Hình ảnh hội thi kỷ niệm sinh nhật diễn đàn lần 1 | 2/11/2011 - 2/11/2012

Ruasieutoc

Chào Mào Việt
Clip Sinh Nhật diễn đàn ORG

Thật lòng xin lỗi mấy Bác vì hồm qua vui quá xá,nên uống hơi nhiều nên về nằm luôn,sáng giờ bận bịu mấy công việc xây dựng quán nên giờ mới cập nhật Clip của cuộc thi Chaomao_ORG nhân dịp Sinh Nhật của diễn đàn được, mong mấy bác thông cảm !

Vì Clip quá dài nên ko thể cập nhật hết được, sau đây là một số Clip chon lọc ...

Đầu tiên là Clip vòng chọn 10 con !

Vòng chung kết 5 con

Sau cùng là chú chim được đông đảo anh em bầu chọn là chú chim đẹp nhất cuộc thi !

Tiếp theo là chương trình bóc thăm trúng thưởng

Lời tâm tình của người đứng trên đỉnh Vinh Quang

Và cuối cùng là Clip tiệc rượu chung vui của toàn thể anh em ORG

Giây phút cao hứng của anh em vì ... quá vui !

Sửa bởi Amin:

dauvietha

Đang cắt và chỉnh sửa Bác
Chú em này tác nghiệp ở "chiến trường" mà bỏ chạy sớm quá. Sợ "đạn lạc" à? Mình có rất nhiều hình và Clip hay và tưng bừng. Cả clip ORG đá banh với Thủy Mộc+Bình Lợi+Cầu xéo nữa. Chưa có thời gian up nữa anh em thông cảm chờ nha.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Mr.Việt ruasieutoc và Mr.Nguyên bongdemsg chạy đâu mà ko chịu up hình cho anh em thưởng thức vậy nè? Tin thời sự mà để chậm quá mất hết tính sốt dẻo....Anh em đang ngóng chờ hình ảnh không khí cuả buổi off mừng Sinh Nhật diễn đàn để cùng hoà chung niềm vui nè.
Leo ơi mai mốt tuyển lại phóng viên tiachơp thay mấy anh rùa này đi.
Thân chào, tinatino

tuanviet71

đây thật sự là 1 thôi nôi vô cùng hoành tráng vui vẽ ,đoàn kết ,giao lưu và học hỏi , mong diển đàn nên phát huy và giử tình đoàn kết này và củng mong anh em trong diển đàn chung tay góp sức để diển đàn ngay một phát triển thêm nhiều thành viên mới . chúc hội thi thành công tốt đẹp

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Hiện lên...

Anh em có thấy con Chào Mào bằng sô cô la thiếu 2 cái yếm không, chủ tiệm bánh không chơi chào mào, he he. Hôm qua vui quá chúc anh em nhiều sức khỏe chim cò căng lửa, kẹt kẹt.

Thân, black_fish9402

VipClub

Vua Chào Mào
có riêng 1 tấm ảnh này tống tiền cụ Thành nè !

Ruasieutoc

Chào Mào Việt
Mr.Việt ruasieutoc và Mr.Nguyên bongdemsg chạy đâu mà ko chịu up hình cho anh em thưởng thức vậy nè? Tin thời sự mà để chậm quá mất hết tính sốt dẻo....Anh em đang ngóng chờ hình ảnh không khí cuả buổi off mừng Sinh Nhật diễn đàn để cùng hoà chung niềm vui nè.
Leo ơi mai mốt tuyển lại phóng viên tiachơp thay mấy anh rùa này đi.
Thân chào, tinatino
Kakak, em là Rùa nhưng mà là Rùa Siêu Tốc anh Tâm ơi !

Leodevincy

Chào mào Việt
Tiếp tục với chương trình bốc thăm trúng quà tặng...

Và trúng giải thưởng

Bốc thăm trúng áo thun ORG và mặc ngay tại hội thi :-D

Leodevincy

Chào mào Việt
Hi All AE,

Những ai đã xem qua topic này rồi có thể mở từ trang số 1 ra xem lại vì Leo có tổng hợp lại từ đầu cuộc thi cho tới cuối cùng để AE chưa xem tiện theo dõi và biết được diễn biến của Hội thi và cũng là kỷ niệm sinh nhật 1 năm diễn đàn.

Và một lần nữa Hội thi đã kết thúc tốt đẹp trên tinh thần đoàn kết, vui vẻ và giao lưu đúng với tinh thần của chaomao.org

Xin cảm ơn All AE và G9,
Leodevincy

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Thưa AE!

Vậy là Chaomao.org đã tròn một năm tuổi, buổi hội ngộ mừng sinh nhật lần thứ 1 đầy ắp niềm hân hoan không chỉ những thành viên tham dự mà còn tất cả các thành viên đã gắn bó trên mọi miền tổ quốc!

Nhìn lại một năm, với những thành tựu đã đạt được, những bước đi vững chắc, những cuộc hội ngộ suốt dọc chiều dài Miền Nam miền Trung...luôn đầy ắp tiếng cười. Tốc độ tăng trưởng thành viên chóng mặt, những bài viết ngày càng mang chất lượng chuyên môn cao, những bài hỗ trợ đầy chất xây dựng mang lại sự hài lòng cho mọi người. Ở đây, chúng ta được hòa mình trong cộng đồng những người chơi chim chào mào, được chia sẻ những vấn đề mà mỗi người hay gặp phải. chúng ta có thêm những người bạn mới đầy nhiệt huyết, tận tình. Chúng ta học hỏi lẫn nhau nhiều điều để rút ngắn con đường mà chúng ta đang đi. Tất cả đã xóa bỏ hoàn toàn rào cản về địa lý, về trình độ, về quan điểm chỉ còn lại niềm đam mê vô bờ luôn chực chờ vỡ òa trong lòng mỗi thành viên. Niềm vui nhân lên bội phần, nỗi buồn như tan biến.... và nhiều lắm không sao nói hết.

Xin gửi lời cảm ơn sâu sắc đến tất cả các thành viên diễn đàn nói chung, đến BQT nói riêng đã tạo một sân chơi lành mạnh, bổ ích và đoàn kết. Tất cả đã góp phần không nhỏ vào việc phát triển phong trào chào mào cả nước, rồi đây thương hiệu chào mào Việt Nam sẽ thành đặc sản trên thế giới.

Chúng ta lại vào tuổi mới với nhiều hoài bão, với nhiều việc phải làm để nâng tầm cao bộ môn Chào mào. Xóa sạch mọi chướng ngại trên đường chúng ta đi đồng thời đóng góp tích cực cho Xã hội, cho cộng đồng.

Chúc tuổi mới của chaomao.org gặt hái nhiều thành công và luôn phát triển đúng hướng!

Chào thân ái!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Hix, vừa đọc lại hết toàn bộ 7 trang, vừa mừng,vừa vui nhưng sao buồn và tiếc quá, khg có mặt tham gia cùng Ae trong một dịp nhuq vậy thật có lỗi quá đi. Huhu.
Nhất định Sn lần tới sẽ có mặt hehe.
Thật vui và hp khu nhìn thấy Ae vui vẻ trong tiệc Sn của chaomao.org. chúc tất cả Ae luôn vui và khỏe mạnh.
Xin hãy luôn đồng hành và cùng nhau chia sẽ vì đại gia đình Org nhé.
Thân ái!
Cmnhatrang