấn diễn đàn chaomao.org
  • Anh Đoàn Thế Huy, Cố vấn diễn đàn svcvietnam
  • Anh Phan Thanh Huy, tiệm chim cảnh Huy Lan nick Phan Thanh Huy
  • Anh Nguyễn Khoa Tâm - Đại sứ Chào Mào nick tinatino
  • Anh Phan Thanh Vũ, tiệm chim cảnh Vũ Loan nick Tom&jerry
  • Anh Nguyễn Duy Thành, nick cafechimcanhthuymoc
  • Anh Trần Dương Khải, nick tranduongkhai
  • Anh Nguyễn Ngọc Duy, nick phamlai
  • Chị Phạm Thị Thu Nga, thư ký Chi hội Chào Mào Cầu Xéo
  • Anh Nguyễn Viết Hải, nick viethai
  • Anh Trần Đình Phú, nick phutdn
  • Anh Lê Thiên Hùng nick Tiger Lee
  • Và toàn thể AE MOD của diễn đàn như (Sĩ impala, Thành black_fish9402, Tuấn Symphony, ... cùng đội ngũ ACE trên diễn đàn đã ủng hộ cuộc thi này mà Leo không thể liệt kê hết tên thì xin nhận tri ân này từ Leo và chúc các AE sức khỏe, thành đạt trong cuộc sống & chim cò căng lửa quanh năm)
  • Cảm ơn sự tác nghiệp của phóng viên Việt ruasieutoc, bongdemsg, ...
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn toàn thể AE đã góp phần cho sinh nhật lần 1 được thành công tốt đẹp.

Chúc AE một buổi tối ấm áp và vui vẻ bên gia đình,
Leodevincy

P/S: Sau khi thanh toán các chi phí tổ chức off chiều nay do AE quyên góp và ủng hộ thì quỹ còn 3tr9, xin bổ sung vào công quỹ diễn đàn. Xin cảm ơn

Vu cai

Nó là chim Huế vùng Phong Sơn ( mình nghe nói thế ) đó Vũ. Xem link này nhé, rồi thẩm định giúp mình để tìm đúng gốc em nó : http://www.chaomao.org/threads/1779-TINATINO-s-Album
Thi xong không thấy ở lại chơi, mình cũng có tìm nhưng không biết Vũ về lúc nào.
Thân chào, tinatino
Em có nhắn lại với Anh Thanh là về có việc nhà( hôm nay thôi nôi đứa cháu).ae thông cảm cho vũ nha,sorry ae nha.

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Chào cả nhà! Hôm nay thật sự là 1 ngày vui và thật sự hạnh phúc, cám ơn BQT diễn đàn chaomao.org đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích, để AE có dịp cọ sát giao lưu chim cò và thỏa lòng đam mê, mình mong rằng sẽ có thêm nhiều sân chơi như thế này để ACE cúng ta có dịp giao lưu học hỏi.
thân chào! phamlai
P/s:chúc mừng tinatino và nhớ rữa chức danh NGHỆ NHÂN cho hoành tráng nha cụ

viethai

Trưởng Ban Giám Khảo HHCMMN
chào ace diễn đàn chào mào, con giải nhất(112), giải nhì (100), giải 3( 093), giải khuyến khích ( 098) là chim gốc Huế, Chim Huế trước đây ra Bắc nhiều, kể từ giải Tân phú 9/9/ 2012, chim hay ở Huế vào Sài Gòn nhiều, nên xác suất thi thường có giải nhiều.

Leodevincy

Chào mào Việt
Thêm nhiều hình ảnh giao lưu giữa các AE org tại TP. HCM với nhau

Đầu tiên là bác Thanh kiếng với chai rượu quà tặng từ AE org

Ohh, đây là chân dung giải nhất Mike Tyson :D (Bác làm dáng vô comment nhé)

Giao lưu

Khán giả xem văn nghệ :-D

Tiếp tục giao lưu

1, 2, 3 Dzô Dzô Dzô

chaomao.vip79

Một sinh nhật thật vui vẻ , ấm áp tình người. Một cuộc thi thành công tốt đep.
Chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển bay cao bay xa, bay đếm mọi miền của tổ quốc.
Em xin góp vui vài tấm hình :

và thành quả là đây:

Vu cai

Thân chào, tinatino
Thật không hổ danh chim vùng phong Sơn ( danh bất hư truyền ).Âm giọng trong chuẩn,độ luyến láy và đảo giọng nhanh.đúng tông con nhà nòi (ps)đó Anh Tâm à.

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Xin chúc mừng hội thi mừng sinh nhật org thành công tốt đẹp.Heeeeeeee.....Xin chúc mừng bác ĐSCM TiTaTiNo giành đc đc giải quán quân nhé,chúc a và tất cả ae nhà org sức khỏe gặt hái nhiều thành công hơn nữa.Thân ái/CMVN:D!

netcom0909

Tiết là đợt này ko đi off Sinh Nhật được, chúc mừng a Tâm nhé, con đoạt giải của a Tâm hồi trước có tên là Cái Bang rồi sau đó đổi tên phải ko a ? e coi lại Topic cũ thấy tên nó là cái bang.

thaphuongkhach

Administrator
Chúc mừng sinh nhật trọn vẹn, chúc mừng hội thi thành công tốt đẹp!

Thân ái,
thaphuongkhach

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
chúc mừng AE org có cuộc off vui vẻ nhé,chúc mừng mấy A đoạt giải,giải này là đáng nhớ nhất vì sinh nhật org.chúc mừng A Tâm,A Sỷ và Thành đạt giải cống hiến cho diển đàn nhé,e hok đi dc 2 cuộc thi.buồn wa,ngồi xem hình mak thèm,hix.chúc diển đàn ngày càng phát triển như bảo và lũ nhé,kaka

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Chúc mừng tất cả anh em ORG đã có 1 buổi sinh nhật ấm cúng và quá ý nghĩa.
Cám ơn anh em BQT -Các MTQ và tất cả anh em diễn đàn đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích để anh em các vùng miền giao lưu học hỏi lẫn nhau.
Chúc diễn đàn đã lên 1 tầm cao mới .;)

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Chúc mừng tinatino nhé, có dịp ra bắc thì mang chym theo để đi thi ngoài nỳ nhé